ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manoonsatt

รบกวนไรท์เตอร์มากครับที่อุตส่าห์มาอธิบายทั้งๆที่เคยทิ้งงานเก่าให้อ่านแล้วด้วย เนื้อเรื่องน่าติดตามเหมือนเดิมครับ

Upheaval

กลายเป็นว่าหมอผีสำนึกได้ลงนรกไปเรียบร้อย มารอลุ้นลินดากับอสนีต่อว่าจะลงเอยยังไง

therasak

อัสนีถ้าลงเอยกับลินดา คงดีแต่อยากรู้ว่าลูกของทั้งสองคนจะได้พลังไปมั้ย น่ามีภาคต่อนะครับ

ppherbalife

ก้อดีนะ ได้น้ำทิพของอัสนีสักที ดีกว่าไปรดน้ำมนอีก

Sk Sk

ก็อยากให้พระเอกมีความสนใจในตัวนางเอกมากกว่านี้คงจะดีหรือพระเอกก็มีสนใจแต่ยังดูท่าทีของนางเอกไปก่อน 

mspeed

นั่นสิครับ คุณอัสนีเสน่ห์แรงขนาดนั้นเลยนะเนี่ย

bbkscorpion

อ้าวหมอผีสุขไปรับโทษแล้ว งั้นต่อไปกรรมจะมาจากไหนละ

samsung014

ลุ้นให้ลงเอยกับอัสนีเร็วๆ จะได้ไม่ต้องห่วงเรื่องมนต์ดำต่างๆอีก แถมได้ใช้ชีวิตอย่างปกติด้วย

สุชาติ งามละออ

Asujimaster

เข้าใจแล้ววว่าบ่าวช่างยุ  ยุให้นายหญิงเสียตัวให้ผู้ชายนี่เอง

Lordtoung

ลุ้นให้ได้ลินดาได้เจอ ของจริงจะได้รู้ว่ามันต่างกันอย่างไง

nuunung

บ้าวแม้นช่วยนำทางได้ดีเหลือเกิน แบบนี้ลืนดาก็น่าจะได้กับอสนีแน่เลย

B522

แม้นก็นะ มีการจะขอดูตอนเยสสสสด้วย

chatjane4234

พี่แม้นก็พูดง่ายไป เรื่องใหนที่ท่านอัสนีช่วยได้ ท่านก็ช่วย แต่เรื่องของความรัก มันเป็นเรื่องของพรหมลิขิตนะพี่

797979

พี่แม้นแนะนำแล้วได้บุญอีกเยอะเลย