ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep8 #69

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 09, 2020, 01:46:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ขณะที่เมกลังอ่านอยู่ มินก็พิมพ์มาว่า ลงเครื่องล่ะนะกลับมาวันไหนเดี๋ยวไปหา

ผมส่งให้เมดู ว่าดูมินสิ ตั้งแต่เลิกกับตองก็รุกรานผมแบบนี้ตลอด

เมอ่านแล้วก็ขำบอกเด็กอ่ะนะ แล้วเมก็พิมพ์ไปว่าตามมาสิ พร้อมกับแชร์โลไป
ผมทำตาโตพร้อมกับบอกว่าเอ้าไปทำแบบนั้นทำไม
เมบอกว่าอีกคืนเดียวเราก็กลับแล่ว มินไม่มาหรอก
มินพิมพ์สวนกลับมาว่าขอคุยกับพี่เมหน่อย ถ้าพี่เมโอเค มินไปนะ
แล้วมินก็โทรมาจริงๆ เมนั่งขำเป็นวรรคเป็นเวร ผมส่งโทรศัพท์ให้เม
มินถามว่าเมจะมายังไงขับรถคนเดียวอันตรายนะ มินบอกว่าเรื่องหาคนขับไม่ยากค่ะ
ถ้าพี่เมโอเค มินตามไปนะคะ มินเบื่อ

เมมองหน้าอันไม่สบอารมณ์ผมแล้วก็หัวเราะ บอกมาได้ค่ะ เที่ยวหลายๆคนก็สนุกดี
เสียงมินร้องเย่ปลายสายทำเอาผมเซ็งใจชะมัด นังเด็กบ้านี่ตื๊อสิ้นดี

มินกำลังตามมาวันนี้!!!

ผมพาเมไปเที่ยวตรงนั้นตรงนี้ เมดูกล้าทำนั่นนี่เต็มไปหมดเมสนุกแต่ผมสิเครียด
ตกค่ำๆ มีเรือเข้ามาจอดที่สะพานหน้ารีสอร์ท มินลงเรือเดินบนสะพานเมออกไปรับ
มินมาคนเดียวจริงๆ เมถามว่ามินมายังไงคะเนี่ย มินบอกว่าหาคนมาส่งได้ค่ะ ไม่ยาก
แล้วมินก็สวัสดีผมแบบดูเกรงใจและมีมารยาทมากๆ

ตกดึกเรานั่งกันอยู่ในวิลล่า แล้วก็ได้ยินเสียงของวิลล่าข้างๆ
นั่นน่าจะเป็นครั้งแรกๆที่มินนำเมปีนไปดู ก็เจอกลับห้องข้างๆใส่ชุดวาบหวิวมินเอาโทรศัพท์ถ่ายรูปแล้วเรียกผมให้ไปดู

มื้ออาหารมื้อใหญ่และไวน์ถูกสั่งมากินที่วิลล่า ไวน์ขวดที่สามกำลังจะผ่านเราไป การพูดคุยสนุกสนานมากสารพัดเรื่องแอร์โฮสเตท
ถูกถ่ายทอดโดยมินอย่างสนุกและเพลิดเพลิน ทุกครั้งที่พนักงานโรงแรมเข้ามาส่งอาหารหรือน้ำก็จะเจอผู้หญิงสองคนใส่ชุดทูพีซวาบหวามเดินไปมาหรือไม่ก็แช่น้ำอยู่
ดึกแล้ว มินบอกว่าอยากไปเดินเล่นริมหาดจัง
ผมดูจากชุดแล้ว ก็ได้แค่คิดว่า...เริ่มล่ะ
มินเดินออกไปเดินเล่นในชุดที่เรียกว่ายามมองตามเลยดีกว่า

เมเดินไปกับผมผ่านยามไปช้าๆแล้วมินก็วิ่งปรื๋อลงไปเล่นน้ำในทะเล
มินถอดเสื้อออกแล้วก็ใส่แค่จีสตริงตัวเดียวเล่นน้ำ เป็นการกระทำผมไม่คิดว่ามินจะทำ แต่ก็อาจจะจิบไวน์มามากพอ
มินเดินขึ้นมาเดินเล่นบนหาดและแน่นอนว่าเธอแทบจะเปลือยอยู่แล้ว

ยามจากที่ไม่กล้ามองมากก็มองเมแบบไม่หลบอะไรมาก ผมนั่งอยู่ไม่ไกลจากยามนัก มินเดินขึ้นมาผมเลยเรียกพี่ยามให้ถ่ายรูปคู่ให้
มินทำหน้าตกใจเล็กน้อย แต่พี่ยามยืนห่างไม่ไกลมาก ไม่ถึงสองเมตร
มินตัวสั่นและหน้าแดงกล่ำ ผมทั้งเอามือจับอกและกอดแบบให้นมโผล่ต่อหน้าพี่ยามคนนั้น

