ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Heero

มาทันเปิดร้านสดๆร้อนๆด้วย ดีใจจัง
เจ๊หมิวโหดเอาเรื่องนะเนี่ยยยย
อยากเห็นตอนปะทะคารมกับแม่เสือดาวจริงๆ

Paragraph<BB>

กั้กขนาดนี้รับผิดชอบเป็นแฟนเลยไหมครับ มีอาการหึงหวงด้วยเป็นเลยเหอะ

Mix_Xer

ชาย ชรา

พอได้อ่านเนื้อเรื่องที่ซ่อนไว้รักนางมารตัวน้อยเลยนายโทนโดนน้องแก้มวางยามีหักมุมได้อีก

singkanong

โอยยเจ๊หมิวไม่ธรรมดาเลยนายเทพโทนเตียมตัวเตรียมใจไว้รองรับลูกระเบิดของเจ๊ไว้ด้วยนะเป็นห่วงเดียวสาวๆในฮาเล็มจะไม่เหลือใครสักคน

st23652

หมิว แสบไม่เบา เราทายว่ามันคงไม่จบแค่นี้ เมื่อเตยรู้เรื่อง

DESTINY_TH

evilbenz

หรือว่าพี่เตยจะไม่ได้เป็นเลสเบี้ยนวะ กับ  พี่เตยก็ยิ้มและจุ๊ปผมคืนหนึ่งที  แก้คำผิดครับต้องเป็นพี่หมิว

เจีหมิวอย่างแสบถ้าเจนฟังต้องมีหน้าชาบ้างแหล่ะ   แต่เชื่อว่านายโทนน่าจะแก้สถานะการณ์ได้  มาลุ้นให้เจนเข้ามาเป็น 1 ในฮาเร็มนายโทนครับ

Edit : บอกมาคืนนี้อยากได้กี่ครั้ง หนูแก้มน่ารักมากอ่ะ ฟิวแฟนสุดๆไปเลย   แต่ว่าไปปางอุ๋ง นายโทนเป๋าฉีกแน่ๆ สมัยนั้นการเดินทางไม่น่าจะสะดวกด้วย แต่รับปากไปแล้ว รอดูเอ้าดอร์กับหนูแก้มที่ปางอุ๋งนะครับ

DESTINY_TH

nagatobimaru

กิ๊กกันวันนี้ เพื่อเป็นน้องที่ดีในวันหน้า แล้วจะมีโอกาส กับพี่เตยคนสวยไหมเนี่ย
รอฉาก มอหินขาวครับ ทีมแก้ม....

————————————-

มากันแบบนี้ ตอนหน้าลาพักร้อนกันเลยดีกว่า ขนาดแม่เสือดาวยังหมอย นางมารแก้มคงผ้าปูที่นอนขาดแน่ๆ

puretank

Ke2l3e2oS

อือหือ สองเจ๊นี่ที่บ้านเป็นคลังแสงรึไงน่ะ  วางระเบิดเก่งเกิ๊นนน

นางมารน้อย อัพเลเวลแหล่วว แสบจริงใช้ยา เป็นตัวช่วยซะด้วยยย