ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 8 (ความจริง)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 19, 2020, 02:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามท่านผู้อ่านหน่อยครับว่าท่านชอบแนว incest แบบไหน?

พ่อกับลูกสาว
99 (28.1%)
แม่กับลูกชาย
213 (60.5%)
พี่สาวกับน้องชาย
89 (25.3%)
พี่ชายกับน้องสาว
59 (16.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 352

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 24, 2020, 02:04:47 ก่อนเที่ยง

ham204

สงสารเป้แล้วนี่ ยังไม่ได้แม่วิสักที ลุ้นแล้วลุ้นอีก

aod123

ร้ายจริงๆ น่าจะอยากเคลมทั้งลูกตัวเองกับแม่วิแน่ๆ

arsenyo

พัท นี่ไม่น่าเชื่อว่าจะเจ้าเล่ห์ขนาดนี้เลย

pomse

tdt14023

ไม่คิดว่าอีฟกับพัทจะร้ายแบบนี้นะครับ ตอกแรกคิดว่าพ่อกับลูกก็คงรักกันเหมือนปกติ แต่นี้ถึงขั้นวางแผนจะเอาคนอื่นมาเป็นไม้กันหมาจากสังคมคนรองข้าง ผมคิดดว่ามันดูจะใจร้ายกับเป้มากไปหน่อยนะครับ

ืnovoman

Dejj

ขอวิสอนเป้ แบบoutdoor เลยได้ไหมครับ  แหะๆ ความชอบส่วนตัวเลย

สถาพร

มีหรือที่วิจะตามพัธไม่ทัน เพียงไม่แสดงออกเท่านั้นเอง คงต้องให้วิแสดงฝีมือจับให้ได้แล้ว

nany

jukjik

แม่ติดเป้มากกว่านะ พอโดนไปแล้วมันติดงอมแงม

anirut

พีคกว่าคือภัทรกับอีฟนี่แหละ นึกว่าจะมีแค่คู่แม่ลูกนี้ซะอีก

wasawat

ชอบแนว พ่อ-ลูก ครับอยากอ่านแนวนี้มีให้น้อยมากถ้าเทียบกับแนวอื่นๆ

xxZxcxx

naikai