ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[UNCEN-GDrive] Kin8tengoku สวยๆ8เรื่อง (ทดสอบSSแบบGif)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2020, 09:02:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

***มีคนขึ้นภาพสีฟ้าบอกว่าแบนวิดเต็มแบบผมมั้ย?(ขึ้นในไฟฟอก โครมดูได้ทุกภาพปกติ)

ขอทดสอบSSแบบกีฟที่ห้องนี้หน่อย ภาพขึ้นปกติดีมั้ยบอกหน่อยนะ
รหัส KIN8TENGOKU OFFICIAL หนังฝรั่งจากค่ายคนญี่ปุ่นมีเอี่ยว
ส่วนใหญ่จะเน้นฝรั่งสวยๆที่อกไม่ตู้มมากเหมือนหนังฝรั่งแท้
ทำให้เราได้ดูเด็กสาวๆฝรั่งแบบUNCEN คัดสวยๆมาให้เพราะมันปนกันเยอะมาก

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

Carib 032811-655 Koyuki Ono เรื่องนี้แถมให้ ชอบส่วนตัว น้องสาวต้องแบบนี้ จับกดให้เข็ด

Carib 110310-525  Ayane Okura อีกเรื่องของเธอ ชอบคนนี้มาก แสดงAVไม่ถึง40เรื่องก็มาUNCENแล้วหายไปเลย

Kin8tengoku 3229

Kin8tengoku 3231

Kin8tengoku 3248

Kin8tengoku 3278

Kin8tengoku 3281

Kin8tengoku 3282

Kin8tengoku 3285

Kin8tengoku 3287

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

otsubasa-k

โห....ท่าน
จะบอกว่า GIF ใช้ได้
และนางแต่ละเรื่อง ก็เด็ดๆทั้งนั้น ซี้ดเลยยยยย

ขอบคุณนะครับที่แบ่งปัน

AAA1188

แค่คนแรกก้ถูกใจแล้ว หุ่นยังกะแฟนเก่าผมเลย
ขอบตุณสำหรับเรื่องอื่นๆ ด้วยครับเป็นอันเซนที่หน้า+หุ่นมาในทางที่ชอบเลย  ::GiveMe::

polka2012

หนังUNCENค่ายนี้คัดมาให้อย่างแจ่มเลยครับ สวยๆน่าเก็บทุกเรื่อง และSSแบบกีฟของผมเซฟเก็บมาภาพขึ้นปกติดีเห็นได้อารมณ์มากๆ ของคุณมากๆครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

Jakkrit Singhawat

gif ขึ้นเกือบครบครับ มีบ้างอันไม่ขึ้นนะครับ ส่วนที่จัดมาให้นี้ สวยดีทุกนางเลยครับ รหัสนี้ นางเอก น่ารักดีครับ ไม่เว้อเกินไปกำลังดีเลยครับ สาย asian น่าจะชอบกันนะครับ

NM05

::Glad:: ::Glad::
OMG รอบนี้ถูกใจมากๆคับ ชอบน้อง คลาล่าอ่ะ ที่สุดของที่สุด ถ้ามีงี้ล่ะก็ ฟ้าเหลืองกันไปข้างนึงเลย  ::Fighto::

yuafuuup

เด็ดๆๆๆๆ มากเลยครับ แต่ละ คนแต่ละ นาง

olemantu

ชอเรื่องComfort Pussy 3278 สาวน่ารักมาก ส่วนหนุ่มก็ใหญ่ดีจัง ชอบขนาดหนุ่ม ๆฝรั่งจัง ส่วน 3282 ก็น่ารักELE Gant ..by Kalen ดีงามครับ

Watcharapong Tantawat

Kin8tengoku 3231 เด็กๆ มาคู่ เลียใหักันนี่เสียวจี๊ดเลย

Ryozawa

อยากดูแบบนี้ครับ มา censor เสียอารม
รบกวนจัดแบบสวยๆมาอีกครับ

ภาสกร พันธุ์สงวน

แบบไม่เซ็นแบบนี้ชอบเลยครับได้อารมณ์ดี

triplexxx

ผมใช้ firefox ดู gif ได้ปกติดีครับ ค่ายนี้ฝรั่งหน้าตาดี ชอบครับชอบ

Harukung Nakajama

ผมใช้ Firefox ขึ้นสีฟ้าแบนวิดเต็มเหมือนกันครับ ตั้งแต่เรื่อง Kin8tengoku 3278 เป็นต้นไป แต่เรื่องก่อนหน้าไฟล์ GIF เล่นได้ปกติ
มาเรื่องหนังบ้าง Klara เป็นฝรั่งที่น่ารักมากเลย

Quinnlan

firefoxกับchromeไม่ได้ใช้แหะพอดีใข้operaก็ขึ้นปกตินะครับ

BabyFace

สาวรัสเซีย  เป็นฝรั่งที่สวยและหุ่นดีมาก  โดยเฉพาะวัยรุ่นจะมาเล่นหนังเยอะ  หลายๆคนขึ้นเป็น AV ตัว TOP เลย  ดีมากเลยครับ  กำลังหาสาวๆชาตินี้มาดูอยู่พอดี  ก่อนหน้านี้ดูแนวหนัง R ใน yOutube ก็สุดยอดอยู่หลายเรื่องหน้าสวยหุ่นดี นมไม่เหลว
ใชเ Chrome ดูได้ปกติ