ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satsuki Imonet] mOTHER แม่(เพื่อน)นมใหญ่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 09, 2020, 06:15:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

opzakong

แค่พูดเล่นๆเองนะ เอาจริงซะงั้น

เรียกพ่อแทนเพื่อนไหมล่ะทีนี้

ตอบจบกลายเป็นฮาซะงั้น ว่าแต่ของมีค่าคือแค่แผ่น AV งั้นเรอะ !

ddcc

ผมว่าจบแบบแม่ไม่กลับบ้านแน่เลย เพื่อนพระเอกคงได้พ่อใหม่เป็นเพื่อน เอ้ยเพื่อยกลายเป็นพ่อใหม่ เอ๊ะ แบบนี้แม่เป็นเมียเพื่อน เอ๊ะ ใครเป็นใครแล้วหว่าา
หน้าสุดท้ายมันทำให้ผมลั่น 55555 จริงใจกันสุดๆเลย พวกเอ็ง จี้ค่อด

kapomman

และแล้วคุณแม่ก็สอนบทเรียนพิเศษให้พ่อหนุ่มโลลิค่อนจนเปลี่ยนเป็นสายเป็นแบบสาวใหญ๋ หลังจากนั้นคุณแม่ก็หาเรื่องทะเลาะแล้วออกมาพักกับไอ้หนุ่มบ่อยๆ

โอ้ เดาผิดนิดนึงไม่คิดว่าจะจริงจังจนแต่งกันเลยแบบนี้ ว่าแต่ตอนจบนี่มันเอาฮาเรอะ

yakusa98

ได้เพื่อนเป็นพ่อแล้ว ละมานาบะคุง

โถ่ เพื่อนหนังโป๊โลลิ แผ่นเดียวนายถึงกับยอมเสียแม่เลยรึ

Peter Taowating

อ่า   เจอแม่เพื่อนหุ่น X แถมแต่งตัว ) แบบนี้มาอยู่ด้วย  งานนี้มีจัดเต็มกันแน่นอน  ว่าแต่จะไปถึงขั้นไหนนี่สิ ::Glad::

โห  ถึงขั้นแต่งงานกันเรย  ไอ้หนุ่มไม่คิดจะไปเจอโลกกว้างก่อน เสียซิงให้สาวอึ๋มแต่งกันเฉยเลย 555 ::Sobad::

ืns52800189

แม่เพื่อนกะคือเมียเรา
เพื่อนกะคือลูกเรา

จบแบบนี้กะได้ด้วยหรือ

Nabisca Sathu

อูย แอบชักว่าว แม่เพื่อนลืมของซะงั้น สบายไปสิ มีคนชักให้ จากชอบโลลิ จะกลายเป็นชอบMILFแทน 555+

โอย ฮา ผ่านไป3วัน จากเพื่อนกลายเป็นพ่อซะแล้ว

gfthebc

สงสัย​ได้​เพิ่ม​เติม​ความ​ชอบ​เพิ่ม​ขึ้น​อีก​หนึ่ง​อย่าง​แล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ถึง​กับเปลี่ยน​สิ่ง​ที่​เคย​ชอบ​ไป​เลย​ แต่​คุณแม่​เพื่อน​ดูดี​ขนาด​นี้​ ได้​สุขสมทุกวัน​แน่นอน​ครับ​

God25

ตอนจบได้เลื่อนยศเป็นพ่อเพื่อนแน่นอน ลืมโลลิไปเลย

ถึงขั้นติดใจจนแต่งงานเลยทีเดียว จากเพื่อนสู่พ่อ

mrsilver

เพื่อนนั่นแม่นายเหรอ555คุณแม่หน้าไฟแบบนี้รักตายเลยแต่พระเอกมันก็พูดไปแบบเล่นๆเจอมาจิงๆแบบนี้ทนไม่ไหวเจอสาวทรงแบบนี้หุ่นแบบนี้แถมมาเจอตอนพระเอกกำลังช่วยตัวเองแบบนี้เพื่อนๆเรียกฉันว่าพ่อสิ555

นั่นไงเล่นไปหย้ามาแต่งงานใหม่กันเลยเหรอเพื่อนงงเลยเกิดไรขึ้นๆกุแค่ให้แม่ไปอยู่ด้วยเองนะ5555

Summermay

งานนี้คงเปลี่ยนจากสายโลลิ เป็นสาย milf แน่

ว้อยยย มันอะไรกันเนี่ย ดันมาแต่งงานกัน แถมแสดงความจริงใจในการยกแผ่นโปรดให้ เพื่อนดันรับซะอีก 555

aas123swe

แม่เพื่อนคือเมียเรา

จากเพื่อนกลายเป็นพ่อ

Hunfrid

ให้แม่มาอยู่บ้านเพื่อนสามวัน
เดี๋ยวจากเพื่อนจะกลายเป็นพ่อใหม่ซะละ ถถถ  ::DookDig::

จากเพื่อนได้กลายเป็นพ่อจริงๆด้วยวุ้ยยย
ตอนแรกไม่เชื่อใจ ให้หนังโป๊ แล้วเชื่อใจเลย 55

eknow

ท่าทางจะกินกันยาวๆแล้ว เจอเพื่อนกลายเป็นพ่อแน่

อือหือ เป็นไปตามคาด 55555 ส่งมอบสมบัติให้ด้วย
เป็นพ่อเลี้ยงที่ดีจริงๆ

xfreestylex

แล้วมันก็ให้แม่อยู่กับเพื่อนง่ายๆแบบนี้อ่ะนะ หึหึ มึงได้พ่อเลี้ยงใหม่ละแหละ

เรียบร้อยสายโลลิ เปลี่ยนแนวเรียบร้อย