สุดท้ายผมถามเมว่าให้มาถ่ายคู่ไหม เมส่ายหน้า แต่มินผละไปดึงมาอย่างไม่เกรงกลัวอะไรอีกต่อไป
พี่ยามเหมือนรู้เลยเดินหนีไป พร้อมกับส่งโทรศัพท์คืนมา
สองคนนั่งคุยกันเรื่องของทุกคนไปเรื่อย จนถึงคำที่เมบอกว่าไก่น่าจะแต่งงานกับตองแล้ว
จริงๆสองคนนี้มีความเกี่ยวเนื่องกันกลายๆนะ อาจจะเข้าใจหัวอกกันมากกว่าคนอื่นด้วยซ้ำ

แล้วในขณะที่ความเศร้ากำลังก่อตัวขึ้นในความพูดคุย มินก็จูบไปที่เม เมผงะคอถอยหลังไปนิดนึง
แต่ก็ไม่ได้หนีไปมากกว่านั้น มินรุกไล่ไปเร็วมากโดยที่มีผมนั่งดูอยู่ไม่ห่างนัก
มินรุกไล่เมจนเมนอนหงายหลังไป มินไซรส์ไปคอเม เมร้องซี๊ดสสส โอยหห์....อืมมน้องมิน บบบะเบาๆค่ะ
มินไม่ได้ฟังอะไรเมแล้ว มินบีบเอาหัวนมเมออกมาจากเสื้อแล้วก็ดูดเบาๆเอาลิ้นไล้วนลงบนวงกลมๆตรงนั้น
เมเอามือดึงผมมินเบาๆพร้อมกับบีบหน้าอกให้มินดูด ตอนนี้เป้าผมตื่นตัวเต็มที่ผมถือแก้วไวน์กระดกเป็นบรั่นดีเลย
ทุกอย่างเกิดขึ้นเร็วมาก และผมไม่ทันตั้งตัวแต่ตอนนี้มีบางอย่างของผมกำลังตั้งขึ้นมา
มินไซรส์เมอย่างหื่นกระหายมากๆ มินคือภาพสะท้อนของฟินในบางทีแต่งี่เง่ากว่า

มินเลื่อนตัวลงมาที่หน้าท้องเม แต่มือยังขยำหน้าอกเมอยู่ เมเกร็งคอมาดูมินเลื้อยลงมาพร้อมกับเกร็งตัวไปด้วย
มินเอาปากกัดที่บิกินี่ของเมออก
เมนั้นอ้าปากค้างไว้ตาโตเหมือนกับตกใจที่มินรุกเร็วมากๆ  มินเอาลิ้นฉกไปที่ร่องของเม เสียงซี๊ดสสสสของเมดังลั่นเลย เมยกกก้นลอยเหมือนจะหนี
แต่ก็บดหน้ามินเอาไว้กับร่องของเมเอง เสียงมินดูดน้ำในร่องดังซร๊วดดดดดด
มินโก่งก้นลอยไปมาเหมือนเร่งเร้าอะไร ผมเดินถอยกางเกงไปที่ปากของเมที่ร้องไม่หยุดนั้น เมคว้าท่อนอขงผมไปอย่างกระหาย เสียงเมดูดจ๊วบบบ
ทำเอามินนั้นผงกหัวเขึ้นมาดู

มินทิ้งร่องของเมไว้แล้วก็เลื่อนตัวเองขึ้นมาเลียที่ไข่ของผม นาทีนั้นผมเกร็งก้นจนตัวลอย
มินเอาตัวนาบไว้กับเมแล้วเอาร่องของตัวเองถูไปมากับเม ปากของสองคนกำลังอมและเลียท่อนของผมอย่างเอาเป็นเอาตาย
พอเมถอนผากออกจากหัวแล้ว มินก็อมต่อไปในทันที ภาพตรงหน้าผมทำเอาผมหลับตาปี๋เพราะเสียวและตื่นเต้นมาก
มินจับเมลุกขึ้น แล้วจับผมนั่งลง มินจัยเมค่อยๆนั่งลมาบนแท่งของผมช้าๆ หน้าอกของเมใหญ่สวยจนมินต้องดูโดไปแรงๆอีกที
เมร้องกร๊ดดดดดเพราะแรงดูด
พอเมนั่งลงสุดลำแล้ว มินก็ก้มตัวลงไปเลียตรงร่องนั้นอีกทีเป้นรอยต่อของผมกับเมผมได้ิยนเสียงเมซู๊ดปากแล้วก็เกร็งตัวสั่น
แถมที่เกร็งนั้นมันขมิบส่งมาในช่องของเมอีกด้วย ทำเอาผมกลั้นไว้แทบไม่ไหว

เมเกร็งตัวสั่นร้องออกมาว่า อ๊ายยยยย โอยยยยหเสียวววววว แล้วก็ตัวกระตุกๆไปเพราะลิ้นของมินและท่อนของผมที่คา
มินไม่ยอมหยุดยังเลียต่อ จนเมต้องร้องพอก่อนนนพี่ไม่ไหวแล้ววว
พอเมลุกออกมามีน้ำพุ่งมาปี๊ดนึง แล้วเมก็ลงนั่งข้างๆผมหอบตัวโดยนเลย

