ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

aekkung

peddo

ขอเม้นอีกทีหลังจากหาโพสต์ไม่เจอ มันเป็นความฝันหรือเปล่าครับท่านโทน ก่อนจะตื่นขอแตกก่อนนะครับ อิอิ

sunshine9

prsclub

บางทีก็คิดนะว่าทั้งพี่เตยกับเจ๊หมิว คิดอะไรกันอยู่ ถึงได้คิดจะปล่อยตัวให้เจ้าคนโง่แบบโทน

Snutsu

a_lex

อ่านแล้วรู้สึกอิจฉาในความสัมพันธ์ของทั้งสามคน(โทน,หมิว,เตย)
ดูดี ชอบ อยากมีแบบนี้บ้างจัง

number6

นายโทนหัวหมุนเพราะสาวๆ เพราะไม่ยอมหมุนตามจริงๆ ยึดอยู่กับที่เหมือนมีอะไรเกี่ยวไว้ ถ้าเปิดใจกว้างๆหน่อยได้รู้ความในใจสาวๆน่าจะดีกว่านี้แหะ ไหนๆก็ได้กายกับใจมาบางส่วนแล้วรับให้เต็มใจไปเลยคงจะดี ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

zethkhun

เจ๊หมิวเอาจริงเเล้ว ไม่ใช่คุยกับเจ๊เตยเเล้วเหรอว่าจะกินน้องโทนกันเนี่ย

bittion

ขอบคุณครับ มาแล้วๆ พี่หมิวนี้กำลังเล่นอะไรอยู่นะครับ เจอแบบนี้พระเอกเรายังทนได้อีก ยอมใจนายโทนเลย แต่ถ้าคิดเล่นๆว่าพระเอกเราได้ทั้งพี่เตยกับพี่หมิวนี้เมีย 5 เลยนะครับ เด็กๆร้านเกมส์คงจัดนายโทนแห่รอบร้านแน่ ติดตามครับ

Koshimae

พี่เตยว่าหนักแล้ว เจอพี่หมิว นี่ตัวแม่เลยจัดหนักจัดเต็ม คำพูดเชือดเฉื่อนกว่าอีก 555 สู้ต่อไปนายโทน เก็บความหื่นของนายไว้ !!