ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชุด3น้ำจิ้ม ลองโพสต์ ย้อนอดีต10ปี ตำอะไรไม่สู้เท่าตำรูสาวน้อยขายHeeสุดน่ารัก

เริ่มโดย vadazaa, กันยายน 11, 2020, 11:30:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

ใครชอบเซ็ทน้ำจิ้มชุดนี้ขอเม้นแรงๆให้เกียรติกับสาวน้อยสุดน่ารักของผมด้วยนะคร้าบบบบบบ 5555

เมื่อผมจับเธอYedแล้วจะถ่ายคลิป เธอกลับไม่ยอม ยกมือบังกล้องไม่ยอมให้ถ่าย

แต่ผมแอบตั้งกล้องถ่ายสาวน้อยKareeสุดน่ารักของผม
โดยที่เธอไม่รู้เลยว่าเกมส์กามครั้งนี้จะทำให้เธอต้องเป็นฝ่ายก้มหัวให้กับKของผม

เมื่อผมยืนKชี้หน้ากุมความได้เปรียบ สองมืออ่อนนุ่มของเธอกำK เอาไว้ไม่ให้ทิ่มปากของเธอ ซึ่งเธอฝืนชะตากรรมไม่ได้ เพราะเธอได้เห็นคลิปที่ถูกแอบถ่ายและกลัวโดนจับลงแขก เลยยอมเป็นนางเอกหนังXแต่โดยดี

จนนางเอกของผมอวยคมสุดความสามารถ ด้วยการใช้ริมฝีปากและลิ้นลงที่Kของผมอย่างเสียวกระสัน
จนน้ำของผมแตกคาปากของเธอ เธอทำได้แค่เอามือดันตัวผม แต่เพราะผมใช้มือกดหัวไว้
เธอจึงทำได้แค่เสียงอู้ๆอี้ๆ เมื่อผมกระฉูดน้ำกามจนหมดและพอใจกับผลงาน
ผมจึงปล่อยเธอ และเธอก็สำลักและคายน้ำกามออกมาล้นปากไปหมด

Kของผมกับไม่ยอมสงบ มันยังแข็งพร้อมจะตำรูเธอทุกเมื่อ
ผมผลักเธอลงบนเตียง ผมค่อยๆบรรจงแทงKสดๆเข้าไปในHeeของเธอ ด้วยความสะใจ
พร้อมกับเสียงหวานๆที่หวาดวิตกว่า "ทำไมไม่ใส่ถุงยาง ไม่อยากท้องงงงงง"
ผมไม่พูดอะไรทั้งนั้น ตั้งใจจะYedให้HeeพังคาKกันไปเลย

ผมกระแทกHeeของเธอไม่ยั้งอย่างเมามันส์ ร่างขาวๆอันบอบบางกระเด้งไปมา
พร้อมกับหน้าตาอันบิดเบี้ยวของเธอ ด้วยความเจ็บและเสียว
เสียงเนื้อชนเนื้อดัง ปั๊กๆๆๆๆ และมีเสียงโหยโหนตลอดว่า เบาๆ โอ้ยยย เบาๆๆ ไม่ไหวแล้ว

ผมหยุดกระแทก แล้วถามกับเธอว่า ขอแตกในได้ไหม เธอขอร้องด้วยเสียงหวานๆด้วยความกังวลว่ากลัวท้อง
ผมเลยจับเธอกระแทกแรงๆ พร้อมพูดกับเธอว่า ได้เลยอีKaree ปั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆ

กระแทกจนกลั้นไม่ไหว ผมถอนKออกมาค่อมหน้าเธอ พร้อมตะโกนว่าหันหน้ามา
พร้อมกับกระฉูดน้ำกามขาวข้นเต็มหน้าของเธอด้วยความสะใจ
ส่วนเธอนอนหายใจรวยรินด้วยความเหนื่อยและสีแหบ
พร้อมกับวีดีโอที่ถูกกระทำชำเราอย่างเมามันส์

สุดท้ายเธอก็ต้องกลายเป็นตุ๊กตายางมีชีวิตนอนโก่งตูดแบะHeeรอรับการกระแทกของผมต่อไป ป๊าบ​ ป๊าบ​ ป๊าบ​ ป๊าบ​ ร้องเหมือนหมาเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

ภาพแอบมัวนิดๆ แต่ที่แน่ๆ ดูแล้วอยากไปร่วมกระแทกด้วยเลยครับ ขาวใส ขนาดกำลังดีเลย

bigbuff

สาวสวยร่างบางแบบนี้เหมาะกับพวกบ้าพลังยิ่งนัก​ ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น​ ยกซดครับ

civil2

หุ่นบาง น่าอุ้มจริงๆ ครับ ยิ่งถ้ามีผู้ชายหลายๆ คน หุ่นบางๆ แบบนี้คงตัวอ่อนระทวย

vadazaa

ยิงตอนผลัดกันเลียผลัดกันดูด กับจับตำรูท่าลิงอุ้มแตง โคตรฟินเลยนะครับ 

thenero

Man_On_The_Moon

petergg

อะไรกันครับเนี่ย