ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alcoholic888

พี่หมิวพี่เตย แอบน่ากลัวกว่าเสือดาวอีกนะ ดูมีลูกล่อลูกชน เกิดขัดใจขึ้นมา น่ากลัวจะไม่รอด 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนกับตอนที่กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มกับเจ๊เตยเลย กำลังจะล้วงจิ๊มิ๊เจ๊เตยก็บอกว่าของเจ๊หมิว พอกำลังดูดนมเจ๊หมิวก็ครางเรียกชื่อเจ๊เตย นายโทนเลยหดเลย.....5555

Baby_trex

พี่หมิวแทงกั๊กซะอย่างงั้นเลยครับ
เอาเข้าไปจนได้นะโทนเดี๋ยวเจ้เตยตามมาแน่ๆฟังจากที่บอกตีมือ
รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

jeditay

Heero

โดนพี่หมิวลองใจรึเปล่าคับเนี่ย
เ้หมือนจงใจเมาแล้วใส่เกียร์ว่างลองใจเลย

automilo

มีตัวละครเพิ่มมาอีกหนึ่ง น่าจะเข้าฮาเร็มนายโทน 555 ปล. รอภาคแยก ที่ทะเลอยู่น่ะครับ

Cassa

mrgreen

ยังไม่ได้อ่านนะครับแต่ภาวนาให้โทนอดทนรอดจากเจ๊หมิวเทอดไม่อยากเสียพี่สาว

mnrie

สงสัยความสัมพันธ์แบบกิ๊กก ๆ กับทั้งเจ๊หมิวและเจ๊เตยครับ

แบบนี้ถ้ามีแฟนจริง ๆ แฟนจะไม่ว่าเอาหรอ