ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมีผม...ยั่วมากเกินไป...จนพลาดโดนข่มขืน

เริ่มโดย Aom, กันยายน 06, 2020, 07:22:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

หลังจากที่เมียผมถูก เจ้าหนี้ของ รปภ. และ รปภ. ข่มขืน เมียผมก็มีอารมณ์ทางเพศสูงขึ้น ร่านควยมากขึ้น แต่งตัวโป๊ ใส่เสื้อกล้ามคอกว้าง ไม่ใส่บรา โชว์ร่องนม ใส่กระโปรงสั้น ใส่กางเกงในจีสติง ปิดบังเฉพาะร่องหี โชว์แก้มก้น ออกนอกบ้าน ยั่วให้ผู้ชายมอง หรือ บางครั้งยอมถูกลวนลาม ถึงเนื้อถึงตัว ไม่โวยวาย จนผู้ชายคนนั้นได้ใจ จนเกือบจะถูกฉุดไปข่มขืนจริงๆ โชคดีที่มีคนผ่านมา เมียผมจึงรอดมาได้

วันนี้ก็เช่นกัน เมียผมตั้งใจแต่งตัวยั่วผู้ชาย ใส่เสื้อกล้ามคอกว้าง ไม่ใส่บรา ใส่กระโปรงสั้น สวมจีสติง ออกไปเดินตลาดนัดใกล้ๆ หมู่บ้าน ระหว่างที่เมียผมกำลังเดินดูของอยู่นั้น ก็รู้สึกว่ามีมือใครมาบีบก้นเธอ เมียผมตกใจ ก็หันกลับไปดู พบว่าเป็นลุงแก่ๆ อายุประมาณ 70 ได้ (มั้ง)

เมียผม "ลุงทำแบบนี้ได้ยังไง หนูแจ้งตำรวจจับลุงได้นะ"

สักพักนึง ก็มีคนมามุงดู และ มี รปภ.หมู่บ้าน เดินเข้ามาสอบถามว่าเกิดอะไรขึ้น ตอนนั้น ลุงแก่หน้าซีด ยืนตัวเกร็ง เสียงสั่นด้วยความกลัว

ลุงแก่ "ก็ลุงเห็น หนู แต่งตัวแบบนี้ ยกทรงก็ไม่ใส่ กางเกงในก็ไม่ใส่ นึกว่า หนู เป็นกะหรี่ขายบริการ ลุงก็เลยบีบก้น หนู คิดว่าคงไม่เอาเรื่อง"

เมียผม "หนู ไม่ได้เป็นกะหรี่นะลุง"

ลุงแก่ "ถ้างั้น ลุง ก็ขอโทษนะ อย่าแจ้งความจับลุงเลย ลุงไม่อยากติดคุก" ลุงพูดจบก็ยกมือไหว้เมียผมต่อหน้าคนอื่นที่ยืนมุงดู

รปภ.ตลาดนัด "คุณ จะเอายังไงครับ แจ้งความหรือป่าว ?"

เมียผม เห็นลุงแก่แล้ว ยกมือไหว้ น่าสงสาร ก็เลยบอกกับ รปภ. ว่า "ไม่เป็นไร ไม่แจ้งความก็ได้ แต่ลุงจะไปจับก้นคนอื่นแบบนี้อีกไม่ได้นะ เค้าจะแจ้งความจับเอา"

ลุงแก่ รีบยกมือไหว้เมียผม แล้วก็รีบเดินออกไป หลังจากนั้น เมียผม ก็เดินดูของอีกสักพัก แล้วก็ขับรถกลับบ้าน

ระหว่างทาง เมียผมเห็นลุงแก่คนนั้น กำลังเดินอยู่ข้างทาง ก็จอดรถเปิดกระจกถามลุงแก่ว่า "ลุง จะไปไหน ติดรถหนูไปหรือป่าว ?"

ลุงแก่ "หนู ไม่กลัวลุง ลวนลามหนูอีกหรือ ?"

