ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Princess of Felia ตอนที่ 6 ความจริง

เริ่มโดย Izuna, กันยายน 02, 2020, 10:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pompom888

แนวนี้ล่ะที่ตามหา เจ้าหญิงโดนรุมด้วยพวกชั้นต่ำ สนุกมาก

lit260499

เนื้อเรื่องมีจินตนาการดี สนุก น่าจะใช้คำตรงๆก็ดีนะจะได้ถึงใจผู้อ่าน

vee2994

mildzeed

ตามอ่านมาหลายตอนโครตน่าติดตามเนื้อเรื่องเลย

DCOC

น่าจะเอามาสร้างเป็นเมะ เนอะครับ 555

bank1027

เรื่องนี้สนุกเพราะมีชิวไหวชิงพริบกันบ้าง นางเอกมีให้ลุ้นรอดบ้าง สุดยอยเลยครับ

เ้ทแเ้ท แเ้ทมแเื

แบบนี้องหญิงจะรอดจากคำสาปได้หรอครับ เล่นเจอเซียนเรื่องคำสาปตรงๆแบบนี้

sleeping_mode

เรียบร้อยเลยองค์หญิงโดนกันหมด

panu98765panu

ว้า เสียดายองค์หญิงจัง ไม่น่าโดนเลย

Bonbak

เริ่มเข้มขึ้นเรื่อยๆ เขียนต่อยาวๆเลยครับ

dumrongsak

องค์หญิงโดนกันหมดทุกคนแล้วจะมีใครจะช่วยไหมนี่ หรือจะโดนกันจนครบเจ็ดเมืองก่อนนะ

bronzehead

ไม่รู้ว่า 7 คนนี่ ใช่ผู้นำฝ่ายมืดหรือเปล่า แต่ไม่น่าใช่ฝีมือยังขนาดนี้

สรวิชญ์ ส

เขียนว่าซ่อนตรงนี้แบบนี้ดีนะครับหางานดี แต่จะดีกว่านี้ถ้าใช้ตัวอักษรสีอื่นที่ดูง่ายๆ หวังว่าจะเขียนยาวๆนะครับ

4251522

โดนกันหมดเลย พวกอาณาจักมืดนี่โครตเก่งเลย จะมีทางสู้บ้างมั้ย

ldd1