ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 4

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 04, 2020, 07:11:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ขออนุญาตนะครับ

หลังจากที่ได้คุยกับท่าน Tyrant ต้นฉบับแล้ว...ต่อจากนี้ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Dark mode เต็มตัวโดยจะเริ่มหลังจบทริปเขาใหญ่เป็นต้นไป

ขอบคุณต้นฉบับท่าน Tyrant มากนะครับ หวังว่าท่านจะลงมาเเต่งต้นฉบับให้จบ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

หลังจากที่สำเร็จความใคร่ทั้งสองฝ่ายเอกลุกขึ้นทำความสะอาดตัวเอง ก่อนจะพยุงฟ้าที่นอนน้ำเชื้อไหลขาวขุ่นไหลจากรูขึ้น พร้อมกับหยิบทิชชูในห้องส้วมมาเช็ดกองน้ำเชื้อขาวชมพูปนเลือดบริสุทธิ์ที่พื้นทำลายหลักฐาน

ฟ้าเดินไปหยิบบาร์ปีกนกมาใส่พร้อมกับจัดทรงชุดเดรสที่เต็มไปด้วยกลิ่นคาวกามเหงื่อของเธอกับพี่เอกอย่างเงียบๆ แต่ก็ยังคงรู้สึกมึนหัวร้อนๆหนาวๆอยู่ภายใน

งานคงจะใกล้เลิกแล้ว...เราไปกันดีกว่านะครับ...น้องฟ้า

เอกเห็นสาวสวยแต่งตัวเสร็จก็เดินมาบอกสาวสวย

คะ ฟ้าตอบด้วยน้ำเสียงนิ่งๆ ไม่สบตากับพี่เอกเพราะกำลังรู้สึกผิดที่ทำแบบนี้ลับหลังบอย

สาวสวยกำลังจะเดินก้าวออกไปแต่ขากับสั่นหมดเรี่ยวเเรงไม่นานก็ล่วงจนพี่เอกต้องเข้ามารับตัว

ให้พี่ช่วยนะคะ เสียงหวาน

ขอบคุณคะพี่เอก ฟ้ายิ้มฝืนๆแห้งๆเบี่ยงหน้าหนีไม่สบตาพี่เอก

เอกเห็นก็แอบยิ้มด้วยความภูมิใจที่ได้เป็นคนเปิดซิงนางฟ้าสาวสวยหุ่นอวบอัดคนนี้ ก่อนจะช่วยพยุงฟ้ากลับลงไปด้านล่าง

เมื่อกลับเข้างานๆเลี้ยงก็กำลังเลิกพอดีตามที่เวลากำหนด หลายคนเมาปลิ้นขาดสตินอนฟุบกับโต๊ะ บ้างก็ช่วยกันพยุงแบกคนเมากลับบ้าน

หลายคู่เดินสวนเอกกับฟ้า โชคดีที่ไม่มีใครสนใจหรือสังเกตสภาพทั้งสองที่เสื้อผ้ายับผมกระเจิงเหมือนผ่านศึกอะไรมา...แต่ถึงมีคนเห็นเอกก็ไม่มายด์อยู่แล้ว

และเมื่อพาฟ้าเดินเข้ามาในงานก็เห็นไอ้บอยเมาฟุบคาโต๊ะไม่รู้เรื่อง ไม่ได้รู้เลยว่าแฟนสาวของมันไม่ได้เป็นสาวบริสุทธิ์อีกแล้ว แต่พึ่งผ่านมรสุมเกมกามมาแล้วกำลังจะกลายเป็นทาสสวาทของหัวหน้าแผนกของเค้าต่างหาก

ขณะที่กำลังเอกเยาะเย้ยบอยในใจอยู่ ฟ้าก็เดินผละจากเขาไปหาบอยอย่างลืมตัวจนเอกแอบหวง

บอย.. ทำไมเมาอย่างนี้ล่ะ ไม่ไหวเลย ฟ้าพาบอยกลับไม่ได้นะแบบนี้ แล้วพรุ่งนี้จะไปเที่ยวกันยังไง บอยได้ยินฟ้ามั้ยเนี่ย

บอยไม่มีสติรับรู้อะไรทั้งนั้นเพราะเขาดื่มเหล้ามากเกินไป เห็นหน้าฟ้าแค่รางๆแต่ไม่ได้เห็นพี่เอกที่ยืนอยู่ห่างๆ