เมียผม "ไม่หรอก ลุง ขึ้นรถมาเถอะ หนู มีอะไรจะคุยด้วย"

หลังจากขึ้นรถ ลุงแก่ ก็มองขาอ่อนเมียผม แล้วพูดว่า "หนู แต่งตัวแบบนี้ออกจากบ้าน ไม่ใส่ยกทรง ใส่กระโปรงสั้นแบบนี้ ลุง ก็คิดว่าหนูเป็นกะหรี่ซะอีกน่ะสิ"

เมียผม "หนูไม่ได้เป็นกะหรี่นะลุง แต่หนูชอบแต่งตัวโป๊ๆ โชว์ๆ แบบนี้ หนูชอบให้ผู้ชายคนอื่น จ้องมอง อย่างที่ลุงจ้องมองขาอ่อน หนู อยู่ตอนนี้นี่แหละ"

ลุงแก่ "ลุงขอจับขาอ่อนหนู ได้หรือป่าว ?"

เมียผมจอดรถข้างทาง แล้วถ่างขา เผยให้เห็นโหนกหี ที่มีจีสติงปิดร่องหีอยู่

เมียผม "หนูให้ลุงจับเนื้อต้องตัวได้ บีบ จับ คลึง เคล้น ล้วง ได้หมด แต่ห้ามเย็ดหีหนู ลุงรับปากหรือป่าว ?"

ลุงแก่รีบรับปาก "ลุงรับปาก ลุงจะแค่ลวนลามหนู ลุงจะไม่เย็ดหีหนูเด็ดขาด"

จากนั้น ลุงแก่ ก็จับหน้าอกเมียผม แล้วบีบ ขยำ เคล้น คลึง จนเมียผมร้อง "โอ๊ย...เจ็บ..ลุง..เบาๆ หน่อย...นม หนู จะแหลกคามือ ลุง แล้วนะ"

ลุงแก่ "ลวนลามในรถไม่ค่อยถนัดเลย อยากหาที่ลวนลามหนูที่มันลับหูลับตาคนจัง"

เมียผม "ก็พาหนูไปที่บ้านลุงสิ หรือ เมียลุงอยู่บ้าน ?"

ลุงแก่ "อีแก่เมียลุง นิสัยมันดุร้าย ถ้ามันรู้ว่า หนูยอมให้ลุง ลวนลามขนาดนี้ มันจับหนูตบจนสลบแน่"

เมียผม "ก็แล้วแต่ลุงนะ จะพาหนูไปปู้ยี่ปู้ยำที่ไหน หนูก็ยอมแล้ว ขอแค่ไม่เย็ดหีหนูก็พอ"

ลุงแก่ "ไปห้องพักรายวันในตลาดดีกว่า ไม่มีใครสนใจใครอยู่แล้ว เปิดห้อง จับหนูแก้ผ้าลวนลามให้หนำใจไปเลย"

เมียผม ขับรถไปตามทางที่ลุงบอก ระหว่างทาง ลุงก็บีบขยำเต้านม สลับกับ ล้วงรูหีเมียผม จนเมียผมเกือบจะขับรถชนกับคันอื่นหลายครั้งแล้ว

เมื่อไปถึงห้องพักรายวันในตลาด ลุงขอให้เมียผมถอดกางเกงในจีสติงออก ให้เหลือแต่กระโปรงสั้น ที่ปิดแค่เนินหีลงมาหน่อยเดียว เวลาที่ก้าวขาเดิน ถ้าคนสังเกตจะรู้ว่า เมียผมไม่ได้ใส่กางเกงใน

เมียผม ต้องการยั่วคนที่อยู่แถวนั้น ก็บอกให้ลุงเอาผ้าพันคอ มัดข้อมือเธอไว้ข้างหลัง แล้วให้ลุง พาเธอเดินไปที่เคาน์เตอร์เพื่อเปิดห้อง

เมียผมลงมาจากรถ แล้วยื่นผ้าพันคอผืนยาวให้ลุง จากนั้นเมียผมก็หันหลังให้ลุง แล้วเอามือทั้งสองข้างไพล่หลังเอาไว้ แล้วบอกให้ลุงเอาผ้าพันคอมัดข้อมือเธอได้เลย

