ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 8

เริ่มโดย twintower, กันยายน 06, 2020, 01:43:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookai

ผมอ่านมาถึงตอนนี้เริ่มปะติดปะต่อเรื่องได้ มันเกี่ยวโยงกันกับเรื่องก่อนหน้า ถึงว่าพระเอกชื่อคุ้นๆ

mawinxxx102

พระเอกน่าจะเก่งมาก  สาวกลินดายังกลัว

yakyedheemak

แบบนี้ก็มีโอกานที่อัสนีกับลินดาจะได้คู่กันแบบนี้ดีเลย

จรัญ บุญชู

สมกันแล้วครับ...เก่งกันทั้งสองคน...ผีนายสุขจะไหวไหมเอ่ย

N.Namprasert

รออ่านตอนต่อไป พระเอกจะได้จัดไหม

dew1

สงสัยคุณลินดาใกล้จะอาคมเสื่อมแล้วแหละ 

nui06

thana7

เชื่อมต่อกับอัสนีจากผีหลอกสายฟ้าด้วย ต่อจากนี้คงเข้มข้นมากขึ้น

loveice5566

ปัญหาที่ค้างคา ค่อยๆ แก้ไปทีล่ะปม แต่ให้ขึ้นไปที่ห้อง พี่แม้น คงจะตอบได้แล้วล่ะ ว่าคุณอัส มีอะไรดี

Mylove1234

แม่หมอจะเจอพ่อหมอปราบละงานนี้

633sqd

นอกจากลินดาแล้ว7สาวจะรอดมืออสนีมั๊ยนะ หรือไม่อยากรอดหวา ::Grimace:: ::JubuJubu::

แม้นไม่รู้ 6สาวไม่รู้ ลินดาก็ไม่รู้ แต่fcรู้ว่าอสนีเป็นใคร ตัวช่วยเบอร์1เลยล่ะ ::Confident::

Montakan

typhoon41

สงสัยวิญญาณคู่ขานางเอก จะไปอยู่กะพระเอก

zzzbamboozzz

เหมือนคุณอัฐจะเก่งแบบไม่แสดงออกนะครับ

Matsudaira777

อัสคงไม่เหมาผีในสังกัดลินดาหมดหรอกใช่ไหม555