ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร่ตะวันฉาย ตอนที่ 2

เริ่มโดย mudang2499, กันยายน 04, 2020, 09:40:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wasawat

ขับรถมือเดียว จก กันอยู่แน่ๆเลย

prem aree

น่าติดตามมากครับดูแล้วน่าจะมีหลายพาทให้อ่านได้เปลี่ยนอารมณ์บ้าง

controlx

สมหมาย ใจรัก

Prasarn Sitthisirisophon

ใช่ได้เลยเขียนแนวเรื่องมาดีอ่านงาย สงสัยพระเอกจะแห้วอีกแล้ว

yedtamon57

ปู่กับพงศ์นี่หลานๆจะเสร็จใครก่อนนะ

keng7799

ตัวละครเริ่มโผล่มาเรื่อยๆ  แต่นายกร แอบมาทำงานโดยไม่มีใครู้สถานะ แบบนี้ น่าจะได้ฟันพนักงานสาวๆ หลายคนอยู่

brother1

โดนหมาคาบไปกินตัดหน้าจนได้ แต่ถ้ารู้ที่หลังสงสัยกระอักเลือด

Orcus

สุริยะโดนปาดหน้าเฉยเลย ส่วนฝ้ายกับผู้จัดการคงเคยๆกันมานานแล้วสินะ

Heavent01

อ้าวผู้จัดการคาบไปกินซะงั้น

biggiggog

ดูๆแล้วในไร่น่าจะมีอยู่หลายคู่
เริ่มเห็นแววแล้ว
ขอบคุณครับ

ohshady sweety

pd19811983

น่าติดตามครับ เริ่มมีอะไรๆให้ต้องค้นหา โดยเฉพาะลูกชายเจ้าของบริษัท เป็นกำลังใจให้เขียนต่อครับ

ppyyaa