ลุงแก่ รีบมัดข้อมือเมียผมทันที อย่างแน่นหนา เหมือนกลัวว่าเมียผมจะเปลี่ยนใจ

ลุงแก่ จับข้อมือเมียผม แล้วดันตัวเมียผมเดินไปที่เคาน์เตอร์เพื่อเปิดห้อง ระหว่างทางมีคนมองเมียผม แล้วเป่าปาก วีด วิ้ว บางคนก็พูดว่า มัดมือกันด้วย ชอบเล่นซาดิสต์แน่เลย

เมื่อไปถึงเคาน์เตอร์ พนักงานก็มองเมียผม แล้วถามลุงแก่ว่า "ทไมต้องมัดมือกันด้วย ไปฉุดเค้ามาหรือป่าว ?"
ลุงแก่ ทำหน้าตกใจ ไม่รู้จะตอบยังไง จนเมียผมต้องตอบเอง "ป่าวหรอก ลุงจ้างหนูมาให้เล่นแบบนี้ ลุงชอบมัดแล้วค่อยเอาน่ะ"

พนักงาน "อ่อ ที่แท้ก็กะหรี่ขายตัว"

พนักงาน "ลุง ผมขอเช็คสภาพอีกะหรี่นี่หน่อยได้มั๊ย ? เผื่อจะหาลูกค้าให้ได้ ผมขอค่านายหน้า 20%"

เมียผม "เช็คสภาพอะไร ยังไง ?"

พนักงาน "ก็ขอจับนม ล้วงหี ดูว่า นมยังแน่นอยู่หรือป่าว รูหียังฟิตอยู่มั๊ย ?"

เมียผม "ก็ได้ แต่จะจับนม จับหี ตรงนี้เลยเหรอ ? คนอื่นเห็นหมด"

พนักงาน "ไปที่ห้องเก็บของ ไม่มีใครเห็น"

เมียผม "ได้ แต่ห้ามเย็ดหีชั้นนะ"

พนักงาน "อยู่ในสภาพถูกมัดมือไพล่หลังแบบนี้ จะขัดขืนอะไรชั้นได้ ถ้าชั้นจะเย็ดหีเธอ ก็ไม่ใช่เรื่องยาก อย่าพูดมาก"

พนักงาน "ลุง รออยู่ที่นี่นะ ผมจะพาอีกะหรี่นี่ไปเช็คสภาพเต้านม กับ รูหี สัก 20 นาที 5555"

ลุงแก่ หันมามองเมียผมอย่างเป็นห่วง แต่เมียผมยิ้ม แล้วพยักหน้า "ไม่เป็นไรหรอกลุง มันคงไม่เย็ดหีหนูหรอก"

พนักงาน โทรเรียกเด็กรับรถให้มายืนเฝ้าหน้าเคาน์เตอร์แทนสัก 20 นาที เดี๋ยวจะลงมา

จากนั้น พนักงานก็พาเมียผมไปที่ห้องเก็บของ โดยที่ลุงแก่ได้แต่ยืนมอง

เมียผมพูดผ่านบลูทูธให้ผมได้ยินว่า "โอ๊ย..จะบีบนมแรงๆ ทำไม เจ็บนะ"

เมียผม "อุ๊ย..จุกนะ..จะต่อยท้องชั้นทำไม ?"

ผมได้ยินเสียงพนักงานพูดว่า "กูจะแก้มัดข้อมือให้มึง แล้วมึงมานอนหงาย กางแขน กางขา บนโต๊ะนี่ กูจะเอาเชือกมัดข้อมือ มัดข้อเท้ามึง กูชอบเย็ดบนโต๊ะ มันกระแทกควยใส่รูหีได้ถนัดๆ สุดแรงดี"

เมียผม "ไหนบอกว่า จะไม่เย็ดหีชั้นไง ?"

