ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชิญชม สมยินดี บทที่ 5​ Midnight

เริ่มโดย UnlockSex, กุมภาพันธ์ 06, 2024, 04:20:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

UnlockSex

ตอนที่แล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=283561.0
--------------------
---------------
----------
-----
ใกล้เที่ยงคืน​ ทุกคนที่กินดื่มกันได้พอประมานแล้วนั้นสาวๆเลยชวนกันลงไปเต้นที่ฟลอร์เต้น​กันดีกว่า เพราะเพราะตรงนี้ถึงจะพอเต้นได้ แต่ก็คับแคบ​ไปหน่อย แต่ก่อนที่พวกเธอจะลงไป โอมก็เดินกลับมาพอดีเดินยิ้มอารมณ์​ดีมาหลังจากเติมมาเต็มแล้ว เนื่องจาก​ โอมหายไปนานสุดเลยจะให้โอมเฝ้าโต๊ะ​ ก่อนอย่างเลี่ยง​ไม่ได้​ แต่ก่อนที่จะลงกันไปนั้น ก็มีน้องเด็กเสิร์ฟ​เอาชุด ค็อกเทล​ มาเสิร์ฟ​ให้ หนึ่งในกลุ่ม
"น้องๆ พวกพี่ไม่ได้สั่ง"
"อ่อ พี่ตี๋เขาให้มาส่งครับ พี่เขาจะเปิดเมนู​ใหม่ เลยให้มาลองครับ พี่เขาไม่คิดเงิน"
ค็อกเทล​ที่มาส่ง นั้น เป็นค็อ​กเทล สีเจ็ดสีเหมือน​กับสายรุ้ง รสชาติ​ก็แต่งต่างกัน และตกแต่ง​ ดูสวยงาม ออกแบบมาให้สาวๆโดยเฉพาะ​ถึงไม่ชอบดื่ม​ม แต่ก็ต้องชอบ ถ่ายรูป​กันแน่นอน ทั้งหมดก็แบ่งๆกันชิม แล้วก็ทยอย​ลงไปเต้นกันด้านล่าง มีแว่นกับโอม อยู่เฝ้าโต๊ะ​เหมือนเคย
ท่ามกลาง​คนที่กำลังเต้นกันอยู่นั้น มีทั้งคนในคณะ และก็ นั้งเที่ยวราตรี​ คนอื่นๆ  ทั้งห้าคน เข้าไปเต้นรวมกับเพื่อนๆใน คณะ
มะนาว กับ นิก ทั้งคู่​ อยู่​ในท่าทาง​ ยืนหันหน้า​เข้าหากัน มะนาว เธ เต้นรำ​ไปในตามจังหวะของเพลงโยกย้าย​ไปซ้ายขวา​ ไม่ช้าไม่เร็ว ดูแล้วเซ็กซี่​ไม่น้อย หน้า​อกเคลื่อนไหว​ไปตามแรงเหวี่ยง​ของร่างกาย ดูสวยงามเป็นเป็นอย่างมาก หน้าอกขาวๆ จนเห็นเส้นเลือด ตัด กับ ชุดคอวีสีดำ มันชั่งน่าดูชมเป็นอย่างมาก นิก กุมมือ​ไว้ที่เอวทั้งสองข้าง​ของมะนาวแบบหลวมๆ แล้วก็โยกย้าย​ไปกับมะนาว คลอเคลีย กันไปตามจังหวะเพลง ระหว่างที่ทั้งคู่​กำลังคลอเคลีย​กัน ไม่รู้ว่าด้วยฤิทธิ์​ของแอลกอฮอล์​หรือว่าอารมส่วนตัวจะเต้นหันหลัง​แล้วใช้บั้นท้าย​บดไปที่เป้าของ นิก เป็นระยะๆ จนมะนาวกูอยู่ในอารมณ์​กำลังได้ที่ แต่อยู่ จู่ๆ นิก ก็มีอาการปวดท้องหนักขึ้นมา จริงๆแล้วนิกก็ มีอาการท้องอืดเสียดมาได้สักพักแล้ว น่าจะมาจากของที่กินไปตอนเย็น ไม่แน่ใจว่าจากอาหารอะไรที่กินไป นิก เลยปล่อยมะนาวไว้กับเพื่อนๆ แล้วรอตัวรีบไปห้องน้ำ โซลใกล้โต๊ะ​ของตัวเอง
----------
-----
อีกด้านของฟลอร์เต้น​ พวกเด็กเหลือขอ​ กลุ่มของ เอก
เพื่อนนายเอก : เอก มึงดูโน้น คนสวยมึงออกมาเต้นแล้ว
เอก : ไหนวะ
กลุ่มเพื่อนนายเอก : โน้นไง
เอก : เหี้ย แม่งมากับผัววะ
กลุ่มเพื่อนนายเอง : ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​ อดแดกเลยดิมึงดูๆ มัน / เย็สดูมันเต้นยั่ว​ผัวมันดิ โคตรน่าโดนเลย
เอก : เฮ้ย ผัวน้องเขาเดินออกไปแล้ววะ กูคิดอะไรออกละ กูอยากไปเต้นกับน้อง มะนาว วะ พวกมึงตามกูมา
----------
-----
เอกกับพรรค​พวกค่อยๆขยับเขาไปใกล้มะนาวอย่างช้าๆ ด้วยความมืด และ แอลกอฮอล์​ที่คอยๆออกฤทธิ์​ สาวๆที่กกลังสนุกสนาน​กันอยู่ไม่ได้สังเกตุว่า มีกลุ่มผู้ชายหลายกันค่อยๆขยับเข้าใกล้พวกเธอ ผู้ชายกลุ่มนั้นค่อยแทรก​เข้ามา และ หัวโจก​ของกลุ่มนี้ก็คือ นายเอก เป้าหมายของมันคือ สาวสวยผิวขาวอมชมพู ผู้ที่มีร่างกายที่ชวนฝัน หน้าอกขนานใหญ่ที่ลอยเด่นดันชุดเดรส​คอวีลึกสีขาวของเธอออกมาชัดเจน   หญิงสาวที่มันต้องใจ ตั้งแต่ตอนเย็นแล้ว นั้นคือ มะนาว นั้นเอง และแล้ว มะนาวก็ถูกกันออกจากเพื่อนๆ กลับกลายมายอยู่ในวงล้อมของเหล่าชายฉกรรจ์​หลายคน โดยที่เจ้าตัวก็ไม่ทันสังเกตุ พวกนี้ทำทุกอย่างได้อย่างแนบเนียน​เหมือนนี้ไม่ใช้ครั้งแรก
----------
-----
สาวสวยกำลังเต้นโยคย้ายไปตามจังหวะเพลงโดยไม่ได้เฉลียวใจ​ไดๆเลยว่ากำลังจะมีบางสิ่ง​กำลังจะ​ขึ้นกับตัวเธอ "เอก" ค่อยๆ เข้าประกอบ "มะนาว" อย่างช้าๆ  เอกสัมผัส​ไปที่สะโพกของมะนาวทั้งสอง​ข้าง โดยที่ "มะนาวก็ไม่ได้ เอะใจ​ (เป็นเรื่องปกติที่เวลาเต้นในผับจะมีการโดนตัวกัน)​ "เอก" เริ่มได้ใจค่อยเลื่อน​มือไปที่เอวของ "มะนาว" พร้อมขยับตัวเข้าไปประกอบมะน่วจากด้านหลัง เป้ากางเกงของ เอก สำผัส​กับก้นของ มะนาว เต็มๆ มะนาวคนสวยคิดว่าเป็น"นิก"คนรักหนุ่ม​ของเธอ หันกลับไปพร้อมกับถามว่า ทำไมไปนานจังที่รัก แต่สาวสวยก็ต้องตกใจ! เพราะคนที่เธอหันกับไปเจอไม่ใช่​ "นิก" แฟนหนุ่ม​ของเธอ แต่เป็น เอก รุ่นพี่ ที่เธอเจอเมื่อตตอนเย็น​
