ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aiya] Housewife’s Secret ความลับของแม่บ้าน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 07, 2020, 07:06:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xfreestylex

คือผัวก็มี ยังไม่พออีก เจ้นี่เอาเรื่องเหมือนกันนะ

อ๋อผัวเจ้ไม่ค่อยอยู่นี่เอง มิน่าจะเจ้เหงา

mrsilver

พอเจ้าของหอมาบอกเรื่องที่ช่วยตัวเองนี้พอทำรอบหลังโชว์ให้เจ้าของหอดูแบบนี้คงได้กับเจ้าของหอแน่เลยยั่วกันขนาดนี้

ผู้หญิงนี้ร้ายจิงๆยั่วเขาไม่พอลากเจ้าของหอมาดูตัวเองช่วยตัวเองสุกท้ายก็ได้กับเจ้าของหอ

joulez

คิดแบบนั้น จะนอกใจก็ไม่แปลกแล้ว โดนแน่ครับ

หูย อ่านสนุกได้อย่าไปคิดแทนเชียว หนักเอาเรื่อง ถ้าจูบแล้ว ผมว่าจะไหลต่อไม่ยากเลยนะแบบนี้ แม่บ้านใจหลุดละด้วย

Boran Mark

ยั่วซะขนาดนั้น ใครจะไปทนไหว
edit:เรียบร้อยเสร็จเจ้าของหอ กินทั้งค่าเช่า แและตัวเมียคนเช่า 555

rasta

ต้องโดนเจ้าหออยู่เเล้ว เเล้วก็กลายเป็นคู่ขายามผัวเผลอ

jachal

คุณนายสาวรู้ว่าเจ้าของหอ แอบดูอยู่ จึงโชว์แบบจัดเต็มแน่

ขอให้เจ้าของหอมาดูกันในห้องแบบนี้ เจ้าของหอเลยเสียบเลย ::Shower::

akasaboy

เจ้าของหอก้ใจดีมาช่วยให้แม่บ้านหายเหงา แลกกับค่าเช่าหอไปเลย

ติดใจมากเลยสินะ ยอมให้เสียบสด ๆ เลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

penguinzz

ชอบโชว์แบบนี้ ลงเอยแบบเสร็จเจ้าของหอแน่นอน ล้าน%

ดูผู้หญิงเป็นฝ่ายเก็บกดอ่ะ แถมสามีคงไม่ทำการบ้านด้วยล่ะมั้ง ทีนี้คงเสร็จเจ้าของหอยาวๆเลยแหละ

kckungz

จากตกใจกลายเป็นติดใจ ตอนจบน่าจะยั่วจนลุงเจ้าของมาติดกับและได้กันเป็นแน่แท้55555

Edited: เรียบร้อย ตอนแรกให้แค่ดู แต่เจอของใหญ่ ทนไม่ไหวเลยโดนแตกในไปเลย ต่อไปนี้ผัวไม่อยู่ก็ไม่เหงาแล้วนะคุณแม่บ้าน555

ipor

เธออาจจะอยากลองกล้วยซักหวีนึงมั๊งครับ

งานนี้กล้วยหวีนึงคงไม่พอแล้วหล่ะซิ.....เมจ้าของหอดูแลผู้เช่าได้ดีเลยทีเดียว

phatsa

จบแบบได้กับเจ้าของหอแน่นอน...และคงแอบมาหากันตอนสามีไม่อยู่
Edit : ตกลงคนที่หื่นคือเมีย ไม่ใช่เจ้าของหอ

gfthebc

สงสัย​น่า​จะ​ได้​มี​อะไร​กับ​เจ้า​ของ​หอ​แล้ว​ละ​มั้ง​ครับ​ถึง​จะ​ได้​เติมเต็ม​ความ​รู้สึก​ได้​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ รู้สึก​ได้ว่าหน้าตา​คุณ​แม่บ้าน​สดชื่น​ขึ้น​มาก​เลย​ครับ​ ได้​เจ้า​ของ​หอ​เติม​เต็ม​บ่อยๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​

Tee001

สุดท้ายน่าจะโดนเจ้าของหอนะแบบนี้

555 ว่าแล้ว ตามคาดเลย

drof666

ทอดสะพานยาวเป็นกิโลให้ขนาดนี้ก็ต้องกระชับพื้นที่ส่วนตัวให้แน่นแฟ้นกันหน่อยแล้ว
Edit. ตอนจบก็อย่าให้ผัวรู้ก็แล้วกัน

bigboy001

::Thinking:: ดูก็รู้ว่า สาวแม่บ้านคนนี้อยากโดนแตกในเยอะ ๆ ผัวไม่ได้เรื่องก็ต้องฝึกกันหน่อย คงต้องอาศัยเจ้าของหอนี่แหละตัวช่วยที่ดีที่สุด  ::DookDig:: ::DookDig::

EDIT  จริงๆ ผัวไม่รู้สึกผิดปกตินี่แสดงว่าไม่เอาใจใส่เมียเลย ยิ่งหากได้เอากันปุ๊ปจะรู้เลยว่า หอยหลวมลงไปมากเพราะโดนกระแทกหนักหน่วงทั้งวัน เผลอๆ เจอน้ำอสุจิเจ้าของหอตกค้าง งานนี้บ้านมีแตก 555+