ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sorasl

spty24

พี่น้องเค้าๆปกันขนาดนี้แล้วหรอครับเนี่ยยย
แต่ไม่ต้องเสียใจไปยังมีอีกสามสาว ยาวๆไป55555

55555ท่านเทพโดนวางยาแล้ววว นุ้งแก้มนี่รว้ายจริมๆ555

Nu metal

เจ๊นี่น่าเก็บมาไว้ในฮาเร็มจริงๆ เลย แต่ก็น่ากลัว กลัวโดนพี่แมนกระทืบ 5555

aodpasa

ballzae

civil2

เคลียร์ใจกับพี่หมิวได้แล้ว เหลือพี่แมน 5555

ดูทรง ดูพี่แมนแล้ว ยอมเป็นเด็กในสังกัดเจ๊หมิวเถอะนะครับ ถ้าให้เจ๊หมิวมาอยู่ในฮาเร็มนี่พี่แมนคงไม่เอาไว้

แก้มมางี้ อยากอ่านตอนหน้าตอนนี้เลยครับ 555

RattanaKi

estellia

โอ สมกับที่เป็นเจ้หมิวนักวางบอม

ปล. ก็ยังมีสลับชื่อเจ้หมิวกับเจ้เตยนะครับ

สมัยนั้นมันยังไม่มีวลีที่ว่าเบิร์นให้ดิ้นนะครับ มันมีแค่เลียให้ล้ม ผมบอกเจ๊หมิวว่า 69 กันผม อยากทำให้เจ๊บ้าง พี่เตยก็ยิ้มและจุ๊ปผมคืนหนึ่งที ผมจับก้นพี่สาวย้ายมาข้างบนครับ

รึว่าจงใจสื่อว่าเจ้เตยก็ไม่น่ารอดเหมือนกัน...

weeraj

เจ๊หมิวยังมีอะไรกับนายโทนได้เจ๊เตยก็น่าจะมีได้เหมือนกันจะได้ไม่เสียเปรียบกัน

hunterkung

err

แสบจริงเจ๊หมิวเนี่ย  เล่นเอาสาวเจนเหวอไปเลย  แต่ยังไงก็คิดว่าสาวเจนไม่รอดพี่โทนหรอก...

Pitor