ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naris1423

น่าสงสารหมอแทนจริงๆ สวรรค์ล้มเอาซะดื้อๆ จนต้องกลับมาหาแม่นางทั้งห้า

aom43104

Khun22

cat_cat

suratad

slimechan

สวรรค์ไม่เป็นใจ แต่อยากให้มีภาค2 จริงๆครับ ผมว่าน้องไอติมก็สนใจหมออยู่นะครับ

Yim Orn

หมอร้ายมาก แฟนเค้าอยู่ตรงหน้ายังบี้ซะสาวเจ้าแทบน้ำแตก นี่ถ้าแฟนเค้าไม่ตามไป ก็เป็นเมียหมอตั้งแต่ในทะเลแล้วสิ

jaster ja

จบแบบนี้ไม่ได้ดิ คิดไปไกลแล้วอยู่ปลาอยทิ้งชะงั้น 55555

bnatt

rollingstar

มาแล้ววว ติดตามซีรี่ส์นี้แบบหนึบๆ เลยครับ ชอบมากก

aone

กำลังสาวแหนมอยู่ อาจมีน้องไอติมมาเคาะประตูก็เป็นได้ 5555

Debaker Singlek

มาขนาดนี้แล้วสวรรค์ล่มได้ไง พูดหว่านล้อมอีกนิด ได้แน่ๆ แต่พอเสร็จแล้วน้องไอติมจะกลับไปตอบหมอหนุ่มอย่างไงละ ก็ร่องน้องไอติมน้ำเต็มขนาดนั้น(ถ้าโดนจริง)

zebrazaa

สวรรค์ เราต่องไปให้เขาล่ม แล้วเราจะขึ้นไปเอง
อ้าวคุณหมอ ส่งเสียลูกด้วยนะครับ

psm_mach

อ่านไปครึ่งเรื่องคิดว่าทำไมมันสะดวกโยธินขนาดนี้ ไปชายหาดเย็นๆกับน้องไอติม บรรยากาศให้จริงๆ แต่ดันมีมารผจญ สุดท้ายน้องไอติมจะโดนไหมนี่ แต่ถ้าถึงขั้นโดนนิ้วแยงคงไม่รอด ::Suffocate::