ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 7

เริ่มโดย twintower, กันยายน 03, 2020, 12:14:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wing0

ลินดาจะได้ลูกเทพมั้ยอ่ะครับ

Solderman

คัมภีร์นี้จะกลายเป็นของอัสนี แน่เลยแล้วดูทรงน่าจะได้ความสาวของดาด้วย

thongdaeng_skk

Madzchat

รอตามต่อไปครับ อยากรู้ว่าจะมีชายคนไหนทำลินดาเคลิ้มได้บ้าง

Sri Trang

สงสัยต้องเดินทางไปคืนตำรากับคุณอัสแน่ ๆ เลย แล้วก็รักก้นตอนจบ

Sitthikirn

ส่งไปที่อสนีสิครับ น่าจะมีบารมีถึงนะ

pong1000

biggiggog

แล้วใครจะมีบารมีพอล่ะ
น่าจะเป็นอัสนีมากกว่านะ
ขอบคุณครับ

a821405

แล้วใครตะเป็นคนดูแลคัมภีร์ต่อล่ะ

simple simpler

badboyy2j

บรรยายลักษณะของหลวงตาดีมากเลยนะ  อ่านดูก็ฟังดูอบอุ่น ผมชื่นชมผู้แต่งจริงๆ ที่สามารถจะเอาเรื่องพวกนี้ มาผสมแนวอีโรติกได้ อย่างกลมกล่อม

จรัญ บุญชู

ถ้าอัสนีเป็นคนเก็บคัมภึร์และเรียนรู้ในคัมภึร์ด้วย...คงเกิดการอลเวงแน่ๆ

bbkscorpion

ieaky

หลวงตาช่วยหน่อยเถอะครับ สงสารน้องลินดาเหลือเกินเครียดมาก อสนีช่วยลินดาหน่อย

sultant

คุณอัสนีเหมาะสมที่สุดล่ะ คมในฝัก และควรได้เก็บความบริสุทธิ์ของหมอผีสาวอย่างนางเอกของเราด้วย