ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายแบบวัยใส 18

เริ่มโดย Darkside_Erotic, กันยายน 07, 2020, 02:44:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

ชอบงานเขียนสไตล์แบบนี้ครับเรื่อยๆได้อารมณ์ดี

brother1

เมฆได้เทรนเนอร์ดีๆแบบพี่นิ่ม งั้นคงไม่นานน่าจะออกรอบได้แล้วนะ

Kidome

อ่านไปลุ้นไป สนุกๆน่าติดตาม

Sopun Jeekkee

แบบ soft อย่างนี้ ค่อยๆไปแบบละเลียด เสนอว่า มี hard ประปราย เล็กๆ แบบบทนี้ ถือว่าดีมากๆ ลดหรือเพิ่มตามไนท์เลย
ยังไง ยังรอไอเดียของการใช้รูปอยู่นะ แฟนตัวจริงจะได้ สามารถสนับสนุนได้

villosum

แล้วพระเอกของเราจะโดนใครเปิดละเนี่ย

psm_mach

เมฆต้องพยายามทำให้หัวเปิดให้ได้ก่อนกลับ ถึงตอนนั้นจะได้ขึ้นครูเต็มที่กับพี่นิ่ม

jaojom

ได้สักทีนะเมฆ หายอึดอัดแล้ว 

mamon

zaaar65

ผมชอบนะครับแบบ long soft play  อารมณ์ค่อยๆเป็นไปครับ

swss2511

มีแต่คนอยากสอนเสียวน้องเมฆแต่ใครหนอจะโชคดีได้เปิดซิง

NTRSLAYER

ชอบเรื่องนี้มากกกกกก กล้านตัว
::JubuJubu::
มันได้อารมณ์เรียลลิตี้วัยรุ่นดีฮะ ลุ้นแล้วลุ้นอีก มีหลายอารม มันเหมือนชีวิตจริงที่บางคนพัฒนาความสัมพันธ์กันตั้งนาน ถึงเวลาโดนคนอื่นโฉบไปกินซะงั้น แต่คนที่ไม่ได้คิดอะไรบางครั้งโอกาสพาไปเรียบร้อยกันเฉย พูดง่ายๆเรื่องนี้ผมชอบสุดๆ ใจตุ้มๆต่อมๆลุ้นตามเมฆเลยว่าจะเจอสาวๆปั่นหัวอะไรบ้าง สนุกมากๆคับ
::WooWoo:: ::Bloody::

bigbuff

นานๆมาที ได้ลุ้นเมื่อไหร่หัวจะเปิดซะทีครับ

aone

โดนพี่นิ่มจับได้ละน้องเมฆ ปล่อยรอบนี้รอบที่เท่าไรแล้วครับ 55555

therasak

รอลุ้นกับน้องแคท เปิดซิงพร้อมกันคงสนุก

Pager

ผมติดตามอยู่ตลอดครับท่านน
ตอนนี้หนุ่มน้อยเมฆก็ได้ขึ้นครูไปเป็นที่เรียบร้อย
แต่ตามเนื้อเรื่องใครๆก็เชียน้องแคท
แต่ผมกลับอยากเชียพี่ฟ้ามากกว่า เห็นช่วงนี้ไม่มีบทอะไรเลยย  อยากให้น้องชายคนนี้ลองไปเล่นกับพี่ฟ้าดูบ้างจังง  ::Bloody::