ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 8 (ความจริง)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 19, 2020, 02:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามท่านผู้อ่านหน่อยครับว่าท่านชอบแนว incest แบบไหน?

พ่อกับลูกสาว
99 (28.1%)
แม่กับลูกชาย
213 (60.5%)
พี่สาวกับน้องชาย
89 (25.3%)
พี่ชายกับน้องสาว
59 (16.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 352

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 24, 2020, 02:04:47 ก่อนเที่ยง

แน่นอนจริงๆครัช

พายุกำลังมาเป้  ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

pimmy121

ก็พอจะเดาได้ว่าพัทกับอีฟนี่ต้องมีอะไรแน่ แต่ไม่คิดว่าแกจะเดินเกมแผนได้ร้ายจริงๆเลยนะอีตาคุณพ่อ..แล้ววิจะทำไงดี.รอลุ้นยาวๆครับ

kamikazeatk

JabaWoCK

พัทกับอีฟนึกว่าต้องมีอะไรแน่นอนแต่ไม่นึกว่าจะขนาดนี้ 
อย่างนี้ต้องทำให้เป้ลืมให้ได้

wink

ไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่ แผนสูงทั้งคู่อิอิ

pongsap

Cassa

รู้สึกได้เลยว่าพัทจะต้องมีแผนการที่ร้ายกาจ มากกว่าที่วิได้คิดเอาไว้

cooking_gear

pp1659

พัทเจ้าเล่ห์มาก แผนการเยอะกว่าวิภาอีก สงสารเป้ครับไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเลย

sex-pk

ทำให้ลืมอีฟต้องทำให้หลงในรสสวาดอยางเดียวซินะ

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สนุกดีครับ คุณแม่นี่สุดๆเลย  ขอบคุณครับผม ::Beggar::

Prasard Komkum

นึกว่าเคมีจะตรงกันกลับร้ายนักกว่าอีกแต่ไม่ทันความคิดวิหรอก

bosshii

El cazador

789789

แผนนี้ซับซ้อนยิ่งนัก วิภาจะรับมือได้มั้ยล่ะเนี่ย