ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamada Yuuya] Bright Sunshine หรือเพียงแค่เหงา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 11, 2020, 06:11:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatobimaru

แม่บ้านหาหนุ่มน้อยมาคลายเหงารึ น่าจะมีเรื่องราวมากกว่านี้ คงไม่ใช่แค่สามีกลับมาแล้วจบความสัมพันธ์แน่ๆ เลย อย่างน้อยเก็บไว้เป็นกิ๊กเด็กตอนแฟนไม่อยู่ก็ดีนะ

---------------------------------------------------------------------

โยนกุญแจมาให้แบบนี้ ก็เปลี่ยนสถานะจากน้องข้างบ้าน กลายเป็นปั๋วเต็มตัวซะกระมัง
ไม่งั้น ผัวก็กลับไปทำงานแล้ว ห้องว่างเหมือนเดิม

ddcc

ผมว่าจบสุขละกันเพราะหน้าก่อนซ่อนมันโทนเศร้าไปแล้ว ว่าแต่มันชวนกันมายังไงเนี่ย พระเอกดูดบุหรี่ นางเอกทักแล้วอยู่ดีตัดฉากเลย สงสัยหน้าจำกัด555
นางเอก:เอ้านี่ ชั้นให้
พระเอก : (ทำหน้าดีใจ)
นางเอก : ชั้นกำลังจะย้ายตามสามีไปแหละ ห้องชั้น ชั้นให้นาย อุฮิ
พระเอก : ฮิพ่อง
จบไงก็สุขได้ด้วยตัวเรา อุฮิ 55555

Summermay

น่าจะสุขนะ น่าจะมีติดใจแอบมาหาพระเอกที่ห้องเอง

นั่นไงงงงง โยนกุญแจมาให้เลย 555

alaaum

น่าจะติดใจนะ เดาว่าจบแบบแสนสุขละกัน

Edit น่านๆ มีโยนกุญแจให้ซะด้วยนะ

kckungz

ครั้งสุดท้ายน่าจะจัดกันหนักๆแน่ๆเลย
ตอนจบ นี่น่าจะได้แอบมาเอากันอีก ถ้าสามีทำการบ้าน เมียของคงไม่ขาดขนาดให้หนุ่มข้างห้องมาแทน

Edited: เรียบร้อย โยนกุญแจมาให้เลย แต่คือเอากันตั้งหลายรอบไม่รู้จักชื่อได้ไง555

Tdestiny

เดาว่าคู่กันครับสองคนนี้

แต่สุดท้ายจะเป็นไง ขอลุ้นครับ

แป๋ว จบแบบนี้ แต่ก็ไม่แน่ครับ

bigboy001

ถ้าผัวอ่อนหัด ไม่สนใจทำการบ้าน แล้วดันมีเมียสวย จนเมียพาเด็กมานอนกินตับเรื่อยๆ สุดท้ายก็ต้องจากลาแบบเศร้า ๆ แต่เดี๋ยวก็ต้องติดต่อกันมาหากันใหม่แน่ ๆ

EDIT นั่นไง สุดท้ายเดี๋ยวก็กลับมากินตับได้อีก เลิกไม่ได้หรอก เพราะฝ่ายหญิงติดใจไอ้หนุ่มน้อยซะแล้ว

jittipat

แอบมาทำกันต่อชัวแบบนี้

ให้กุญแจ ที่นี้พอไขเข้าไป จ๊ะเอ๋ ผัวรออยู่

joulez

สารภาพตรงๆเจ็บจี๊ด ครั้งสุดท้ายจงทำให้ดีที่สุด แต่ถ้าได้เอาทุกวันแบบนี้ ผมว่ามีอีกรอบแน่ๆ

เพิ่งเห็นว่าเป็นคำถาม ผมว่าไม่มีเรื่องน่าเศร้านะ ถือว่าเติมเต็มให้กัน ความทรงจำส่วนนึง

โยนกุญแจแบบนี้นี่คือจบละ มาเอาได้ตลอดเลยดิ แบบนี้ผมรีบไปทันทีเลยอ่ะ

Oceankings1234

ครั้งสุดท้ายของรอบนี้ชัวร์เด๋วสามีไปทำงานก็กลับมาต่ออีก

กินยาวๆแน่นอนงานนี้

fallenversa

ถ้าถามว่าผมตกอยู่ในสถานการณ์นั้น  ผมก็เอานะ ในเมื่อเราไม่ได้มีส่วนเสีย
แต่ aftershock น่าจะรุนแรงเพราะอยู่ข้างๆห้องนี่เอง เป็นคุณ คุณจะยอมได้ไหม
ในเมื่อตัวจริงเขากลับมา แล้วเราต้องทนรับรู้เรื่องราวของเธอและเขาตลอดเวลา
....
สุดท้ายผู้เล่า ก็skipส่วนที่บาดใจออกไป กลายเป็นความสัมพันธ์ที่ไม่พันผูก
แบบนี้น่าจะถอนตัวยากไปกว่าเดิมแน่ๆ 55555

yopern

ผัวจะกลับมาก็ไม่ใช่ปัญหา เดี๋ยวผัวไปค่อยเจอกันใหม่ได้ ชู้รอได้

edit ดูให้ดีๆล่ะว่าผัวอยู่หรือเปล่าตอนใขเข้าห้องน่ะ เดี๋ยวเป็นเรื่อง

tokennu

ครั้งสุดท้ายต้องจัดให้ติดใจซะแล้ว จะได้จบแบบ happy  ::JubuJubu::

ipor

อ้าววววววววววมีผัวแล้วด้วย

เอาละเว้ยยยยยยยผัวไม่อยู่อีกแล้ว เจ๊มาห้องน้องเขาบ้างนะ

goorboyI

อาจจะไม่มีผัวจริง ๆ ก็ได้ รูปที่คว่ำอาจจะเป็นรูปเดี๋ยว เลยได้อยู่ด้วยกันยาว ๆ Happy Ending

สรุปคือผู้หญิงขี้เงี่ยนนี่แหละ ง่าย ๆ เลย