ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

อ่านไปอิจฉาไป ไฟของเจ้หมิวติดแบบรุนแรงแบบนี้ น่าจะทำกันทั่วบ้านแน่นอน

myfino262903

หุๆนายโทน คำว่าสดก้อได้ เนี้ยมันซึ้งเกินคำบรรยายเลยนะ แบบว่าเนื้อแนบเนื้อ อะไรจะบังเกิด หลังจากนี้ก้อเอาไว้ก่อน แต่ที่แน่ๆหลังจากนี้คือความเสียวแน่ๆเชื่อผม 555

suteeboonmark

ตอนนี้เป็นตอนที่นายโทนเล่นตัวทั้งงอนจนเจ้แกต้องใช้ไม้เด็ดง้อจนหาวงเวียน..ซีดอย่างเดียวแล้ว...

ipichai

มาเร็วจนตกใจเลย

ตอนนี้มันได้อารมณ์แบบสุดยอดมาก ความรักไม่ได้หายไปไหน แต่ขยับเป็นรักอีกแบบ ยิ่งต้องถนุถนอม แล้วต้องไปชดเชยให้พี่เตยด้วย แต่ตอนนี้ขอใต้ฝักบัวก่อนนะ
ถ้าจำไม่ผิด กับสามสาวก็ยังไม่เคยใต้ฝักบัวด้วยนี่นา
ต้องชดเชยให้สามสาวด้วยนะ
บุญเก่าไม่ใช่ว่ากู้มาหรอก ตอนนี้ใช้บุญไปล่วงหน้าอีก 10 ชาติแล้ว

อ้าวหมิว ไม่รู้เรื่องสามสาวเหรอ
แล้วยังจะมีตอนถอดกางเกงเลย์ของเจ๊อีก ไอ้คนลามก

ที่น่าอิจฉา

pipatpee

พี่ไม่รัก น้องก็ร้องน้ำตาออก
เวลาพี่รัก น้องก็ร้อง น้ำออก อีก

littlesly

grozothe

แวะมาชูป้ายไฟเจ๊หมิวครับ   ::Shy::
ตอนนี้ดุเจ๊แกร้อนแรงซะเหลือเกิน

kjui2519

ง้อแบบนี้ขึ้นแท่นอันดับ 1 เลย นายโทน
เจ็บกว่านี้ก็ลุย
ขอบคุณครับ

ryu

เจ๊หมิวร้อนแรงน่าดูเลยครับ
คืนนี้พระเอกเราจะสู้ได้กี่น้ำ555

---- อะไรนะ-----เจ๊หมิวจะสอบสวนจนน้ำหมดตัวมั้ยอ่ะ