ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari] Bandai-kun to Onee-san เด็กโรงอาบน้ำกับพี่สาวนมโต [แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 31, 2020, 06:18:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongjedsada

อิจฉาไอ้เด็กนี่ชะมัด โชคดีมากมาเจอกับเจ๊คนนี้ เรียบร้อยโรงอาบน้ำสิคร้าบบบ ::Angry:: ::Angry::

เรียบร้อย มีนอกรอบโรงอาบน้ำ 55555  ::Shy::

Zoso

หืมม ถ้าเจ๊จะยั่วโชตะ (น่าจะเรียกตัวเอกว่าโชตะได้อยู่ละมั้ง) ขนาดนี้
เจ้าหนูอย่าไปยอมให้เจ๊เขายั่วอย่างเดียวนะ  ต้องสนองให้เจ๊เขาหน่อย

คิดว่า เจ๊แก น่าจะได้กินเจ้าหนู ละนะ ยั่วซะขนาดนี้
---------

กลายเป็นลูกค้าประจำเลย แหะ
สามีเจ๊แก ก้รอ เจ๊อาบน้ำ? ต่อไป

BlackHazard

ก็แค่อยากกินเด็กนี่หว่า  ::HeyHey::

มุขเดิมๆคือติดใจของเด็ก ว่าแต่ดังขนาดนี้ไม่เอะใจบ้างหรอคุณสามี

Oceankings1234

เด็กน้อยถูกรางวัลใหญ่แน่นอนมาแนวนี้

อยากเป็นคนดูแลแทนเลยนะเนี่ยแบบนี้ลูกค้าที่น่ารัก

ninepeeza281

อิจฉาเจ้าเด็กนี่จริง ๆ

กลายเป็นเด็กใจแตกซะแล้ว

Mumei Otoko

ล่อลวงเด็กชาย กะเก็บแต้มล่าซิงแหงๆ ร้ายกาจยิ่งนัก  ::Cold::

Edit:ล่อลวง งาบเด็กชัดเจน แถมคุณสามีไม่รู้อีกตะหาก  ::Horror::   เด็กชายผู้น่าสงสาร โดนล่อลวงจนโงหัวไม่ขึ้นซะแล้ว  ::Orz::

penguinzz

ถ้ายั่วขนาดนี้ ใครจะไปอดใจไหว โดนเด็กเสียบแน่นอน ว่าแต่ผัวเจ๊แกไม่ทำการบ้านเหรอ

กลายเป็นขาประจำซะงั้น ผัวรอไปก่อนนะ อึ๊บเด็กอยู่

kckungz

มายั่วหนุ่มน้อย ม.ต้นแบบนี้ไม่ได้นะ5555 หรือว่าจะจบแบบ threesome

Edited: ผัวไม่ทำการบ้านเลยต้องมาอาศัยโรงอาบน้ำแบบนี้นี่เอง ได้ลูกค้า่ประจำเลย555

yakusa98

ไอ่หนุ่ม ถ้าสาวอ่อยขนาดนี้ ต้องจัดแล้วนะ

ได้สบายตัวทุกวันเลยนะไอ่หนุ่ม แต่เอามาก ๆ ปวดนะ

Nabisca Sathu

ชอบกินเด็กอะสิ อ่อยขนาดนี้ 555 แล้วเด็กก็ชอบสาวนมใหญ่ด้วยเห็นเหล่ตั้งแต่เข้าร้านมาล่ะ

อ่อเซ้กส์จัดไม่กล้าบอกผัวนี่เอง เลยมาลงกับเด็ก 555+

Ohyumyai

อยากมีร้านอาบน้ำแบบนี้มั่งจะ ขัดพื้นให้ลื่นๆทุกวันเลย 555

Peter Taowating

ไอ้หนูน้อยโชคดีแร่ะ  เจอสาวชอบกินเด็ก แถมสเปคครบเครื่องเรย  งานนี้อาบน้ำกันตัวเปื่อยแน่ๆเลย 555 ::Glad::

ว๊าววว  กลายเป็นลูกค้าประจำกันเรยงานนี้  ::Dribbling::

akine

::Bloody:: อื้อหือน้อง ม.ต้นเองน๊าาา เล่นซะเด็กใจแตกแน่ๆ
edit : คุงยายผมเรียกลูกค้าประจำให้ละน๊า

CoolNook Thangsakul

พี่ชายสงสัยไม่ทำการบ้าน ไม่ก้อเมียแม่งเปนโซตะค่อน

ddcc

ผมว่าจบที่โดนนางเอกอ่อยจนเอาแล้วก็จบแค่นั้น สามีไม่รู้ นางเอกแต่อยากแกล้ง
โอ้ เกินคาดแหะ ไม่คิดว่าจะมาเป็นลูกค้าประจำแล้วเอากันต่อ หย่ากับสามีมาแต่งกับไอหนู่นี่เถอะ ไม่ก็ถ้าสามีกินพืชก็บอกไปตรงๆแล้วมาเอากันตรงๆเถอะ