ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Juna Juna Juice] Kinjo no Yuuwaku คุณนายข้างบ้านยั่วสวาท[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 02, 2020, 06:36:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

เดาว่าต้องมีสานต่อให้สามีกับลูกเข้าห้องก่อนแล้วแอบมากินกันที่ห้องเด็กหนุ่ม

มีโชว์ก่อนเข้าห้องด้วย

asdw

ไม่มีทางหบุดแน่นอนครับ หนุ่มพลังม้า แบบนี้ ติดใจของใหญ่ด้วย คงต้องหาทางแอบเอากันอีกครับ
ถึงผัวจะกลับมาก็ใช่ว่าจะเติมเต็มนี่นา มันก็คงขาดๆ อยู่ครับ

xtazy

ไปต่อสิ ของอร่อยก็ต้องกินซ้ำ

ออกคำเชิญขนาดนี้ ผูกกันยาวๆเลย กินอิ่มแล้วก็ต้องมาออกกายบริหารพร้อมกัน

kazu36

ต้องไปต่อให้สุดสิครับ
เธอติดใจ ต้องจัดต่อ

ampolza02

แนวแม่บ้านสายอ่อยยย นางเอกน่าจะติดใจพระเอก นะจากที่อ่านเนื้อเรื่องเบื้องต้น  ::Pull::

จริงๆ ด้วย ผัวเผลอ ก็ยังชวนพระเอกมาแอบจัด สงสัยจะติดใจพระเอกจริงๆ  ::Thankyou::

CoolNook Thangsakul

ได้แอบกินกันบ่อยๆแน่ เพราะสามีน่าจะไม่ค่อยทำการบ้าน

Demon-Wolf

ตอบ ผมคิดว่าตอนจบคงไปต่อนะเพราะสาวมันติดใจของใหญ่เด็กข้างห้องแล้วนี้ ::HeyHey::

555+ ว่าละต้องไปต่อ

opzakong

เมื่อครอบครัวนางกลับมาแล้ว ก็ต้องตีท้ายครัวสิ

เอาแบบห้องข้างๆเนี่ย แล้วสามีได้ยิน 5555

หน้าท้ายคือชี้โพรงจัดๆ ไม่รอดแน่ๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ต้องห่วงไอหนุ่ม ตอนไหนผัวกะลูกไม่อยู่  เดี๋ยวเค้าก็เรียกไปเองแหละ

ทางสะดวกเลยแบบนี้

Summermay

ท่าทางไม่หยุดหรอก ได้ของดีขนาดนี้ แอบมาทำเมื่อไหร่ก็ได้ บ้านติดกัน

เปิดนมไม่กลัวกล้องเลยนะคุณนาย ยั่วเด็กนะเรา

zerost

ดูท่าจะติดใจเด็กเข้าให้แล้ว

นั้นไง  มีนัดมากินข้าวเย็นกันใหม่อีกด้วย

freelance

ไม่ใช้ว่าส่งผัวกับลูกไปแก้แค้นเอากับแม่นายนะ
คุณนายชอบกินเด็ก

jarabaman

วัวเคยค้าม้าเคยขี่ มันจะไปเลิกได้ยังไงเล่า 555

เรื่องนี้ท่าจะยาว ไม่มีพัก 55

akasaboy

คงไม่หยุดแค่ผัวกับลูกกลับมาแล้ว เดี๋ยวก้มีข้ออ้างออกมามาหาแน่นอน

55+ มีต่อแน่นอน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

gfthebc

สงสัย​น่า​จะ​ได้​มี​ความ​สัมพันธ์​แบบ​ลับ​ๆยาว​ๆแน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ยัง​งี้​ได้​ไป​ทาน​ข้าว​บ่อย​ๆ​แล้ว​ละ​ครับ​