ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

G.A.Talk

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 08, 2020, 09:18:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

จู่ๆG.A.ก็ตกใจเมื่อวันสองวันก่อนที่กำลังพักสายตาตื่นมาเน็ตไอดอลนางหนึ่งก็มากดรูปถูกใจภาพแล้วก็ได้มีโอกาสคุยกัน

G.A.มีแฟนแล้วและอาศัยอยู่บ้านเดียวกัน คือ ทีแรกG.A.ก็นึกว่าเป็นพวกเกรียนที่ชอบเอารูปคนอื่นมาใส่แต่ปรากฏว่าไม่ใช่ นางยืนยันว่าเป็นตัวจริงซึ่งตามตรง G.A.ก็ยังไม่เชื่อสนิทใจจนได้นัดเจอกันเดือนตุลาที่จะถึง ยอมรับว่าอยากได้นะแต่อีกใจG.A.ก็เริ่มลังเล

จะเอาไงดีนางบอกจะมาหา 10 วันและต้องอยู่กับนาง G.A.ติดตามทั้งเฟสหลักที่นางลงรูปโปรโมทเว็บพนันและเฟสที่นางใช้คุยกับG.A. ไม่ขอเอารูปลงนะครับ นี่คือเรื่องจริง เมื่อคืนใครอยู่ร้านระเริงบาร์ที่เพชรบุรีเจอPR สักลายหลังและขาอ่อนสองข้างบอก G.A.หน่อยนะครับ  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Thanee_samsung

ลองโกหกแบบเนียนๆดูครับG.A

eak111

แอบอยากรู้เพิ่มเติมเลยครับ

Pong Tee

ขออนุญาติแฟนที่เคารพ บอกว่าไปตามหาฝัน ต้องฟันไอดอล 1 วัน ผมเคยคุยกะแฟนละเคสนี้แฟนบอกโอเค55

Benz4152

nookerclub

Jesada Rittikul

beeract0

โอกาสไม่ได้มีเข้ามาบ่อยๆนะครับ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีทุกคนนะครับ

usman1963

G.A. ลองคุยไปเรื่อยๆก่อนครับ ไม่ก็ลองคุยกับแฟนดูครับ ถ้าเค้าโอเค เราก็ลุยเลย

bronzehead

เรื่องจริงเหรอ หร่อเขาชอบผลงาน

Sur9x

ผมเป็นคนรักแฟน แบบนี้คงไม่เอาดีกว่าครับ

____
แอบไปดูรูปละ เป็นผม คงหาซื้อกินแทนก้ได้มั้ง

Man_On_The_Moon

อันนี้ดูท่าทางน่าจะอำพวกเรา(คนอ่าน)เล่นแน่เลย😅

ปออ

โอกาสไม่ได้มีเข้ามาบ่อยๆนะครับ

sex-pk

เมื่อโอกาสมาถึงต้องลองดู

pui10000