ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 10 เก็บความคิดถึงไว้จนกว่าจะพบกัน

เริ่มโดย magna67t, กันยายน 04, 2020, 10:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 10 เก็บความคิดถึงไว้จนกว่าจะพบกัน

อ่านเรื่องก่อนหน้า "แปดปียี่สิบสี่คน ตอนเพื่อนคุย" ก่อน   จะได้เข้าใจเรื่องคับ
https://xonly8.com/index.php?topic=228587.0

และถ้าอยากรู้ที่มาที่ไปของนายก้อง เชิญทางนี้
https://xonly8.com/index.php?topic=229016.0

ซาย่าตื่นก่อน  ประมาณ 6.30 เธอลุกขึ้น  ผมถามเธอว่ารีบตื่นทำไม  เธอบอกว่ามิซาโกะกะเอมิโกะจะไปตอน 7.30 เธอจะลงไปเตรียมอาหาร  ให้ผมนอนต่อไปเถอะ  ยกเว้นผมอยากไปส่งทั้งสองคน  ผมถามเธอว่าผมจะมีโอกาสเจอกะสองคนนี้อีกมั๊ยก่อนผมกลับ  เธอบอกว่าเจอสิคืนวันอาทิตย์เราจะกลับมาเจอกับทุกคนทั้งหมดที่นี่  ผมลุกออกจากที่นอนครับ  เข้าไปกอดซาย่าเอาคางวางไว้ที่ไหล่ของเธอแล้วบอกเธอว่า ผมรักเธอ  เธอยิ้มแล้วหันมาจูบผม  และบอกว่าเธอก็รักผมมากนะ  ผมลงไปห้องผมอาบน้ำแต่งตัว และช่วยซาย่าจัดอาหารเช้า  เธอเก่งจังครับ  คล่องแคล่ว  กระฉับกระเฉง รับผิดชอบดีจัง  ผมได้แต่หยิบจานมาให้เธอจัด เอาจานไปวางโต๊ะ เอานมสดออกมา เอาน้ำส้มออกมา  เอากล้วยหอมมาวางไว้

เจ็ดโมงเช้า  มิซ่ากะเอมี่ลงมา  เอมี่ตัวแสบเดินเข้ามากระซิบผมทันที  ยกมือชูห้านิ้วให้ผมพร้อมบอกว่า 5 times  ถามว่าผมทำ 5 ทีมั๊ย  ยัยเด็กบ้าเอมี่... ผมแกล้งโดยชูมือ 10 นิ้ว  เธอหัวเราะขบขันก่อนจะกระซิบผมอีกว่า ไปเที่ยวกะซาย่า  อย่าทำซาย่าจนมีลูกนะ พ่อแม่เธอคงไม่ชอบแน่   ผมตัวเย็นวาบ   เพิ่งนึกออก...ผมจะทำไงดี  เรากินข้าวเช้าด้วยกัน  ก่อนไปมิซ่ายังเข้ามาคลอเคลียกับผม  บอกว่าก้องคุงต้องรอมิซ่ากลับมาก่อนนะ  ผมพยักหน้าแล้วเดินมาส่งที่รถ  เอมี่ทำตาเจ้าเล่ห์พร้อมยกมือ 5 นิ้วให้ผมอีกครั้ง  แล้วหัวเราะก่อนปิดประตูรถ

แล้วตอนนี้...ทั้งโลกก็เหลือแต่ผมกับซาย่าแล้วครับ 

เรามีเวลาด้วยกันสามวันสองคืน  ซาย่าเอารถ BMW Z4 ไป ผมไม่มีของอะไรมากมาย เป้ประจำของผม  เราออกเดินทางราว 9 โมง  ซาย่าบอกผมจะพาไปตามเส้นทางไปเมืองนากาโน  แวะพักออนเซนสองคืน  ผมไม่รู้อะไรหรอกครับและไม่สนใจด้วยว่าจะไปไหน  ผมพอใจมากแล้วที่ได้มากับเธอ  เธอจะไปไหนหรือไม่ไปไหน....ผมโอเคทั้งนั้นครับ  ผมจับมือซาย่าตลอด  ผมเสนอตัวจะเป็นคนขับให้แต่ซาย่าไม่ยอมครับ  พูดคำเดียวว่าผมไม่มีใบขับขี่  เธอขับไปเราคุยไป    ซาย่าบอกว่าถ้าเธอท้อง   เธอคงเลิกเรียนไป 1 ปีแล้วจากนั้นคงให้ใครมาดูแลลูกเรา  แล้วเธอจะรีบเรียนให้จบ  มาทำงานที่บ้านตัวเอง  เธอนับๆปี ก็พบว่าเมื่อเธอจบผมควรจะอยู่ปี 2  เธอเสนอให้ผมมาเรียนที่ญี่ปุ่นเลยเมื่อผมจบ ม 6  เธอเก่งมากเลยครับแค่คืนเดียวเธอคิดออกหมดแล้ว  แต่ทั้งหมดที่เธอพูด  คนที่จะลำบากที่สุดคือซาย่าครับ  ผมรู้สึกผิดจริงๆ  แต่ซาย่าพูดราวกับไม่มีอะไรเกิดขึ้น เธอยังยิ้ม ยังน่ารัก ยังสนุกสนาน ไม่เครียด ไม่กังวล  ผมไม่เคยเจอผู้หญิงคนไหนเป็นอย่างนี้เลย  ผมชอบเธอมากๆ อยู่แล้วสบายใจ  ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าผมจะโชคดีขนาดนี้