ผมเดินเข้าไปหลังมินแล้วก็เอาของผมจ่อไปที่ก้นมิน
ผมเกี่ยวเส้นจีสตริงมินออก มินส่ายก้นไปมา พร้อมกับเอานิ้วบี้ไปที่ติ่งของตัวเอง
ผมจับก้นมินไว้ แล้วก็เสียบพรวดเดียวเข้าไป มินถลาไปตามแรงกระแทกจนตัวโยน
หน้าอกมิน ตีพึ่งพั่ยไปตามแรงกระแทกที่ผมโหมใส่ เสียงพั่บบ น่าจะดังไปถึงไหนต่อไหน เสียงมินร้องแบบกัดฟันสลับกับเสียงซี๊ดสสส
ผมเร่งความเร็วเพราะความเสียวมันกำลังพุ่งขึ้นมา
มินส่ายหน้าไปมาบนหมอนชายหาดเหมือนคนกำลังจะขาดใจ แล้วมินก็ดิ้นพราดๆๆๆ เสร็จ แล้วก็หลุดจากของผมไป
ผมใกล้แล้ว แต่ก็ดึงเอามากำเอาไว้ ยังไม่เสร็จดี
มินนอนหายใจโรยตาลอยอยู่ ผมเดินไปหาเม อีกครั้ง  คราวนี้ผมดึงเมลงไปในสระน้ำ
เมยืนท้าวกับขอบสระๆไว้ แล้วผมก็ค่อยๆสอดเข้าไปในตัวเมอีกครั้ง

ผมซอยช้าๆเพราะว่ายังไม่อยากเสร็จเลย แต่กับเมในน้ำมันก็เสียวจนแทบจะไม่ไหว
ผมจับเมหันหน้าเอข้ามาแล้วอุ้มใส่ไปในท่าหันหน้าเข้าหากัน

เมเอาขาเกี่ยวไว้เบาๆ หน้าอกเมที่ลอยอยู่ตรงผวิน้ำทำให้มีเสียงตีน้ำกระแทกจ๋อมๆ แต่ดัวง เมปล่อยมือจากสระมากอดคอผมพร้อมกับบอกว่า เมไม่ไหวแล้ว ฉี่จะแตก
ผมบอกฉี่เลย แล้วก็เร่งความเร็วขึ้นจนผมใกล้เสร็จ เมนั้นกระแทกสวนกลับมาอีกสองสามครั้งผมก็เสร็จตามเมไป

เมยืนหอบหายใจอยู่ริมสระ มีมินที่นอนตาค้างมองอยู่ไกลๆทุกอย่างกลับมาเงียบสงบ
ผมลุกขึ้นมานอนแผ่หราตรงริมสระ ไม่มีใครพูดอะไร เมเข้าไปอาบน้ำแล้วก็ออกมานั่งกินไวน์ต่อ
มินเข้าไปอาบบ้าง เหลือผม ผมเข้าไปอาบน้ำแล้วก็นอนเลย

ผมหลับไปสักพัก ก็ได้ยินเสียงสะอื้นของมินเห็นเม เมลุกขึ้นไปกอดไว้ แล้วทุกอย่างก็อยู่ในความเงียบ
มีเสียงสะอื้นเบาๆ ผมรับรู้ได้ถึงการรู้สึกถึงการแต่งงานของตองกับไก่ ไม่แปลกใจ

เช้าวันถัดมาเราตกลงกันว่ากลับกันค่ำๆเย็นๆ
ผมหลับตื่นสายๆ วันนี้ไม่มีอะไรมากนัก แต่การมีผู้หญิงสองคนในห้อง มากมายอยู่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Bankrupt

สุดยอดสมการรอคอยจริงๆ ขอบคุณครับ

longman_44

สาวๆเริ่มหายไปแต่ของยังไม่ขาดมีมาเติมอยู่

แมว69

munkza

ถึงมินจะพยายามทำตัวเข้มแข็งยังไง สุดท้ายแฟนเก่าที่เพิ่งเลิกกันไปแต่งงานใหม่ก็คงยังเจ็บปวดน่าดู

tanakijj1980

อ่านได้เรื่อยๆ มาอีกไวๆนะครับ

au2000

ชอบเม เป็นอะไรที่ได้อารมณ์ดีมาก

rongler

automilo

เหมือนมินประชดชีวิต รึป่าว แต่มาลงกับพระเอกเรา 555

The Naive

อยากเห็นภาพเมกับมินตอนเลสกันจิงๆเลย

automilo

รอบนี้มาสั้นไปหน่อยน่ะครับ แต่ก็เข้มข้นเหมือนเดิม รอเลยว่าเปิดไปเจออะไร

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

Daxamoo

แซนวิชมาเสริฟทั้งที
ต้องปลอบใจน้องมินหน่อยละ
เหงาอยู่คนเดียว

meowmeng

montoya2109

จัดเต็มกันเลยทั้ง 2 คน สุดยอดดดด