ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 6 : เธอหมวยยยยย

เริ่มโดย nato87, กันยายน 02, 2020, 11:41:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikehell

Run2020

gritkin

นี่ๆคลุมถุงชนยังไม่พอจะทำร้ายกันอีกเหรอ บอกว่าสอนให้รู้จักความโหดร้ายของโลกนี้เเล้วไปลงที่ลูกเพื่ออะไร คนเป็นพ่อแม่ต้องไม่อยากให้ลูกเจอเรื่องโหดร้ายไม่ใช่เหรอไง นี่จะโหดใส่ลูกเพื่อตัวเองมันเกินไป

nsrichantamit

Pikajoo

ดวงใจ คำแสงราช

::YehYeh::ติดตามครับครับรอตั้งนานลุงพลกับมาแล้ว

Popoing

ลุงพลดังแล้วหายหน้าหายตาไปเลยนะครับ หยอกๆ   คนขายเกาลัดนี้ท่านเทพแน่ๆ

Hanz3312

ถึงคราวเคราะห์ใหญ่ของหมวย ต้องแก้เคราะห์ด้วยท่านปลัดของลุงสูงวัย
กงยูก็กงยูเถอะ งานนี้เจอลุงพลยังไงก็ฉุดไม่อยู่

peddo

โหย ป๊าโหดจัง ยังกับคนรุ่นแรกที่มาจากจีนหลายสิบปีก่อนเลย อาหมวยอยากได้แบบเกาหลี ไม่ชอบแบบตี๋ๆ รอแบบญี่ปุ่นแบบลุงพลเราก่อนเถอะ เกาได้ดีเหมือนกัน เกานอกเกาในเลยด้วย
สาธุ ท่านท้าวออกโรงเองเลยป่าวเนี่ย
ขอบคุณครับ

lolitaman

thisisbest