พนักงาน "กูก็พูดไปอย่างงั้นแหละ มีกะหรี่หุ่นดีๆ มาให้เย็ดฟรีๆ ถึงที่ กูจะไม่เย็ดได้ยังไง 5555"

เมียผม "ชั้น ต้องนอนบนโต๊ะ กางแขน กางขา ให้แกมัด อย่างนี้ใช่มั๊ย ?"

พนักงาน "ใช่เลย รู้งานดีนี่ หรือว่าเคยถูกขึงพืดบนโต๊ะ แล้วจับเย็ดมาแล้วสินะ"

เมียผม "ใช่ เคยโดนจริงๆ"

พนักงาน หัวเราะสะใจ ให้เมียผมนอนหงายเอาสะโพกพาดขอบโต๊ะ แล้วมัดข้อมือ มัดข้อเท้าเมียผมไว้กับขาโต๊ะทั้ง 4 มุม

เมียผม ถูกมัดท่านี้ ตัวจะแอ่นขึ้นมา เต้านมจะแอ่น พร้อมให้บีบขยำได้ถนัดๆ เต็มไม้เต็มมือ ส่วนโหนกหี ก็แอ่นลอยขึ้นมาพร้อมให้สอดใส่ดุ้นควยกระแทกเข้าออกได้อย่างสุดแรง

พนักงาน "โอ้โห รูหีมึง ยังไม่ดำเลย แสดงว่า เพิ่งออกหากิน ขายหีได้ไม่นานสิ"

เมียผม "ใช่ เพิ่งโดนควยผู้ชายคนอื่น ที่ไม่ใช่แฟน 10 กว่าควย"

พนักงานหัวเราะสะใจ "ขอกูใส่ถุงยางก่อน กูจะเย็ดให้หีมึงเยินคาดุ้นควยกูเลย"

พนักงาน เอาถุงยางแบบมีปุ่ม มีหนาม รอบดุ้น มาสวมดุ้นควย แล้วแหวกร่องหีเมียผมถ่างกว้าง เอาดุ้นควยถูไถกับเม็ดแตด แล้วเอาดุ้นควยฟาดเม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้องเจ็บ...

พนักงาน เอาหัวควยจ่อที่รูหีเมียผม แล้วเอามือทั้งสองข้าง บีบ ขยำเต้านมเมียผม จากนั้นก็กระแทกดุ้นควยพรวดเดียวเข้ารูหีเมียผมมิดดุ้นทันที

เมียผมร้องเสียงดัง "โอ๊ย...เจ็บ..ปุ่มหนามครูดรูหีไปหมดแล้ว"

พนักงาน "มึงจะร้องเสียงดังไปทำไม ? คนอื่นได้ยินหมด" พูดจบ พนักงานก็ทุบท้องเมียผมหลายครั้ง จนเมียผมเงียบเสียงลง

พนักงาน ทั้งบีบขยำเต้านม ทั้งกระแทกรูหี เมียผม อย่างรุนแรง ไม่ทะนุถนอม เหมือนกับเมียผมเป็นกะหรี่ขายหีจริงๆ
จนกระทั่งพนักงานตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ ก็บีบ ขยำ เต้านมเมียผมสุดแรง แล้วก้มตัวลงมา ดูด กัด หัวนมเมียผม จนเมียผมร้อง "เจ็บๆๆๆๆ จะกัดหัวนมทำไม ?"

พนักงานกระตุกๆๆๆๆ จนนิ่งฟุบคาเต้านมเมียผม จนกระทั่งมีเสียงเคาะประตู พนักงานก็ลุกขึ้น ใส่กางเกง แล้วเดินไปเปิดประตู

เด็กรับรถเข้ามาในห้อง ยืนมองเมียผมที่ถูกจับแก้ผ้าขึงพืดอยู่บนโต๊ะ เด็กรับรถ จับเต้านมเมียผม บีบ ขยำ เล่น แล้วก็พูดว่า "เต้านมอีนี่ยังไม่เหลวเลยนะพี่ สงสัย เพิ่งหากินใหม่ๆ"

พนักงาน "ใช่ รูหีมันก็ยังฟิต ก็เย็ดแล้วมันส์ควยชิบหาย มึงอยากเย็ดอีนี่บ้างมั๊ยล่ะ ?"