โอยยยย ดื่มมมค่านิดโหน่ยยยยเองงงงงงง นานนานนนนที อึ้ก ฟ้าจาบ่นอารายมากมายยยยย อึ้ก🥴

ฟ้าเมื่อได้ยินแบบนั้นก็ผิดหวังที่คนรักอย่างแรง ที่ดูไม่ออกเลยว่าเธอพึ่งโดนอะไรมา

ในตอนแรกหลังจากที่เสร็จกับพี่เอกแล้ว ฟ้าแทบอยากจะร้องไห้ที่เผลอตัวเผลอใจให้กับคนแปลกหน้าที่พึ่งรู้จักกันได้ไม่ถึงวันอย่างพี่เอก

แต่ตอนนี้ยิ่งเห็นสภาพบอยแล้วก็ฟ้าก็ยิ่งไม่รู้สึกผิดที่นอกใจ แต่กลับยิ่งน้อยใจกว่าเดิมที่แฟนหนุ่มของเธอไม่ได้สนใจเลยว่าเธอหายไปโดนหัวหน้าตัวเองปู้ยี้ปู้ยำจนแทบขาดใจ

ฟ้ายืนมองบอยด้วยสีหน้าที่ผิดหวัง เอกจึงฉวยโอกาสนี้เดินเข้าไปกระซิบบอกเเผนของเขาข้างหูเธอ

บอยไม่ไหวแล้ว...ให้พี่ไปส่งฟ้านะคะ

ฤทธิ์ยาสวาทยังไม่หมดลงง่ายๆสาวสวยยังคงรู้สึกร้อนร่านในกายจึงได้แต่พยักหน้าตกลง ก่อนที่เธอจะหันไปพูดกับบอยที่นอนหงายอยู่ที่พื้นอย่างหมดสภาพ

กลับเถอะบอย บอยนั่งแท็กซี่กลับนะ เอารถไว้นี้แหละขับไม่ไหวหรอก ฟ้าก็ดื่มขับไม่ไหว...

หลังจากนั้นพี่เอกก็ทำดีช่วยฟ้าพยุงบอยเดินลงไปที่ชั้นล่างบอยโดยในใจก็ยังเยาะเย้ยแฟนหนุ่มของเธอจนแยกกันตรงชั้นล่าง เอกส่งให้รปภ.ช่วยพยุงบอยต่อและเดินออกไปสตาร์ทรถเปิดแอร์เย็นๆรอสาวสวย

ฟ้านั่งรอส่งบอยขึ้นแท็กซี่กลับคอนโด

ลุงคะ...ไปส่งที่คอนโดxxxนะคะ พร้อมกับยื่นเงินให้ลุงแท็กซี่

ได้ครับๆ

เอิ๊ก...ฟ้า..ค๊าบบ บอยเอื้อมมาจับมือแฟนสาวที่กำลังจะปิดประตูรถ

เดียวฟ้านั่งแท็กซี่กลับเองคะบอย...ไม่ต้องห่วงนะ เธอดึงมือเขาออกก่อนจะปิดประตูและจากนั้นแท็กซี่ก็ขับออกไปจนลับตา

เมื่อส่งบอยแล้วเธอก็เดินกลับขึ้นมาที่จอดรถด้านบนก่อนจะก้าวขึ้นไปบนรถสปอร์ตหรูสีดำที่ติดเครื่องรออยู่

ชายที่นั่งอยู่หลังพวงมาลัยก็แสยะยิ้มในใจก่อนจะเหยียบคันเร่งให้รถเคลื่อนตัวออกไปในรัตติกาลอันมืดมิด

ราตรีนี้ยังอีกยาวไกลนะจ๊ะน้องฟ้าคนสวย

------------------------เวลา 5 ทุ่ม---------------------------

บอยที่นั่งสะลึมสะลืออยู่บนแท็กซี่ รู้สึกคลื่นไส้ขึ้นมากะทันหัน

ลุงๆ จอดดดดดก่อนนนน โผมจะอ้วกกกกก🤢

อ้าวเฮ้ย!! อย่าพึ่งนะไอ้หนู รอแป๊บ

คุณลุงรีบจอดแท็กซี่อย่างไว ก่อนที่ชายหนุ่มจะทนไม่ไหวรีบเปิดประตูออกไปอ้วกข้างทาง

🤮อ่อกกกกก แค่กๆๆ😵

ลุงที่ลงมาช่วยลูบหลังถึงกับต้องถาม

นี่กินไปเยอะแค่ไหนเนี่ย อ้วกขนาดนี้...แล้วทำไมแฟนสวยๆถึงไม่กลับด้วยละ?

