ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

ตกลงยังไงกันเนี่ย พี่หมิวนี่ดูแล้วเล่นไม่เลิกนะ มีหวังระแวงกันไปอีกยาว แถมมีเล่นบทเหมือนหึงเพื่อนอีก ยังไงซะแล้ว ลุ้นกันยาวๆเลย แต่หุ่น หน้าตานี่สุดๆไปเลย โชคดีจริงๆหนุ่มโทนนี่มีแต่สาวๆสวยๆรุมล้อมทุกที่เลย

po3821

โดนจนได้นะ แถมมีบอกทั้งคินอีก งานนี้ยาวเลย ว่าแต่พรุ่งนี้ตื่นมาจะยังไงนี่แหละ ลุ้นเอาแล้วกัน เอาใจช่วยนะ

Anadrid

saitaman

seamasterza

ร้านเกะเปิดแล้ว ตอนนี้ลังเลระหว่างจะขึ้นเรือแก้มหรือเรือพี่หมิวดี

John Conner

พี่หมิวนี่แกล้งเมาจริง หรือย้อมใจไปกับนายโทนเนี่ย แกล้งบ่อยแบบนี้อดใจไม่ไหวเอานา

aone

555 เพื่อนสมัยเรียนของโทนคงจะทำตัวไม่ถูกเลยซินะเจอเจ๊หมิว บอกที่รักต่อหน้านายโทน ย้อนกลับไปผมชอบจังที่นายโทนห้ามใจได้กับเจ๊หมิว แล้วก็ตื่นมาไม่โดนเจ๊หมิวทำร้ายร่างกาย 555
"หลังอ่านจบ" และแล้วกำแพงก็พังลงจนได้ อยากเห็นฉาก 3 คนนัวเนีย เจ๊หมิว เจ๊เนย นายโทน ตองมาครับ

kookai

มิ้น อก้ม ดาว ก็เงียบๆ ไป ตามวิถีของแต่ละคน ส่วนเทพโทนก็หรอยตามประสาแต่มีตัวละครเพิ่มนั่นคือเพื่อนเก่า ยังไงครับ