ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร่ตะวันฉาย ตอนที่ 2

เริ่มโดย mudang2499, กันยายน 04, 2020, 09:40:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เริ่มมีเนื้อหามากขึ้น
จริง ๆ ถ้าเอาเนื้อหา ตอนแรก กับตอนสองต่อกัน แล้วค่อยซ่อนข้อความ จะดีมากเลยครับ ตอนที่แล้วสั้นไป อยู่ ๆ มาซ่อน บอกเลยมึนตึบ ไม่รู้จะเม้นท์อะไร

wjoe44

โดนตัดหน้าซะก่อน ครั้งหน้าต้องจัดให้หนัก

saranchai

ตัวละครอย่างเยอะแบบนี้หลานสาวคนสวยมีโอกาสเสร็จปู่ไหมเนี่ย แถมสุริยะยังโดนกรตัดหน้าไปดื้อๆอีก

Tom 2017

pongsap

เปิดตัวละครใหม่ฝ้ายน่าติดตาม

auddy999

Hanaka99

psm_mach

ตกลงอาทิตย์เป็นปู่หรือเป็นตาครับ อ่านเรื่องคล้ายๆมีลูกชายสองคน แต่บอกมีคนเดียว เรื่องน่าสนุกครับแต่อ่านแล้วงงๆ

Nithiwit Sakfan

มีหลานมาอยู่ด้วยอีกคงจะต้องหลบๆหน่อยนะครับ

somc217

ครั้งนี้สุริยะอด แต่ครั้งหน้าไม่แน่ รอลุ้นครับ
ขอบคุณมากที่นำมาแบ่งปัน

man88

::DookDig::สรุปแล้วเป็นคุณปู่ หรือ คุณตาครับ อิอิ

Manote13022526

ลูกสาวอาจได้ผัวเป็นคนงานนะ

ธราเทพ แซ่ว่อง

คุณปู่จะจัดหลายสาวรึเปล่านะ

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

คราวนี้มีหลานมาอยู่ด้วย คงจะมันละ

jooloo

ยะเกือบได้พี่เลี้ยงอยู่แล้วเชียว