ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 2

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 05, 2020, 11:42:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonlionc

ผมเดาแนวว่าลักหลับ แต่อีกฝั่งนอนเตียงผู้ป่วยขนาดนั้นจะไหวเหรอครับ

shiiba

งานนี้พี่ทิงน่าจะมาเปลี่ยนแปลงเรื่องราวทั้งหมดแน่ๆ

Asujimaster

ทิงน่าสนใจขึ้นมาหน่อยนึงแล้ว  จะเป็นคนดี หรือคนเลวต้องดูต่อไป

♤judas♤

เมื่อไหร่นะที่ชัยจะกลับมาเข้มแข็งได้ถึงแม้มิ่งจะเป็นเจ้าหญิงนิทราแล้วก็ตามยังดีที่ได้ป้าณีมาช่วยดูแลมิ่งและได้คนดูแลสวนมาเพิ่มอีกแถมเป็นคนที่ช่วยชีวิตเมื่อกลางวันอีก

Manoptana

มีทิงเป็นตัวละครเพิ่มขึ้นมาเป็นคนสวน ดูเหมือนจะเป็นคนมาอุปถัมภ์ค้ำชูให้เหตุการดีขึ้น

dumrongsak

ทิงต้องเป็นคนมาทำให้มิ่งตื่นแน่นอนเลย

niceanglev

จุดเริ่มต้นของหายนะไหมเนี่ย เอาคนที่ไม่รู้จักมาทำงานในบ้าน

Tum maesod

akira

ตัวละครปริศนาเพิ่มมาล่ะ แต่ว่าทำสวนเป็นอย่างเดียวมั้ยล่ะ ต้องตามครับ

noknoi13

ตอนนี้มีคำผิดพอสมควร แต่ด้วยเนื้อเรื่องที่น่าติดตาม เลยไม่ทำให้อารมณ์ในการอ่านสะดุดแม้แต่น้อย ทิงจะได้เข้ามาช่วย ตกแต่งต้นไม้ในบ้าน ทำให้น่าดู น่าอยู่เพิ่มขึ้น ตามลุ้นว่า ทิงจะเป็นตัวแปรที่จะทำให้ บรรยากาศในบ้านให้หายเศร้าลงได้อีกด้วยหรือปล่าว

Channarong Saekow

นายทิงจะเข้าทำให้มิ่งกับชัยเปลี่ยนแปลงไปหรือไม ต้องติดตามกันครับ

drblackjack

ทิชจะเป็นคนดีจริงมั้ยเนี่ย แต่ตัวละครที่เพิ่มขึ้นอาจมีส่วนที่ทำให้มิ่งฝันหวานก็เป็นได้

ตะวัน123

ถ้าตามชื่อเรื่องคงจะเป็นนายทิงนี้ล่ะที่ทำให้มิ้งฝันหวาน

timemachine68

piggy111

มาถึงตอนที่สองแล้วยังเดาไม่ออกเลยว่าจะมาแนวไหน แต่เชื่อว่าทิงน่าจะเป็นตัวแปรของเรื่องนี้