ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

จะได้ลงเอยกันไหมหนอต้องติดตามครับ

ืns52800189

เซ็กส์เสริมบารมีกำลังจะมาแล้ว

soon

ลินดาจะเจอของจริง มันจะเป็นไปตามธรรมชาติ

nar007

พี่แม้นแนะนำได้อย่างมีเหตุผล มีหรือคุณหนูจะไม่ทำตาม พระเอกของเรา หล่อ รวย ซะขนาดนั้น แต่พี่แม้นจะให้ปิดจ๊อปก่อนพี่แม้นจะไปนี่จะทันมั้ย555

Khuna

ใ​นที่่สุดนางเอกก็มีทางออก ได้มันส์แล้วได้คุ้มครองด้วย

olemantu

เรื่อในจินตนาการเป็นความรู้สึก ไม่รุ้จริง ๆว่จะจริงไหม มีไหม แต่เราผูกโยงความเชื่อแบบนี้มานานตั้งแต่ก่อนสมัยคอมพิวเตอร์ จึงไม่แปลกที่จะมีคนมีความเห็นต่างกับอีกพวกหนึ่งคือไม่เคยรู้จักว่าท่นผู้เขียนได้เขียนเรื่องไว้มากแค่ไหนแนวไหนบ้าง ก็อาจจะทำให้เสียความรู้สึกได้จริง ๆเขียนสนุก ๆตามจินตนาการแล้วก็ไม่ต้องตั้งความคาดหวังกับคนอ่านทั้งหมดท่านก็น่านจะเขียนอย่างมีความสุข ผมติดตามงานท่านมาตลอด และมีงานท่านเกือบทุกเรื่องทีผมชอบ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
ถ้าคิดอีกแนว ถ้าสวรรค์เป็นคนลิขิต ก็ไม่อยากให้อสนี อยู่เหี่ยว ๆไป จึงส่งคนที่พอสมน้ำสมเนื้อมาให้ลองใช้ชีวิตกันดูในภพของโลก เพราะเทพยังอยากได้อยู่ไม่ได้เป็นอรหันต์

singkanong

เพิ่งจะมาอ่านตอนนี้ทำให้รู้ว่าเนื้อเรื่องชวนให้ติดตามต้องขอกลับไปอ่านตอนแรกๆแล้วล่ะ

ชาย ชุดแดง

::Dribbling::แม้นพูดดีแบบนี้ต้องมีสวิง

kriangbaac

คุณอัสนีจะช่วยหรือปล่าวครับแต่รวมๆแล้วทำให้เห็นเป็นภาคต่อของผีหลอกสายฟ้าเลย

Daxamoo

ศัตรูตัวร้ายหายไปแล้วจะสู้กับใครละทีนี้ ไปสู้บนเตียงกับอสนีต่อเลยละกัน วินวิน

Aod3917

จินตนาการของแต่ละคนไม่เหนือนกัน  สำหรับผมชอบรับฟังมากกว่า  เพราะบางที่เราจะได้ในสิ่งที่ไม่รู้ หรือเป็นการแชร์  ในเมื่อมีคนให้มาแล้ว ขอบคุณ

taka95

พี่แม้นชี้ทางสว่างเต็มที่เลย

kpnttn

หนทางที่ลินดาจะอยู่รอดปลอดภัยได้จนแก่เฒ่า คือการที่ต้องยอมพลีกายให้พระเอกของเราสินะ ช่างเป็นวิธีที่น่าอภิรมย์ซะจริง

ต้องสองประตูเลยเหรอพี่แม้น เล่าซะนางเอกเคลิ้มเลยนะ คราวนี้จะอ่อยพระเอกยังไงล่ะเนี่ย

swss2511

อัสนีคนดีช่วยได้ทั้งผีทั้งคน เหล่าผีสาวทั้งหลายคงจากไปได้อย่างสบายใจไม่มีห่วง

winnythepooh

พี่แม้นแนะนำได้ดี ถ้าอย่างนั้นลินดาต้องเป็นฝ่ายไปจีบอัสนี