เราแวะเที่ยวกันมาตลอดทาง  ถึงที่พักที่เป็นออนเซนประมาณบ่าย 3 ครับ หลังจากเช็คอิน  ซาย่าพาผมไปที่ห้อง  คงเป็นสไตล์ของบ้านซาย่าที่ชอบอะไรสบาย  ห้องที่เธอจองเป็นแบบนอนพื้น มีห้องนั่งเล่น และมีออนเซนส่วนตัว  ซาย่าบอกว่าเธอสั่งอาหารเย็นแบบญี่ปุ่นมาให้ด้วยนะ  ไม่ต้องออกไปไหนอีก  ค่ำแล้วจะอันตรายเพราะถนนอาจเป็นน้ำแข็ง   ซาย่าชวนผมลงออนเซนทันที ซึ่งแน่นอนต้องเปลือยกายลง  ผมใส่ชุดยูกาตะจนถึงขอบบ่อออนเซน  อาบน้ำล้างตัวเสร็จผมก็ลงบ่อไปอย่างเร็ว  ผมโดดตูมลงไป  เท่านั้นเอง ผมร้องจ๊าก  วิ่งขึ้นมาแทบไม่ทัน  ซาย่าขำจนท้องแข็ง  เธอสอนผมว่าการลงออนเซนคือต้องค่อยๆลงไป  ค่อยๆ นั่งลง และขยับตัวน้อยๆ เพราะน้ำร้อนมาก  หากพรวดพราดแบบผมเมื่อกี้นี้คือจะโดนลวก  ซาย่ายังบอกว่าการแช่ออนเซนบ่อยๆ อาจทำให้เป็นหมัน   โอ...ซาย่าบอกผมช้าไปแล้ว  น้ำเชื้อที่ใช้งานได้ของผมคงผสมกับไข่ของซาย่าไปแล้ว  แต่พอผมเห็นซาย่าโดยไม่มีอะไรปกปิด  ส่วนล่างผมก็ออกอาการโดยไม่รั้งรอ  ซาย่ายิ้ม เธอจูงผมลงสระ  แล้วค่อยๆแช่ลงไป  ผมทำตามทันทีที่มันโดนน้ำร้อน  มันเปลี่ยนขนาดทันที  หมดฤทธิ์เดชหัวหดเข้ากระดอง  แค่จะเอาตัวรอดจากออนเซนก็แย่แล้ว  เธอถามผมตลอดว่าเป็นไงมั่ง  ผมทำตามที่เธอบอกคือขยับตัวน้อยๆ  มันก็พอทนได้  เธอบอกผมว่า เราทำกันในนี้ไม่ได้แน่นอน  ผมก็เชื่อแบบนั้นครับ สิ่งเดียวที่เราทำได้คือจูบกัน

สักประมาณ 10 นาที  เธอเดินขึ้นไปแล้ว  ซาย่าเรียกผมขึ้นมา  เธออาบน้ำที่เย็นจัดมาก  และก็เอามาราดผม  ผมคิดว่าตายแน่เดี๋ยวร้อนเดี๋ยวเย็น  แล้วเธอก็พาผมลงบ่อไปแช่อีก  ทำแบบนี้หลายรอบ  เธอขึ้นมาอาบน้ำสระผมล้างตัวอีกครั้ง  ผมเดินเข้ามาข้างหลังเธอบอกว่า แล้วบนนี้เราทำกันได้มั๊ย  ผมไม่รอให้เธอตอบ เอามือโปะสบู่เหลวแล้วเริ่มอาบน้ำให้ที่รักของผม  ด้วยสบู่เต็มมือที่ถูไถไปตามตัวของเธอและการแวะจุดสำคัญทำให้ซาย่าอารมณ์ขึ้นมาทันที  เธอครางด้วยความเสียว  ผมนึกถึงคารีนกะเจนนี่ที่เคยเสร็จสมแบบนี้มาก่อนแล้ว  ผมจะทำมันให้ซาย่าด้วย  ผมเริ่มล้วงนิ้วลงไปในหีของซาย่า  เธอหงายหน้าอ้าปาก  ผมตกเบ็ดให้ซาย่าไม่เร็วไม่แรง  ผมเพิ่มนิ้วเป็นสองนิ้ว  เธอมองหน้าผมสายตาเว้าวอนขอการร่วมรักจากผม  ผมยังไม่ปล่อยเธอไปง่ายๆ  ผมเขี่ยเน้นๆที่เม็ดแตดเธอ  ซาย่ากรีดร้องยาวก่อนถึงจุดไปครั้งนึง 