บอยพึ่งจะรู้สึกตัวว่าฟ้าไม่ได้กลับด้วย คุยกันไว้ว่าวันนี้ฟ้าจะมาค้างที่ห้องเขาแล้วขับรถไปรีสอร์ทริมเขาด้วยกันวันรุ่งขึ้นนี่นา

ฟ้า? จริงด้วย! เห็นเมื่อกี้บอกจะกลับแท็กซี่เอง... ทำไมไม่กลับด้วยกันล่ะ แต่คิดยังไม่ทันไร น้ำในกระเพาะก็ย้อนพุ่งออกมาอีกครั้งจนลุงกระโดดหลบไม่ทัน

🤮อ้ออออออคคคค! เอิ๊กกกก!😵

เขาไม่ได้รู้เลยว่าตอนนี้แฟนสาวของเขาอยู่ที่ไหน กับใคร..

หลังจากที่สำลอกออกมาจนหมดบอยก็ฟุบหลับหมดสติอีกครั้ง ลำบากลุงขับแท็กซี่ต้องพยุงขึ้นรถและขับไปยังคอนโดที่คนสวยบอก

ขณะเดียวกันก่อนที่ลุงแท็กซี่กำลังขับใกล้มาถึงคอนโดบอย รีนสาวดนตรีที่พึ่งกลับมาจากเล่นที่บาร์แห่งหนึ่งก็กำลังเดินสะพายกีต้ากลับขึ้นห้องของเธอ

ระหว่างที่เธอกำลังรอลิฟต์สาวสวยก็หันไปเห็นรปภ.กับลุงขับแท็กซี่กำลังแบกชายเมาไร้สติอยู่ข้างนอก

เธอยืนมองอยู่สักพักประตูลิฟต์ก็เปิดออกเธอก็เข้าไปกดขึ้นชั้นของตัวเองแต่ขณะที่ประตูกำลังจะปิด พนักงานที่เฝ้าอยู่ล็อบบี้ก็เรียกขอไปด้วย

รอด้วยครับ รอด้วย.... ขอบคุณครับ...

มาพร้อมกับรปภ.พยุงร่างบอยที่เมาหลับไม่รู้เรื่องลำบากคนอื่น....เป็นผู้ชายยังไงเนี่ย! รีนมองแล้วคิดในใจ

ไปชั้นไหนคะ?

เอ่อ...ขออนุญาตค้นตัวนะครับ รปภ.ค้นตัวบอยก่อนจะยื่นคีย์การ์ดให้พนักงานที่อยู่ข้างๆ จากนั้นเขาก็บอกรีนก็กดให้

ชั้นบอยถึงก่อนเธอลิฟต์เปิดออกพนักงานกับรปภ.ก็ช่วยกันพยุงบอยไปที่ห้องของเขา ด้วยความที่เป็นคนมีน้ำใจเธอจึงเดินตามออกไป

เดียวฉันช่วยเปิดประตูให้นะคะ

เธอเดินไปบอกพนักงานในตอนแรกพนักงานก็ไม่ให้เเต่ด้วยความที่ไม่มีตัวเลือกมากนักจึงต้องยอมส่งกุญแจให้เธอเปิด

แก๊กๆ... ทั้งสามเปิดประตูเข้ามาในห้องก่อนส่งตัวบอยขึ้นที่นอนทั้งอย่างนั้น

ขอบคุณนะครับ รปภ.กับพนักงานต่างขอบคุณรีนที่ช่วยเหลือเล็กๆน้อย

ยินดีคะ...  เมื่อหมดธุระแล้วทั้งสามก็กำลังจะเดินออกไปจากห้องของบอย

แต่ขณะที่สาวสวยกำลังจะเดินออกจากห้องนอนเธอก็เหลือบไปเห็นรูปๆหนึ่งเข้า...

