ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 11

เริ่มโดย twintower, กันยายน 18, 2020, 11:46:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

ครั้งนี้อ่านแบบติดขัดมากคำผิดและคำตกหล่นมีเยอะจนแอบสงสัยว่าไรต์เตอร์รีบหรือง่วงรึป่าวจึงทำให้ข้อความมันตกหล่นขาดหายจนอ่านสะดุดอยู่หลายครั้ง..แต่เนือเรื่องยังน่าติดตามเหมือนเดิมศึกครั้งนี้มีอสนีร่วมด้วยเหมือนกับว่าจะดึงอสนีให้อยู่ปกป้องลินดาตลอดไปเลยรึป่าวนะ

chatjane4234

เอ้า!! เล่นกับใครไม่เล่น ชะตาจะขาดซะแล้ว

ryg123456

ลองของกับอสนีหรือท่านพ่อเลี้ยง

ข้าจะแทงเจ้า

เตือนแล้วไม่ฟัง พ่อเลี้ยงอยากลองของซะแล้ว อยากรู้จริงๆผลลัพธ์จะเป็นยังไง

gt2010a

สมใจมาก

เหมือนเป็นตอนต่อ หรือเปล่าครับ
เรื่องที่เป็นสถาปัต

samajidto

ความโลภครอบงำพ่อเลี้ยงแล้วคิดจะเล่นกับอัสนีก็ต้องเจอดีละ

wing0

อัสนีหรือไซตามะครับเนี่ย กำจัดศัตรูโดยไม่รู้ตัว 555

Sak2563

dwarf

ขอบคุณครับ.. การลองของแก่ผู้มีบุญบารมีมาก.. ย่อมเป็นเหตุให้เกิดเรื่องที่ไม่คาดขึ้นได้.. คงจริงตามที่คิดนะครับ​

Sopun Jeekkee

เพิ่มปมด้วยคัมภีร์ ถือว่าเตรียมการประพันธ์ได้ดีจริงๆ เรื่องไสย ที่มีเหตุทำให้น่าติดตามมาก

lit260499

พ่อเลี้ยงจะจัดการอัสนีได้หรือขนาดกุมารทองยังร้องห้ามเลย

power9

maguro

เอาแล้วไง มีคนไปแหย่ผู้มีบารมีเข้าให้แล้ว พระเอกทำไมไม่จีบนางเอกเราซักทีครับ ลุ้นอยู่

xtazy

ไม่รู้จักพอก็เป็นแบบนี้อยากได้นั้นนี้ไปหมด สงสัยคราวนี้จะไม่รอดพ่อเลี้ยงเอ๋ย