ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 2

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 05, 2020, 11:42:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ackadej Wongchaya

Jaker

เรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆละ ตัวแปรของเนื้อเรื่องก็น่าจะมากันแล้วคือทิง รอลุ้นครับว่าจะเป็น​ยังไง​ต่อ​ไป

review1972

อ่า..ทิงต้องมีส่วนเกี่ยวข้องกับมิ่งแน่เลย รึว่า...อย่านะ555

thanaphat999

ทิงจะเป็นคนดีอย่างที่ชัยคือไว้หรือเปล่านะ เนื่อเรื่องเริ่มสนุกแล้วสิ

likestory

เอ๊ะ!! พี่ทิงเข้ามาช่วยให้คุณชัยมีชีวิตชีวาไม่เศร้าหรือเหนื่อยล้าหรือเปล่านะครับ ^_^

xijikoh

มีทิงมาเอี่ยว ดูแล้วน่าจะเป็นทิงนี้แหล่ะทำให้นิ้งฝันหวาน

voozaa01

amory240244

จากคนแปลกหน้าที่มาช่วยเรากลายมาเป็นคนในครอบครัวของเรา

nooy01

เค้าโครงเรื่องเริ่มมาแล้ว มีลักหลับแน่ๆ

Tyu744

เริ่มเรื่องก็เศร้า หวังว่าจะไม่หักมุมเป็นมิ่งท้องคาเตียงทั้งๆที่ชัยไม่ได้เย็ดมิ่งเลยนะ

wat2017

abcdef ghijklmn

จากเรื่องเศร้าๆ ตอนนี้ก็เริ่มมีตัวละครมาเพิ่มแล้วนะ ค่อยดูกันต่อไป...

Abigail

รับคนงานมาดูแลเมียหรือป่าว

LLT_GreY

การเปลี่ยนแปลงกำลังจะมาาา...ไหม55