หื๊ม...? ด้วยความสงสัยเธอจึงหยุดดูรูปภาพที่เป็นครอบครัววัยเด็กกับบอย แต่เธอไม่ได้โฟกัสไปที่บอยหรือแม่ของเขาแต่โฟกัสไปที่พ่อที่ยืนอยู่ข้างๆ ทำไมหน้าคุ้นจัง?

สาวสวยเกิดความสงสัยแต่ก็ถูกพนักงานมาตาม มีอะไรหรือเปล่าครับ?

ออๆ!...ป่าวค่ะ ไม่มีอะไรคะ

รีนหันไปบอกก่อนที่จะเดินออกจากห้องของบอยไปพร้อมกับพนักงานที่เตรียมล็อคห้องให้เขาพร้อมกับปิดไฟ

---------------------ขณะเดียวกัน---------------------

บนรถสปอร์ตสีดำสุดหรูที่กำลังพุ่งทะยานไปบนถนนโล่งๆกลางเมืองยามราตรี

สาวสวยที่บอยนึกถึงกำลังนั่งเงียบหน้ามุ่ยอยู่บนที่นั่งข้างคนขับที่เป็นชายหนุ่มหล่ออีกคน ก็ไม่ใช่ใคร พี่เอกเสือร้ายนั่นเอง

ให้พี่ไปส่งที่ไหนคะคนสวย พี่รับรองส่งถึงบ้านปลอดภัย ไม่ปล่อยให้นางฟ้าคนนี้ต้องกลับแท็กซี่คนเดียวหรอก ดึกๆดื่นๆ อันตรายจะตาย

เอกพูดเสียงหวานเพราะเห็นว่าฟ้าหน้าโกรธหน้างอ เขารู้ว่าต้องพูดยังไงให้เธอติดกับที่เขาวางไว้ หลงเขาจนโงหัวไม่ขึ้น

ไปคอนโดฟ้าค่ะ ฟ้าอยู่แถว-----ค่ะ พี่เอกขึ้นทางด่วนไปเลยค่ะ

ได้เลยครับผม

เธอนั่งเงียบเพราะยังโกรธบอยไม่หาย แฟนเธอชวนเธอมางานบริษัทเป็นครั้งแรก เธอก็ตั้งใจแต่งสวยมาเปิดตัวให้เพื่อนร่วมงานเขาอิจฉา

เพราะคบกันมาตั้งนาน บอยนิสัยดีจนเธอใจอ่อนหลงรัก อยากจะวางแผนอยู่ด้วยกันระยะยาว แต่บอยก็ดีซะจนไม่เคยจะเกินเลยเธอเลย

ความจริงเธอก็ดีใจที่บอยให้เกียรติเธอมากๆ เพราะที่จริงบอยเคยรุกเธออยู่คืนนึงที่บรรยากาศเป็นใจ

แต่เธอทั้งเขินอายทั้งตื่นกลัวเลยปฏิเสธเขา บอกว่ายังไม่พร้อม ขอให้บอยรอเธอก่อนเอง

บอยก็แสนดี เคารพการตัดสินใจไม่ฝืนใจเธอ

แต่พอช่วงหลังๆแก๊งค์เพื่อนสนิทของเธอมีแฟนเป็นตัวเป็นตน เวลาคุยกันเรื่องบนเตียง ฟ้าก็ได้แต่นั่งฟังอย่างเงียบๆ

แรกๆเธอก็ไม่ได้คิดอะไร แต่พอเพื่อนๆถามเธอเรื่อยๆว่ายังไม่ได้กับบอยหรอ ล้อเลียนว่าบอยนกเขาไม่ขันบ้าง หรือแอบเกย์บ้าง เธอยิ่งหงุดหงิดขึ้นเรื่อยๆ

เธอจึงเริ่มปล่อยให้บอยถูกเนื้อถูกตัวมากขึ้น จงใจเอาหน้าอกอูมไปแนบหลังเขาบ่อยๆ ชวนบอยมาค้างตั้งหลายที

แต่ไม่ว่าเธอจะทอดสะพานอ่อยแค่ไหน บอยก็ยังจะทำตัวเป็นสุภาพบุรุษ หนีกลับบ้านก่อนทุกครั้ง

