ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

G.A.Talk

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 08, 2020, 09:18:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น้องบี

biggiggog

งานนี้ท่าทางจะไม่ธรรมดาซะแล้ว
จะเสี่ยงหรือปล่าวหล่ะ
ขอบคุณครับ

xsava

ลองคุยดีๆครับมีโอกาสได้เปิดโลกใหม่

moderndoc

อนุญาติแฟนที่เคารพ บอกว่าไปตามหาฝัน ต้องฟันไอดอล 1 วัน ผมเคยคุยกะแฟนละเคสนี้แฟนบอก

Hungry

ไม่ได้มาแบบนี้เข้ามากันทุกคนนะครับ ดอกาศมีไว้กับคนที่คู่ควร ::HeyHey::

arsenyo

โอกาสมีมาก็ลองเลยนะครับ

oxegen

ชอบประสบการณ์ของท่านมากเลย

swss2511

เดินหน้าท้าชนเลยครับ

larvi

มี 2 อย่างครับ คุยกับแฟนดีๆ หรือแอบไปครับ

pheung

ถ้าแฟนยอมก้อน่าลองนะ

Pongsathorn Weerahong

โอกาศแบบนี้ ยังไงต้องลองดูครับ เป็นไงเป็นกัน 

notejung83

เอี้ยเกี้ย

::Dribbling::มาเหลาต่อเลย​ สะกิดต่อมอยากแล้วจากไปแบบนี้ไม่น่ารักนะ

yunems70

ไปลองเลย อาจจริงก็ได้

mudang2499

G.A.หาสาวสัก ไม่เจอหรือถึงถาม