ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep8 #69

เริ่มโดย poongpong, กันยายน 09, 2020, 01:46:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kk2016

สาวมินนี่ลีลาไม่เบาทีเดียว แต่นิสัยค่อนข้างเอาแต่ใจนะดูแล้ว

fallenversa

ผมก็แปลกใจทำไมอยู่ๆมินถึงพุ่งใส่แบบนั้น
...
ผมว่ามันเหมือนการเดินทางช่วงนี้อยู่ในจุดต่ำสุด ทุกอย่างมันดูหมองๆไปหมดเลย
การมี SEX มันเพื่อการปลดปล่อย การระบาย ไม่เหมือนแรกๆ ที่ SEX คือนันทนาการ คือการสร้างสัมพันธ์ สิ่งแปลกใหม่ ความตื่นเต้น
เรื่องนี้เดินมาถึง Season 3 แล้ว การตีความหมายของแต่ละ Season มันเปลี่ยนไปตามธีมของเรื่อง
แล้วแต่สถานการณ์ว่า เราใช้sexสำหรับอะไร

pipatpee

สงัด ชำนาญ

น้องมินทีแรกนึกว่าจะตัวแถมดันกลายเป็นตัวจี๊ดซะงั้น

Jesada Rittikul

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามตลอดเลยครับ

633sqd

แต่ละคนก็มีทางไปของตัวเอง เดี๋ยวมินกับเมก็จะเจอทางของตัวเอง แล้วก็แยกย้ายกันไป แต่จะวนกลับมามั๊ยไม่รู้

ใครรออยู่ในห้องนะ ฟิน บี ตองกับไก่ หรือใครหวา ::Dizzy::

inputpy

meendavid

ยังสนุกเข้มข้นเหมือนเดิมเลยครับ จัดอาหารฝรั่งยามสายๆๆซะหน่อยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

winnythepooh

อย่างนี้ต้องปลอบใจน้องมินหลายทีหน่อย

jeditay

มินทำเหมือนประชดชีวิตเลยอ่ะ คงเสียใจที่ตองแต่งงานกับไก่

จรัญ บุญชู

ทริปนี้ฟินจริงๆเลย...จัดกันเต็มที่และขอให้เป็นแบบนี้ตลอดไปนะ

Poohngern1

auddy999

sirasit khamsom

สมค่ากับการรอคอย ติดตามตลอดครับ

MyWaYz

ในที่สุดมินก็วนกลับมา มินนี้้รุกแรงชอบเลยครับ