ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน chapter 3

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 16, 2020, 10:48:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tick1970

หวังว่า ความไว้เนื้อเชื่อใจทิงคงไม่จ๊ามาจ๊ะทิงจามาจ๊ะทิงจา นะทิง

bunchucherd

ทิงตกตะลึง​ใน​ความสวยของนายสาวแล้ว

comtwo

ting_2

Susaisai Thathathi

นวดเสร็จเดี๋ยวมีแอบมานาบแน่

mspeed

ดูเป็นคนจิตใจดีนะครับเนี่ย

myidol

ปรากฏว่านายทิงคือคนป่วย นอนฝันครับ น้ำว่าวแตกคือฝันเปียกจากการโดนเกย์สาวที่คอยปรนนิบัติชักให้ โลกจริงเป็นเกย์คิงหนะครับ แต่ในฝันกลับตาลปัตรเป็นแมน ผมเดาครับ

hart

ทิงน่าจะทนไม่ไหวนะ เจอสาวสวยขนาดนี้

จ๊อด ยุทธนา จร้า

สงสัยคุนมิ่งเสร็จไอทิงแน่

controlx

taka95

tapakron22

::Glad::อยากให้มีจุดเสียวๆบ้าง ดราม่าเยอะแล้วรอลุ้นมากๆครับ

testman

นวดผู้ป่วยนอนติดเตียงนี่จำเป็นมาก ต้องพลิกตลอด ให้กล้ามเนื้อได้ออกแรงบ้างและไม่เป็นแผลกดทับ
คนที่บอกว่านวดแล้วก็นาบ เอาจริง ๆ สฃาพผู้ป่วยไม่ได้น่าดูเท่าไหร่หรอก ยากมากที่จะทำแบบนั้นได้
นิ่งบอกทิงเป็นคนดีคนซื่อ ยิ่งยากมาก ๆ

baitong haha

Electronics56

นวดแล้วจะนาบต่อเลยหรือป่าวนะ