ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 8

เริ่มโดย twintower, กันยายน 06, 2020, 01:43:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

พาขึ้นห้องเพื่อให้เห็นอะไรหรือป่าวนี่คุณดา

densanova

แม่หมอ กับร่าอวตาร บรรดาผีๆในสต๊อคอย่าลองของละ

สมชาย แก้วกระโทก

สนุุกทั้งเรื่องเก่าและใหม่ครับ

donki

เรื่องตอนนี้เหมือนกับปูพื้น สำหรับคนที่ไม่เคยได้อ่านตอนของอัสนีจริงๆ แต่เชิญอัสนีขึ้นห้องนี้ ไม่กลัวความลับจะเปิดเผยหรือครับ

weeraj

คุณอัสจัดหมดเลยที่เห็นน่าจะดีครับ

Sopun Jeekkee

ไม่มีบทเสียว สำหรับบทที่ 8 นี้ ทำให้ภาพชัดเจนมากๆ คงเป็นแก่นเรื่องอีกแก่นหนึ่ง ที่ช่วยเรื่องได้ตลอด

♤judas♤

เป็นครั้งแรกที่ผีที่ลินดาได้เลี้ยงไว้รู้กลัวต่ออสนีคงจะรู้ว่าอสนีไม่ใช่คนธรรมดา

wood007

jaojom

ดาจะคิดอะไรกับอสนีกันแน่นะ

FA Fa Fa

Lordtoung

หมอฝีสาว หรือจะสู้หมอฝีหนุ่ม

Sakoda

อ่านไปก็คิดไป ยอมรับเลยว่าท่านอธิบายได้สมเหตสมผลจริงๆ

touleklek

เดาเรื่องไม่ถูกเลยครับ ไม่รู้ว่าจะไปยังไงต่อได้

peddo

บรรยายละเอียดมากเลยครับ ว่าแต่คุณดาจะได้ไปทานข้าวเหรอครับ มาถึงห้องขนาดนี้ ไม่ลอยสายฟ้าฟาดสักสามยกเหรอครับ แถมอีกเจ็ดสาวที่แอบอยู่ ยังไงก็คงไม่พ้น ให้ท่านเจิมสักหน่อยเถอะครับ เป็นสิริมงคล
ขอบคุณครับ