ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Torichamaru] Let's Ibunka Communication! มาแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมกันเหอะ! By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 23, 2020, 06:55:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หนูนัทครับ

อยากรู้ว่าเด็กจะมีการขืนใจผู้ใหญ่หรือเปล่า อาจจะเป็นการข่มขู่ก็ได้น่ะครับ

OverG

::Oops::
บอกพ่อแม่ด่าว่าหาแฟนไม่ได้แต่ดูทรงก็น่าจะหาได้แล้วนะ สงสารพระเอกมากกว่าทำขนาดนี้ไม่แก้ผ้าใส่ชุดเจ้าสาวยื่นแหวนขอแต่งงานเลยละคับ555

_____

::Crying::
โดนจับทำผัวเสร็จสับน่าสงสารจริงๆ

jarabaman

ทำไมไม่มาที่ไทย สาวแกลญี่ปุ่น่ารักนะครับ
แต่ไทยนี่สายรถแห่ แล้วมาถึงห้องแบบนี้ไม่ปล่อยให้พลาดชัวป้าบ

ทำลูกสาวเค้า แต่เค้าดันขอบคุณ ประเทศไรคับเนี่ยยยย 555

nagatobimaru

สาวต่างชาติอิมพอร์ตมาให้ถึงที่ขนาดนี้ แสดงให้ดูเลยว่าวัฒนธรรมการเอากันของผู้ชายญี่ปุ่นถึงใจขนาดไหน
รับรอง ไม่แพ้ชาติไดในโลกแน่ๆ

------------------------------------------------------------------

สรุป ได้เมียโดยตั้งใจสินะครับ
แบบนี้ก็ดี ไม่ขาดดุลการค้ากับต่างชาติ ว่าแต่ นางเอกนี่ ชนชาติไหนอ่า เซ็กส์ดีขนาดนี้

siwapol55

สงสัยนางเอกจะไม่จบแค่การแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมซะแล้ว
ได้ย้ายมาอาศัยอยู่ถาวรในอนาคตแน่
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกด้วย พาพ่อแม่มาทำความรู้จักแล้ว

uta01

คงไม่ได้แค่แลกเปลี่ยนวัฒนธรรมอย่างเดียวแน่ๆๆเลย น่าจะมีของเหลวด้วย

ว่าแล้วเน้นถ่ายของเหลวกันแน่นอนว่าแต่ใส่ขนาดนั้น นายอาจได้สัญลักษณ์ของวัฒนธรรมเลยนะนั้น......ท้องแน่นอน

numkrieng

::HeyHey:: โดนเด็กเก็บแต้มแน่นอนครับ
จัดชุดใหญ่ พร้อมเอาพ่อแม่มาดเวย เสร็จไปไหนไม่รอด

doujin

สงสัยว่าตอนจบ พระเอกกับนางเอกจะได้เป็นแฟนกัน และนางเอกก็พาพระเอกไปแนะนำกับที่บ้าน เพื่อลบล้างคำสบประมาทที่ว่าจะหาแฟนไม่ได้....อิอิ
อ้าว...กลายเป็นว่าเช้ามาสาวกลับไปบ้าน บอกพ่อแม่ว่าหนีไปกับพระเอกแล้วก็พาพ่อแม่มาพบกับพระเอกที่ร้าน แถมพ่อกับแม่นางเอกยังยกลูกสาวให้พระเอกอีกด้วย...สบายไปเลย