ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2020, 07:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lonelyworm

เอ้า ก็ว่ากันไป เทพมาเกิดเลยวุ้ย  ::Evil::

Upheaval

จะมีฉากสั่งลา ผีสาวทั้ง 7 กับแม่หมอไหมครับเนี่ย

Sopun Jeekkee

บทเสียวไม่มี เว้นได้สบาย. เพราะการได้อ่านเนื้อความที่ ละเอียด มีเหตุและผล ชวนติดตาม ทำให้อ่านสนุกไปได้เพลิน เป็นการเสพที่มีรสชาติดีอีกแบบ

tree0107

หลวงตาท่านของจริงสินะนี่แหละของดีไม่ต้องโฆษณา ว่าแต่ตอนนี้และก่อนหน้าแม้จะไม่มีฉากสยิวแต่ก็อ่านเพลินสนุกมากครับ

resistance

มิน่าถึงเก่งขนาดนั้น พระเอกมีสกิลสูงมากๆ

wiseman

t2222t2000

ผีไอ้สุขนี่ฤทธิ์เยอะจัง ทำเอาปั่นป่วนกันหมดเลย

Kingmar

สนุกดีครับ ผมอยากรู้ว่าท่านอสนีเป็นใครเหมือนกันครับ

naraponk

สนุกมากๆเลยครับ มีเเง่คิดที่ดีด้วย ขอบคุณมากครับ

iammaa

แม่หมอสาว...จะได้รับใช้ท่านท่านอสนี ในกายมนุษย์มั้ย

swss2511

ลินดาปล่อยผีสาวๆไปแล้วต้องหาคนมาช่วยคลายเหงา หรือจะขอให้อัสนีช่วยอีกครั้ง

102030

แล้วจะจัดการหมอสุขยังไงล่ะเนี่ย สงสัยปล่อยให้ตายเองเพราะความอยาก ได้คัมภีร์ไปแต่บุญไม่ถึงเลยใช้ไม่ได้เลยช็อกตาย ????  
ขอบคุณครับ

maguro

กำลังเข้มข้นเลย เข้าจุดไคล์แม๊กแล้ว

kamma40

โครงเรื่องดูน่าติดตามมากครับ ถ้ามีเวลาจะย้อนกลับไปเริ่มอ่านตอนแรกๆ จะได้เข้าใจเนื้อเรื่องได้ดีขึ้น

Tonglongdo

เขียนได้สนุก น่าติดตามมากครับ