ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Satira Potikanon

ในที่สุดก็พบทางออกกันแล้วรอฟินระหว่างท่านเทพสายฟ้ากับแม่หมอดีกว่า

psm_mach

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ ความเห็นคนอ่านก็มีหลากหลาย มีคนชอบคนไม่ชอบ ความเห็นไม่ดีไม่มีสาระคงไม่ต้องเอามาคิดหรอกครับไม่ได้ประโยชน์อะไร ถ้าความเห็นมีเหตุผลเอามาคิดปรับปรุงตัวเองก็ทำให้เราดีขึ้น ความเห็นบางอย่างก็สนุกๆเดาเรื่องไปต่างๆนาๆเป็นการร่วมสนุกกัน ก็คงลองพิจารณาดูนะครับ อย่าพึ่งหมดกำลังใจเพราะบางความเห็นจนหมดโอกาสพัฒนาตนเองหรือทำในสิ่งที่ชอบ สุดท้ายขอบคุณที่นำเรื่องมาลงและให้ความเพลิดเพลินกับผู้อ่านเสมอมา

jeab2504

แนะนำซะขนาดนี้คงได้แต่งงานกะเทพแน่ๆคุณหนูลินดา

meowmeng

ถ้าลินดารู้ว่าไม่มีผีสุขแล้ว ลินดาก็ใช้ชีวิตเหมือนคนธรรมดาได้โดยไม่ต้องเป็นเมียอสนี เสียดายที่ไม่รู้ความจริงข้อนี้ เรื่องเลยเข้าทางอสนี

mukkrub

ได้เวลาออกโรงของพระเอกแล้ว

dopant

แม้นแนะนำดีให้เจ้านายมีผัว

bigbuff

กลับตัวเป็นคนธรรมดาแล้วดำเนินชีวิตปกติน่าจะมีความสุขแล้วยิ่งถ้าได้ครองคู่กับอัสนียิ่งสุขสมบูรณ์​ แต่ในเรื่อง​ ผีหลอกสายฟ้าไม่ได้กล่าวถึง​ แบบนี้ท่ารไรท์จะปรับโครงเรื่องไหมน้อครับ

doiyaa

ชอบมากเรื่องนี้ ดูลึกลับซับซ้อน ลินดาจะได้ลองของจริงอีกครั้งมั๊ยนะ

oay02

สุดท้ายก็มีทางออกที่น่าจะได้ประโยชน์กันทุกคน แถมมีความสุขกันทุกฝ่ายด้วย

cobra888

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว เป็นสุภาษิตที่ใช้ทุกกาลเวลา ไม่ว่าจะในโลกนวนิยายและโลกความเป็นจริง
ปล. เป็นหนึ่งเสียงที่ต้องการ save คุณ twintower ตอนนี้และตลอดไป

anigkanjana

มีทางออกแล้ว​ ดูแล้วน่าจะจบสวยงาม​ คู่กันกับอสนี​ ดีเลยๆ

นายหิน ถาวร

::Doubt::อ้าวสรุปตัองเป็นเมียอัสนี ง่ายขนาดนั้นเชียว

wat2017

MirrorAce

l3elieve44

ความบังเอิญ​ไม่​มีในโลก​ ยักษ์​ที่หมอผีสุข​นับถือก็โดนอัสนีปราบ​ หมอผีสุขก็มาเจออัสนีอีก​ แอบเสียดาย​นิดๆที่ลินดาไม่โดนหมอผีสุขลวนลามสักหน่อย​ แต่รอลินดากับอัสนีครับ​ ใครจะจัดใคร