ผมล้างตัวอาบน้ำให้เธอ  เธอเอาปากควานมาหาลำควยผม แล้วก็เริ่มปฏิบัติการของเธอ  มันเสียวแปร้บทันทีผมครางออกมา  ซาย่าแม้ไม่เก่งเหมือนเอมี่หรือไอ้อุ๋ยหรือเจน  แต่ก็ระดับแนวหน้าของการใช้ปาก  มันเล่นเอาผมหลุดลอย  หลับตาแน่น  แอ่นตัวเข้าสู้กับปากของเธอ  จนผมเริ่มจะไม่ไหว  ผมดึงซาย่าขึ้นมาให้เธอนั่งคุกเข่า  ผมเอาควยที่แข็งมากค่อยๆสอดใส่เข้าไปในตัวเธอ   
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

magna67t

จบภาค 4 แล้วครับ

ขอบคุณที่ติดตามกันมา  มีคำแนะนำ ความเห็น เป็นกำลังใจ

รอบหน้าภาค 2 วัยแห่งความรัก
เรื่องราวย้อนกลับไปสมัย จบ ม 4 ขึ้น ม 5 ของนายก้อง

ติดตามกันนะคับ

psm_mach

จบได้ประทับใจครับ คงได้กลับมาต่อเมืองอีกมั้ง หรือก้องคุงจะไปเรียนญี่ปุ่นตามที่ซาย่าแนะนำ ถ้าอย่างนั้นคงยาวเลย

fallenversa

จบภาคโกอินเตอร์ได้สมบูรณ์มาก
พูดถึงออนเซ็นแล้วอยากไปสัมผัสอีกครั้ง ไม่ใช่แบบในเรื่องนะ คงไม่มีโอกาสแน่ๆ 5555

pankea

ภาคโกอินเตอร์จบได้สวยงามมากครับ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเมื่อถึงเวลาอันสมควรคงมีเรื่องราวของสามสาวจากญี่ปุ่นมาแบ่งปันกันอีกนะครับ รอติดตามภาคต่อไปนะครับ

dopant

ผมชอบมากเรื่องนี้อ่านแล้วได้หลากหลายอารมณ์ไม่ได้มีเซ็กอย่างเดียว

Darkreader

จบสวยงามครับ หวังว่าซาย่าคงไม่ท้องนะครับ ไม่งั้นนายก้อง น่าจะกลับมาไม่ได้แน่

Fazz

ขอบคุณมากครับ ตอนแรกผมนึกว่าจะจบที่ย้ายมาอยู่ด้วยกันที่ญี่ปุ่นเลยซะอีก แต่จบแบบนี้ก็โอเคนะครับ หวังว่าจะมีภาคต่อไปนะครับ

navy868

คงมีภาคต่อไปกับสามสาวนะครับ จบได้ซึ้งใจมากครับ อยากให้นายก้องไปเรียนต่อญี่ปุ่นหลังจบม.ปลาย ::Orz:: ::Crying::

sanboston

ชื่นชอบเรื่องนี้ ติดตามมาตั้งแต่ที่ลงแรกๆ นึกว่าจะจบไปแค่นั้นแล้ว พอมีภาคอินเตอร์ อ่านแล้วตัวละครมีพัฒนาการ ถือว่าเป็นอีกเรื่องที่ประทับใจครับ

brother1

::Dribbling::จบได้ประทับใจมากครับ แต่ก็แอบลุ้นให้ก้องคุงไปเรียนต่อที่ญี่ปุ่น

ryg123456

จบแบบค้างคา ต้องรีบมาต่อภาคต่อไปนะครับ
ริเล่นของนอกแบบนี้ต้องหมั่นเก็บตังค์นะครับ ค่าตั๋วมันแพง

p_hart

::Glad:: จบภาคได้ดีมากครับ. รอเรื่องราวที่จะดำเนินต่อไป จนกว่าจะพบกัน ได้เป็นคุณพ่อลูกอ่อนหรือเปล่า