ความจริงจะโทษบอยก็คงไม่ได้ เพราะงั้นคืนนี้เธอจึงตั้งใจจะมายกเลิกคำขอนั้น

หมายมั่นปั้นมือ กะว่าจะออดอ้อนชายหนุ่มของเธอ ชวนกินเหล้าแล้วมอบความสาวที่เธอหวงแหนให้เขาเป็นคนแรกคืนนี้ ก่อนจะไปเที่ยวด้วยกันสุดสัปดาห์นี้

แต่นี่อะไร เธอหายไปชั่วโมงกว่า ไม่คิดจะตามหา ไม่ได้รู้สึกเลยด้วยมั้งว่าเธอหายไปไหน ไปโดนใครทำอะไรมา

งานเลิกก็ไม่ได้สนใจเธอ แค่เธอบอกจะกลับเองก็โอเค ปล่อยเธอกลับเองจริงๆ

เมาขนาดนี้ พรุ่งนี้ก็คงไม่ฟื้น หมดกันที่พักที่จองไว้อย่างแพง ไม่ได้ไปเที่ยวพอดี แฟนประสาอะไร น่าน้อยใจที่สุดเลย เธอตัดพ้อแฟนหนุ่มเงียบๆในใจ

เอกเห็นเธอยังอารมณ์ไม่ดี แต่รู้ว่าไม่เกี่ยวกับเขา ในสายตาฟ้าตอนนี้ เอกไม่ได้ทำผิดอะไรเลย บอยต่างหากที่ทิ้งขว้างฟ้า

เขารู้ว่าต่อให้ตัวเองไม่ต้องพูดอะไร ตัวยาที่ยังออกฤทธิ์ในตัวฟ้าก็คงจะไม่ปล่อยเขากลับบ้านมือเปล่าแน่ๆ

เอกขับรถเงียบๆอีกสิบนาทีก็มาถึงคอนโดใหญ่กลางเมือง ก่อนจะจอดรถด้านหน้าแล้วหันมาพูดเสียงอ่อน

ถึงแล้วครับ พี่จอดข้างหน้าเนอะ จะได้วนออกกลับบ้านเลย มียามเฝ้าอยู่ฟ้าไม่ต้องกลัว ปลอดภัยอยู่ครับ

เขาพูดด้วยน้ำเสียงนิ่มนวลอินโนเซนท์ที่สุด ตรงข้ามกับเจตนาแอบแฝงอันชั่วร้ายของตัวเองสุดๆ

.... ฟ้าหันมามองหน้าเขา เธอสวยจนน่าใจหาย

ยิ่งสภาพหลังร่วมรักมา ผมที่ยุ่งเหยิง เสื้อผ้าที่ยับยู่ยี่ รอยแดงที่คอเป็นจ้ำๆก็ยิ่งทำให้ท่อนเอ็นของเขาที่แข็งโด่จากยาอยู่แล้วยิ่งพองโตขึ้นไปอีก

ฟ้าโอเคมั้ย เป็นอะไรรึเปล่าครับ เอกยังตีหน้าซื่อต่อไป

เหมือนฟ้าจะตัดสินใจอะไรซักอย่างก่อนจะถามเขา

เสาร์อาทิตย์นี้พี่เอกว่างมั้ยคะ? 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Kinga

Ninetin Tinnakorn

panax

เสียแฟนไปยาวๆเลยครับงานนี้ ขอบคุณที่มารีเมคนะครับ

Oceankings1234

BłäčkMäñ_60

แล้วหนูจะเสียใจนะหนูฟ้าที่ไปชวนนายเอกไปเขาใหญ่ด้วยกัน เละเทะแน่แบบนี้ แต่ก้อสมน้ำหน้านายบอยดี

suiius

แบบนี้ฟ้าจะเสียใจกับการกระทำตัวเองแล้วย้อนกลับไม่ได้แล้วนะครับ

yakyedheemak

Benz4152

Pistol081

tantawanjames

ชวนไปเขาใหญ่งานนี้จัดหนักจัดเต็มแน่นอน ฟ้าบานแน่ๆ

onzoul

veget

มีบทของ รีน เพิ่มขึ้นมาด้วย ความสนุกเพิ่มขึ้นแหละ หรือว่านี่จะเป็นนางเอกตัวจริง