ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 32 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 09, 2020, 12:42:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mhokkk

volpe

patrict

โอ้ย พี่หมิวสุดยอดอ่าา อิจฉาคุณโทนสุดๆเลยค้าบ แฟนคลับหมายเลข 1เจ๊หมิวนะค้าบ

robertrobin

แหมพี่หมิวก็หวงนายโทนเหมือนกันนะเนี่ย แบบนี้นายโทนจะไปจีบสาวๆที่ไหนได้บ้างละเนี่ย มีแต่คนคอยกันท่า 55555 สู้ๆนะครับ

mendark

เจ๊หมิวจะหยุดได้แค่พี่น้องจริงเหรอ ทำถึงขนาดนี้แล้ว คงไม่ลากเจ๊เตยมาร่วมวงด้วยนะ กลัวจริง ๆ แถมไปทำให้คนใน msn รู้เรื่องอีก ความลับมันไม่มีในโลกนะ หรือว่าเจนจะเป็นรายต่อไป ผู้หญิงเดี๋ยวนี้น่ากลัวจริง ๆ

สงสัยโทนคงได้ตายคาอกสักวันแน่ ๆ โดนวางยาปลุกเซ็กอีก

ปล. ผมเสียดายเจ๊หมิว ไม่น่าเกินเลยกับโทนเลย ความรู้สึกมันคงเปลี่ยนไป ผู้หญิงปากกับใจไม่ตรงกันด้วย

winpooh

takie2505

เจ้ทำแบบนี้คนที่ใจแตกคือเจนงานนี้​เจนน่าจะมีอารมณ์​คล้อยตาม​จนอยากเอากับโทนก็ไดั

aone

ผมว่าในใจลึกๆของเจ๊หมิวยังคงต้องอยากมี sex กะบุ้ชายอีกแน่นอน ไม่พ้นน่องชายอย่างนายโทนแน่นอนทั้งที่บอกว่าวันนี้วันเดียว แต่ถ้าให้เจ๊เตยรับรู้แล้วมามีส่วนร่วมด้วยซิ เพาระเจ๊เตยแกก็เกือบกับนายโทนแล้ว 3 คนคงจะมันแน่ 555 กลับมาเพื่อนเก่าอย่างเจน เหมือนมีลางว่าจะไม่รอดนายโทนอีก 55555
"หลังอ่านจบ"เจ็หมิวกับนายโทนจะมี sex กันแค่นี้จริงๆเหรอ อย่ากให้มีมากกว่านี้จังให้เจ๊เตยมาด้วย ต่อด้วยแก้ม แก้มนี่ร้ายนะ มาทั้งยาโด๊ปยาปลุกเซ็ก น้ำหมดตัวแน่นายโทน 5555