ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 6

เริ่มโดย twintower, กันยายน 01, 2020, 01:47:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

หมอผีไม่จบ นางเอกจะโดนอะไรหว่า

mspeed

มีของเหมือนกันสินะ​ แถมดูจะมีพลังมากกว่าลินดาด้วย​ อสนีมาแบบโคตรพระเอกเลย

polka2012

สงสัยต้องอาศํยกำลังเวทย์ของอัสนี ช่วยจัดการกับหมอผีชั่วร้ายนี้ซะแล้วไม่งั้นลินดาอาจเสียท่าหมอผีชั่ว ::WooWoo::

treemiles

ลินดากับอัสนีน่าจะเข้ากันได้ดี มีวิชาอาคมส่งเสริมกัน

n_neng

คนมีอาคม  ได้เสียกันเอง  อาคมไม่รั่วไหลไปไหน ใช่ไหมครับ

testman

sunnie06

ต้องให้อสนีออกโรง พระเอกเท่านั้นถึงจะจัดการได้

santosan

::JubuJubu::เคยลแงแต่ผีลองของคนบ้างก็ดีนะคุณลินดา เผื่อจะติดใจ

NNGGOO

ได้พระเอกมาช่วยแก้ไขปัญหาแล้ว น่าจะปลอดภัยละ

Jane Cactusxp

ยังไม่ได้ย้อนกลับไปอ่านอีเรื่องเลย ชักงงๆละครับ

kpnttn

เรื่องวิญญาณหมอผีสุขคงต้องปล่อยให้อสนีจัดการเอง จากนั้นก็จัดการฟันลินดา (รวมถึงผีสาวทั้งหลายในอาณัติ) ต่อเลย เพื่อสลายพลังอาคม ลดมูลเหตุจูงใจจากคนอื่นที่จะมาทำร้ายลินดาอีก แบบนี้สินะที่คุณตาพระภูมิเจ้าที่แนะนำ หุหุ

ไหนๆ ก็ไหนๆ ละ แถมเลขานุ่มอีกคนละกัน จะนุ่มเหมือนชื่อมั้ยนะ

วิทยา สีแสด

Nong5670

akepong

มาถูกทางถูกคนแล้วหนูดา นายอัสช่วยได้แน่นอน

wiseman

ยิ่งตามอ่านยิ่งสนุกขึ้นเรื่อยๆครับ