----------
-----
เอก : พี่ก็ไม่ได้ไปไหนนะครับ พี่ก็พึ่งมาถึงเอง
มะนาว : มะนาวไม่ได้หมายถึงพี่ค่ะ
เอก : แล้วหมายถึงใครละครับ
มะนาว : แฟนค่ะ
เอก : หนุ่มรูปหล่อ คนนั้นหรอครับ ว่าแต่เขาไปไหนแล้วละครับ
มะนาว : ไปเข้าของน้ำคะ
เอก : ไหนๆ เขาก็ไปเข้าห้องน้ำอยู่ พี่ของเต้นกับมะนาวแทนก่อนได้มั้ย​ครับ
มะนาว : ฟลอร์เป็นของทุกคน​คะ มะนาวคงห้าม พี่ไม่ได้หรอกค่ะ​ (สาวสวยตอบไปแบบมึนเมานิดหน่อย)​
เอกก็เขามาเต้นใกล้ๆมะนาวไปต่อ พร้อมๆกับช่วนคุยสัพเพเหระ​ทั่วไป เอก ที่เห็นสาวสวย หุ่นชวนฝันเต้นตามจังหวะเพลงแต่กับเซ็กซี่​อย่างมาก (สาวสวยก็เริ่มเมานิดหน่อยแล้ว ผลมาจาก​แอลกอฮอล์​กับน้ำตาล​ในค็อกเทล​ที่พึ่งดื่มกันไปบวกกับการที่ออกมาเต้นทำให้เลือดไหลเวียน​มากขึ้นทำให้แอลกอฮอล์​กระจายตัวไปทั่วร่างมากขึ้น)​  เอกมองไปที่เนิน​อกขาวๆของมะนาว มันทำให้เพิ่มความหื่นของมันมากขึ้นเลือยๆ มันอยากจะขย่ำนมของเธอเหลือเกิน
เอก : มะนาวรู้ตัวมั้ย​ครับว่าเซ็กซี่​มากเลยนะครับ
มะนาว : ก็ไม่มังค่ะ มะนาวว่ามะนาวเนี้ยธรรมดามากๆเลย
เอก : จริงๆนะพี่ว่าเราเนี่ย เซ็กซี่​น่าจับ....(เย็สทำปากพูดแบบไม่ออกเสียง)​ มากๆเลย
มะนาว : น่าอะไรค่ะ ไม่ได้ยิน
เอก : น่ารักครับบบ
มะนาว : อันนี้รู้อยู่แล้วค่ะ คนพูดเยอะแล้วค่ะ
เอก : ฮ่า​ฮ่า​ฮ่า​ แต่มะนาวก็น่ารักจริงๆนะครับ พี่ละอิจฉา​แฟนน้องทะนาวจริงๆเลย
มะนาว : อิจฉา​เรื่องอะไรหรอค่ะ
เอก : ก็อิจฉา​ที่ได้น้องมะนาวเป็นแฟนไงครับ
มะนาว : ทำไม? ต้องอิจฉา​ด้วยละค่ะ พี่เอกก็หาแฟนสักคนก็คงไม่ยากอะไรนี้ค่ะ
เอก : ก็ต้องอิจฉาสิครับเพราะน้อง มะนาว ทั้งสวยทั้งน่ารัก แบบนี้แล้วยังหุ่นดีด้วย (เอกค่อยๆยื่นมือไปที่เอวบางๆของ มะนาว ทั้งสองข้างขณะ​ที่พูดไปด้วย)​
----------
-----

swss2511

มะนาวเริ่มเคลิ้มแล้วใครจะโชคดีได้กินเธอ