ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanvises

คาดว่าอนาคตท่านโทนคงสามคนผัวเมียแน่นอนแบบนี้ แอบอิจฉา

คำผิดครับ
มือสองขาง=>>ข้าง

โอยเท่านั้นแหละครับสามัญนึก=>>สามัญสำนึก

แล้วทุกมันก็เริ่มขึ้น=>ทุกอย่าง

จนโคกสำราณ=>สำราญ

ทำไมมันเหนื่อยเหมือนวิ่งแปปนั้น=>แบบ

เวนละ=>เวร

ผมจะหันกลับไปหาพี่เตยเพื่อพูดกับเธอตรงๆ แต่ภาพตรงหน้ามันก็ทำให้ผมต้องหายใจไม่ทั่วท้อง ก็เจ๊เตยของท่านผู้อ่านกำลังนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกอยู่ ที่สำคัญเธอไม่ได้มีท่าทีว่าจะอายผมเลย=>เจ๊หมิว ครับ

พี่เตยไปอาบน้ำที่ห้องน้ำอีกห้อง=>พี่หมิว

ผมก็คุยกับพี่เตยไปนะ ส่วนพี่หมิว เขาเดอนไป=>เดิน

เพราะเขาคือพี่สาวผู้ทีพระคุณ=>มีพระคุณ

พอพี่หมิวเขาแต่ฝตัว=>แต่ง

.....

ขอบคุณมากๆๆเลยครับผม

#โทน

kodzilla

โอย...เจ๊หมิวสุดยอดอ่ะ ไม่รู้เพราะเมามั้ย? แล้วที่ว่าเตรียมตัวมานาน เตรียมมาง้อโทน หรือก่อนหน้านั้น?

tornaja2

stepinw5555

เรื่องนี้สนุกมาก น่าติดตามจริงๆ เป็นประสบการณ์ที่ตื่นเต้นดี

armsmartmai

เจ๊หมิวออกตัวมาทีหลัง แต่ทำท่าจะแซงทุกคนเลยครับ ร้อนแรงมากๆ

wink

Ninetin Tinnakorn

tanachai

holovelove

ได้ พี่หมิวเสียที  และลุ้นคนที่จะเป็นใครที่มอบประตูหลังให้โทน
เหงาๆ

ต้มยำกุ้ง

test1234

ได้เมียเพิ่มอีกคน รอดูพี่เตยเลยว่าจะได้มีโอกาสสองหนึ่งมั้ย

talusamaluda 07