ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Juna Juna Juice] Kinjo no Yuuwaku คุณนายข้างบ้านยั่วสวาท[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2020, 06:36:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ติดใจเด็กข้างห้องแบบนี้แล้วจะเลิกได้ง่ายๆหรือ

นั้นไงมีให้ท่าตอนจบด้วย ถ้าคุยกันรู้เรื่องไม่แบล็คเมยกันก็ดีละ

everythink

คุณนายช่างยั่วจริงๆ เสื้อคอเปิดขนาดนั้น
555 สงสัยต่อไปคงต้องเปลี่ยนช่วงเวลาการทานข้าวข้างบ้านเป็นเวลาอื่นๆ แล้ว อิอิ

phatsa

น่าจะจบแบบยังแอบได้กันอยู่...ส่วนเมียอาจจะท้องก็ได้

Edit : ไม่นานคงได้กินข้าวเย็นบ้านคุณนายอีกแน่

akine

::Glad:: ขนาดนี้แล้วน่ามีรอบต่อไปแหละนะเราว่าอะ
edit นั่นไง ไม่มีพลาดอะจองโปรดขนาดนี้

กินโทกิ

คุณยั่วซะขนาดนี้ใครจะทนไว้ ผมว่าต่อถึงผัวกับลูกจะโผล่มาแล้วแต่ติดใจซึ่งกันและกันแล้ว

ผัวและลูกเผลอแล้วเจอกันสินะ

bigboy001

::Thinking::  ดูจากสถานการณ์แล้ว ไอ้หนุ่มคงได้เยสกับสาวแม่บ้านจอมเงี่ยนอีกแน่นอน เธออ่อยแล้วอ่อยอีก อยากให้เยสตั้งนานแล้วแต่ไอ้หนุ่มก็เล่นตัว ไม่ยอมรวบรัดตัดตอนซะที จนมาเปิดโอกาสที่โต๊ะอาหารนี่แหละนะ เดาว่างานนี้มีท้องแน่ ๆ  ::Thinking::

EDIT โอโหเปิดโชว์ให้อีก งานนี้ไม่ควรรีรอ ลากมากินตับห้องตัวเองเลยซิไอ้หนุ่มเอ๋ยย รออะไรอยู่!!

นายไข่ย้อย

ติดใจชัวแบบนี้ เด็กมันลีลาแจ่มจ้าซะเหลือเกิน  ::DookDig::

แหม่ม จบแบบนี่้ก็จัดไปโลด ลุยเลย ให้ท่าขนาดนี้ไม่ลุยก็บ้าแร้วววววว ::DookDig::
อิอิอิ

ipor

หน้าสุดท้ายต้องมีประโยคเด็ดว่า.......ค่ำนี้มามานอาหารด้วยกันไหมจ๊ะ แน่นอน

นั่นไง.....ตามแผนของสาวใหญ่ จัดไปเลยครับคืนนี้ อาหารรอบดึก  ระวังท้องนะ

Poohkan

หน้าสุดท้าย จากที่เห็นมียก 2 ต่อแน่นอน
ขอบคุณครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

tongjedsada

ไอ้หนุ่มคนนี้ไฟมันแรง ถึงขนาดเริ่มก่อนยังงี้ ไปต่อแน่นอนครับ 555555

แหม่ เจ๊แกก็ใช่ย่อยนะครับเปิดรอเลย 555

victor-85

มีตัวละครเพิ่ม คุณนายรับศึกคูณสองแน่

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

mindza2212

ก็แอบแว่บไปเข้าห้องเจ้าหนุ่มอยู่ดีเข้ากันได้ขนาดนี้คงไม่หยุดทำแน่ๆ

โอ้ชวนเข้าห้องตัวเองซะด้วยใจกล้าไม่เบาหนิแบบนี้

Peter Taowating

ดูทรงแล้ว ชวนมาทานข้าวบ่อยๆ แถมแต่งตัวXX นี่ล่อเป้าแน่นอน  งานนี้คงจัดเต็มกันต่อแน่นอน  ว่าแต่ตอนจบนี่ คงมีกระโดดมาห้องไอ้หนุ่มแน่เลย 555 ::HeyHey::

โอ้งานนี้มีส่งสัญญาน 555 กินเป็นข้าวเช้าข้าวเที่ยงก็ได้นะที่จริง 555 ::Glad::

ninepeeza281

แม่บ้านชวนเด็กหนุ่มกินขข้าวทกวันแน่

ใช่จริง ๆ ด้วย

yakusa98

คุณนายติดใจของเด็กแล้วแน่นอน เดี๋ยวได้มีแวะไปหา

นั่นไง มีแอบมายั่ว