ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาททีไม่ลืม(พิเศษ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 01, 2020, 01:43:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

applej2k

ขอบคุณสำหรับตอนพิเศษครับ มันทำให้เรื่องนี้สมบูรณ์แบบยิ่งขึ้น

hurricane

Mewlee

จรัญ บุญชู

สองสาวชอบเลสมากกว่า...แจ็คต้องรีบเข้าร่วมวงด้วยนะครับ

samekase

คงต้องไปอ่านตอน 1 ก่อนแล้สสิครับรออ่านผลงานต่อไปนะครับ

DrHanaBKK

สองสาวนี่เลยกลายเป็นคู่ขากันไปเลย

oumgstring

สองสาวคงจะถูกใจกับบทเลสนี้มาก

ipichai

ไหนฟ้าบอกว่าชอบของจริงมากกว่าละ
อย่างนี้แจ็คก็เสียใจอะดิ

Horing

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ แต้วกับฟ้าถ้าชอบดนตรีไทยกันแล้วล่ะ เล่นกันบ่อยเลยนะครับ

rahoo99

เหม่นะไอ้แจ็ค แบ่งมามั่งคงไม่เป็นไร ทั้งฟ้าทั้งแต๋วมันเหลือคณา

daijung

voozaa01

ถือว่าเป็นรสสวาทที่ติดใจกันทั้งสองฝ่าย