เด็กรับรถ "อยากสิพี่ พี่จะให้ผมเย็ดอีนี่เหรอ ?"

พนักงาน "ได้เลย มันถูกมัดขึงพืดอยู่อย่างนี้ จะขัดขืนอะไรมึงได้ กูจะออกไปเฝ้าเคาน์เตอร์ก่อนนะ มึงเย็ดมันเสร็จแล้ว อย่าเพิ่งแก้มัดมันนะ กูจะเข้ามาเย็ดมันอีก หีอีนี่เย็ดมันส์ดีว่ะ 5555"

หลังจากที่พนักงานออกไปจากห้อง เด็กรับรถ ก็ล็อกประตูห้อง แล้วเดินมาที่หว่างขาเมียผม แล้วควักดุ้นควยออกมาจ่อที่รูหีเมียผม

เมียผม "น้อง อย่าทำพี่เลย น้องรู้หรือป่าว ? ว่าทำแบบนี้ กักขังหน่วงเหนี่ยว ข่มขืน โทษติดคุกหลายปีนะ"

เด็กรับรถ "เจ๊ ไม่ต้องพูดมากหรอก ยังไง ผมก็ต้องเย็ดหีเจ๊ให้ได้อยู่แล้ว ผมเงี่ยนควยมากๆ แล้ว"

เมียผม "ถ้าอย่างนั้น พี่จะยอมให้น้องเย็ดหีพี่ โดยไม่เอาเรื่อง แต่น้องเย็ดหีพี่เสร็จแล้ว ต้องแก้มัดให้พี่นะ พี่ไม่อยากถูกไอ้พนักงานนั่นข่มขืนอีก มันซาดิสต์ ทั้งเย็ดหี ทั้งกัดหัวนม ทั้งต่อยท้องพี่ พี่ไม่อยากเจ็บตัวอีก"

เด็กรับรถ "ไม่ได้หรอกเจ๊ ถ้าพี่ดำรู้ มันซ้อมผมตายเลย ยังเจ๊ก็ทนๆ ไปหน่อยละกัน มันเบื่อ มันก็ปล่อยเจ๊กลับบ้านเองแหละ" พูดจบเด็กรับรถก็สวมถุงยางมีปุ่มหนามรอบอัน แล้วยัดใส่รูหีเมียผม ดันพรวดเดียวมิดดุ้น เหมือนกับไอ้พนักงานทำ
เด็กรับรถ กระแทกดุ้นควยเข้า-ออก รูหีเมียผม กระแทกรุนแรง ไม่แพ้ไอ้พนักงาน แถมยังบีบขยำเต้านมเมียผม กัดหัวนมเมียผม แล้วเอามือถือมาถ่ายรูป ถ่ายคลิปเมียผม ระหว่างที่มันกำลังข่มขืนเมียผมอยู่

เด็กรับรถ "อูย...รูหีเจ๊ เย็ดมันส์จริงๆ อ่ะ ตอดรัดหัวควยผมจนเสียวไปหมดแล้ว ไม่เคยเจอกะหรี่ขายหีคนไหน รูหีฟิตอย่างนี้เลย"

เด็กรับรถ "อูย...ไม่ไหวแล้ว โคตรเสียวควยเลย น้ำควยจะแตกแล้ว"
เด็กรับรถพูดจบ ก็ดึงดุ้นควยออกมา แล้วดึงถุงยางออก จากนั้นก็แหวกรูหีเมียผม แล้วรูดดุ้นควยให้น้ำควยพุ่งใส่รูหีเมียผม

เมียผมตกใจที่เด็กรับรถรูดน้ำควยพุ่งใส่รูหี เมียผมพยามดิ้นรน แต่ทำอะไรไม่ได้

เด็กรับรถ มายืนที่หัวโต๊ะ แล้วเอาควยยัดปากเมียผม "เจ๊ ดูดควยผมให้สะอาดนะ ผมจะได้ออกไปทำงานก่อน เดี๋ยวพี่ดำก็คงจะเข้ามาเย็ดหีเจ๊ต่อ"

