ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kazuhiro] Inkya no Kuseni สาวแกลสุดซ่ากับนายเห่ย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 04, 2020, 06:36:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kazuhiro] Inkya no Kuseni | Even Though You're a Dork สาวแกลสุดซ่ากับนายเห่ย[แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
1-5

6-10

11-15
**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

เก็บไว้เลยเจ๊......อย่าปล่อยให้หลุดมือนะ งานนี้มีกินกันยาวๆแน่นอน แถมมมมมเจ๊แกติดใจ เผลอๆนะ เจ๊แกคบเป็นเรื่องเป็นราวอีก

เจ๊.....ที่บอกลดราคาให้ครั้งหน้า ไม่ใช่รอบนี้เจ๊กินไปเยอะแล้วเหรอ.....

akine

::Glad:: ติดใจแน่ๆเจอใหญ่แถมซิงขนาดนี้

edit: แหม่ เอาไปซะแยะมีลดราคาเจ๊นี่หัวการค้าจริงๆ

bunhelupu

ใหญ่ขนาดนี้ติดใจแน่นอน

ไปๆมาๆผญ.กำไรแทนซะงั้น

kenata

สงสัยเจ๊ จะติดใจ แหงๆ เจอดุ้นสยบแกล แบบนี้ ติดใจแหงๆ

edit : โดนสูบจนแห้ง เลยแฮะ ทั้งตัว ทั้งกระเป๋าตังส์

::Horror::

yopern

เจอของบิ๊กเบิ้มเข้าไปสาวแกลก็แกลเถอะจะกลับบ้านไม่ถูก เผลอๆรอบหน้าไม่คิดเงิน

edit เดาผิดบานเลย เห่ยหำใหญ่ก็ไม่รอดหรือนี่ อุตส่าห์เชียร์ รอบหน้าค่อยแก้ตัวแล้วกัน

lock18z

เจอของใหญ่ขนาดนี้มีหรือจะทนไหว คงต้องลองจนติดใจไม่ปล่อยไว้ให้หลุดมือ

สุดท้ายโดนรีดน้ำจนหมดตัว แถมโดนรีดตังเพิ่มอีก

nowhereman

งานนี้สาวแกลสงสัยสอนงานนายเห่ย แล้วพาไปต่อที่บ้านยาวๆแน่ๆ เจอท่อนใหญ่ๆ แถมหลายน้ำได้ขนาดนี้

เป็นตามคาด แต่เหมือนนายเห่ยโดนทรมานมากกว่าได้เสียวนะเนี่ย เสียเงินแถมซูบขนาดนั้น

God25

งานนี้สาวติดใจแน่นอน ไม่คิดค่าบริการ

ติดใจแต่ยังคิดค่าตัว เคี่ยวลากดินมาก

Mortal-R2

แค่เห็นก็ติดใจแบบนี้จะเหลือหรอ

ใครต้องจ่ายใครกันแย่เนี่ย เจ๊ดูอยากกว่าอีกนะ

opzakong

ตอนแรกปากเก่งนะเรา พอเจอของใหญ่เข้าหน่อยใจสั่นเชียวหล่อน

มีลดราคาพิเศษด้วย ลูกค้าประจำไปเลย !

( ว่าแต่ท่านหาโดจินจากเว็บไหนมาแปลเหรอครับ พอดีส่งข้อความไปหาไม่ได้ขึ้นเออเร่อ)

ตอบ: โดยทั่วไปก็ https://e-hentai.org/ ครับ

thegift52

อย่ายอมไอ้หนู ทำให้รู้ว่าอย่าดูถูกความเวอจิ้น แค่เวอจิ้นไม่ได้แปลว่ากระจอก จัดการให้คลั่งไปเลย  ::Evil::
ส่วนจะจบยังไง คงเดายาก แต่ก็อยากให้จบแบบยอมใจหนุ่มน้อยไปเลย
.
อ้าว เจอของแข็งเข้าจริงๆไง น่าสงสารหนุ่มน้อย  ::Snap::

MooOon

สาวเเกลนี่เอาจริงๆ ผมก็อยากรู้นะ ว่า สาวๆพวกนี้ เขาทำตัว

เเบบนี้เพื่อนอะไร หนีอะไรบ้างอย่าง? หรือใครทำให้เป็นเเบบนี้

คือมันดู น่าเอาเเหละ เเต่คงไม่มีสางปกติที่ไหนอยากทำตัวเเบบนี้

นอกเรื่องไปไกล เอาตรงๆผมดูเเล้วไม่ได้มีอารณ์นะ ฮามากกว่า

พอเห็นของพระเอกเเล้วคิดในใจ "ไปหาหมอเถอะ ตรงๆ" 5555+

เดาว่าหลังจากนี้นางเอกน่าจะติดใจของพระเอกเเทนเเละเลิกรับเงินหรือให้เอา

จากคนอื่นเเล้วมาลงที่พระเอกคนเดียวละมั้ง เเต่ก็ไม่น่าเเน่อีก มีเรื่องเงินอีกนี่นะ

-------------------------------------------------------------------

จับผิดคาดไปหน่อย นึกว่าหลงพระเอกจนยอมเลิก ที่ไหนได้ นางเอกก็เป็นคนคุ้มเกมอยู่ดี

จะสงสารพระเอกดีไหม กะมาลองสละซิงเล่นๆ ดันโดนดูดจนเเห้ง เเต่เอาจริงๆ เเนวนี้อ่านเเล้ว

คิดถึงเเนวโดนจิน ntrนะ ผัวนางเอกนี่ไม่รู้เป็นอะไร ต้องเล็กเหมือนไม้จิ้มฟัน เเต่ทีกับ ตัวร้าย

ยังกับของม้า ลำเอียงสุดๆ 555+

5555 เอาน่ะ อ่านขำๆ เอาฮา

pfrankz

ค้างขนาดนั้นไม่ขย่มก็แย่แล้วว

พอทำผมดีๆอาจะหล่อก็ได้นะ

ลดราคาเองหรออนึกว่าติดใจให้กินฟนีซะอีก

Raymond

ใหญ่ไว้ก่อน แม่สอนไว้ จัดเลย

edit >> สุดยอด สุดท้ายมีทอนเงินให้ด้วย จริง ๆ ต้องเปย์เงินกลับให้ฝ่ายชายนะเนี่ย ฮี่ฮี่