ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 7

เริ่มโดย twintower, กันยายน 03, 2020, 12:14:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sak2563

หลวงตาจะช่วยแก้ปัญหาได้ไหม

therasak

ครองครองไว้ก็ยาก จะปล่อยไปก็ยากอีก ปมแบบนี้ดีครับ คิดหาทางออกไปพร้อมตัวละคร สนุกดี

mukkrub

หลวงตาคงให้หมอสาวเก้บไว้เหมือนเดิมน่าจะดีกว่าไว้ที่วัดเดิมนะครับ

aone

เหมือนจะมีทางออก แต่ก็ยัง ลินดาจะทำยังไงกับคำภีร์กันนะ

comtwo

123aw

เรื่องราวจะลึกลับไปแค่ไหน อัสนีกับคุณผู้หญิงจะไปยังไงต่อ

maguro

เหมือนจะมีเงื่อนงำ ในตำราโบราณอีกหรือเปล่า

Bluemuffer

vit_yahoo

ตอนหน้าสงสัยเจ้าที่ก็คงไม่ล่ะเว้น ฟาดเรียบ

Aussadin Bhoonkasem

ทีนี้ก็เหลือแต่หาวิธีจัดการกับหมอสุข

boymm

bigbuff

เรื่องนี้เนื้อเรื่องคุ้นๆนะครับ  แบบพระเอกเป็นเทพชั้นสูง  ลงมาจุติ  แล้วชดใช้กรรมสร้างบารมีแล้วกลับขึ้นสวรรค์

sammyadong

tungbts

อัสนีไม่ใช่คนธรรมดาแต่เป็นเทพใาจุตติ ไม่น่าจะมีปัญหานะลินดา

anant95

ถ้าเป็นคนที่ชอบเรื่องศาสตร์ลึกลับได้อ่านเรื่องนี้คงต้องติดตามตลอด เพราะเขียนได้ครบเครื่องดีทั้งศาสตร์และศิลป์ในการเสพสังวาสในแง่มุมต่างๆ เยี่ยมมากครับ