หลังจากที่เด็กรับรถออกไป เมียผมก็พูดกับผมผ่านบลูทูธ "ดา ไม่ไหวแล้ว โดนข่มขืนไป 2 รอบแล้ว เอก มารับ ดา ที่ห้องพักในตลาดทีนะ ไม่งั้น มันไม่ยอมปล่อย ดา ออกไปแน่"

เมียผมพูดยังไม่ทันขาดคำ ประตูก็เปิดเข้ามา ก็คือลุงแก่นั่นเอง

ลุงแก่ "มันข่มขืนหนู ขนาดนี้เลยเหรอ ?"

เมียผม "ลุง แก้มัด แล้วพาดา หนีออกไปได้มั๊ย ? ดา จะยอมเป็นนางบำเรอให้ลุง 2 เดือนเต็มๆ ลุง จะเรียก ดา มาเย็ดหีเมื่อไหร่ กี่ครั้ง ก็ได้ จะเย็ดสด แตกใน ก็ได้ ดา ยอม"

ลุงแก่ได้ยินแบบนี้ ก็พูดว่า "หนูดา พูดจริงนะ ลุงจะแก้มัดให้ แล้วต้องรักษาสัญญานะ"

จากนั้น ลุงแก่ ก็แก้มัดให้เมียผม แล้วพาเมียผมออกมาทางประตูด้านหลังแล้วรีบขับรถออกมาจากลานจอดรถ โดยที่เด็กรับรถเห็น แต่วิ่งตามไม่ทัน

เมื่อมาถึงหมู่บ้าน ลุงแก่ ก็ทวงสัญญา ขอเย็ดรูหีเมียผม ซึ่งเมียผมก็ต้องยอม โดยเมียผมไปที่ห้องเช่าของลุงแก่ ไปนอนบนเตียงให้ลุงแก่เย็ดหี 2 ครั้ง จนลุงแก่หมดแรง และ ปล่อยให้เมียผมกลับบ้าน

ก่อนจะปล่อยเมียผมกลับบ้าน ลุงแก่พูดว่า "หนูดา ต้องรักษาสัญญานะ ลุงเรียกมาให้เย็ดหีเมื่อไหร่ ก็ต้องมา"

เมียผม "ได้ค่ะลุง ตลอด 2 เดือน หนูจะมาเป็นนางบำเรอให้ลุง เย็ดหีหนูได้ตลอดเวลา ทุกครั้งที่ลุงเงี่ยนควย"

จากนั้นเมียผมก็เดินออกมาจากห้องเช่าของลุงแก่ ท่ามกลางสายตาคนเช่าห้องข้างเคียงที่มองเมียผมอย่างอยากจะจับเมียผมไปเย็ดบ้าง

เมียผมไม่สนใจ เดินขึ้นรถแล้วขับกลับบ้านทันที

เมียผมกลับมาถึงบ้านก็รีบอาบน้ำล้างตัว ล้างรูหี แล้วบ่นแสบรูหี เพราะโดนถุงยางปลอกหนามครูดรูหีจนเลือดซิบ

ผมนอนกอดกับเมีย แล้วเย็ดหีเมียผมอีกรอบ จนหลับไปทั้งคู่

*** จากนี้อีก 2 เดือน เมียผมก็คงต้องไปให้ลุงแก่เย็ดรูหีตามสัญญา..หรือ จะไม่รักษาสัญญาดี ***

artherox

ลุงเค้าจะไม่เรียกเพื่อนมาแจมหรอ ตั้ง 2 เดือน สู้ๆนะคับ

1819

ลุงโดนชุบมือเปิบไปซะได้  แทนที่จะได่ก่อน น่าสงสาร แต่ก็แลกมากับได้ผูกปิ่นโต2 เดือนแก้เสี้ยนก็ถือว่า ย๋วนๆกันไปนะ ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

tantawanjames

จากจะโดนแค่ลุงลวนลามกลาบเป็นโดนพนักงานโรงแรมจัดหนักซะ อยากยั่วก็เลยโดนแบบนี้