ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 6

เริ่มโดย twintower, กันยายน 01, 2020, 01:47:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akradet1234

คงต้องให้คุณอัสนีจัดการหมอผีสุขก่อน หลังจากนั้นค่อยว่ากันต่อไป

Bancha Jiravirojfeuangfoo

::Fighto::หมอผีสุขนี่มันไม่เลิกทำชั่วขนาดตายไปแล้ว เดี๋ยวได้โดนพระเอกปราบอน่ๆ

Lonelyworm

อ๋ออออ หมอผีอัศ เริ่มคลับคล้ายคลับคลา  ::Glad::

jomza537

ต้องให้คุณอสนี จัดการให้ซะแล้ว

au2000

จะอย่างไรหมอผีสาวก็ต้องให้พระเอกช่วย

alohaseed

ถ้างั้นอัสนีนี่ก็เป็นผู้มีวิชาด้วยสิ

Sdddss

งานนี้ มีพระเอก  ดีครับ รอเวบานี้เลยนะนี่

cfp

อสนีจะมีคำแนะนำที่ดีให้หรือดปล่า

สมพร

Sirothon Ngamkulkrisri

เจอเเนื้อคู่แล้วมั็งหนูลินดา

only1A

หมอผีกลับมารอบนี้ แข็งกว่าเดิม
แต่ท่าทางอสนี ต้องมีอะไนดีๆแน่

♤judas♤

ขนาดตายไปแล้ววิญญาณหมอผีสุขยังตามอาฆาตได้ถึงขนาดนี้..แล้วมาปรึกษาอัสด้วยจะได้คำแนะนำอะไรได้บ้างนะจะมีวิธีช่วยไหมนะ

Pikajoo

อัสนีจะแก้ปัญหาแบ้วเข้าแทนที่บรรดาผีสาวทั้งหลายเลยมั้ยครับ

Manoptana

อัสนีเป็นทางออกที่ดีสำหรับคุณดา พระเอกขี่ม้าขาวมาช่วย คุณดาไม่ต้องก่อกรรมกับใครอีก

therasak

อัสนีจะมาดีหรือร้ายหนอ ลินดาจะทำไงต่อผูกปมไว้ดีจัง