ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 8 (ความจริง)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 19, 2020, 02:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามท่านผู้อ่านหน่อยครับว่าท่านชอบแนว incest แบบไหน?

พ่อกับลูกสาว
99 (28.1%)
แม่กับลูกชาย
213 (60.5%)
พี่สาวกับน้องชาย
89 (25.3%)
พี่ชายกับน้องสาว
59 (16.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 352

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 24, 2020, 02:04:47 ก่อนเที่ยง

Angel_p

จากเด็กอ้วนสู่นัดวางแผน มีความซับซ้อนได้อีกน่าติดตามมากๆ ครับ ว่าสองคู่จะมีแผนจัดกันอย่างไร รอติดตามนะครับ

Chai Mas

Ratpoom mini

pankea

มาถึงตอนนี้ก็คิดได้ว่าพัทกับอีฟคงวางแผนกันไว้แล้วทั้งหมดเพียงแต่รอเวลาเท่านั้นซึ่งดูเหมือนจะไปได้ดีแต่พัทใจร้อนไปนิดเลยทำให้ชะงักแต่สุดท้ายจะเป็นตามแผนของพัดหรือวิภาล่ะ

gusjung111

น่าจะได้กันทั้งสองครอบครัวคงสนุกมาก

Neung Attapol

แผนของพัทคืออะไรกันแน่ มาแบบร้ายกาจมาก

เดช12341

แต่งชุดแบบนี้ คุณแม่วิภาจะสอนอะไรให้ลูกชาย ::DookDig::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พ่ออีฟนี่แผนเยอะเลยนะครับ วิภาจะทำอย่างไรนะ บอกเป้ดีมัยนี่

akkarak

เรื่องเริ่มซับซ้อนขึ้นมาอีกขั้น แล้วแบบนี้จะเป็นยังไงต่อนะ
น่าติดตามมากๆ

Manoptana

พัทนี่จากเรียบร้อบเงียบๆกลายเป็นเจ้าเล่ห์ขึ้นมาแบบสุดๆแถมหวงลูกสาวมากไป ถึงกับจะเอาทำเมียโดยให้เป้และวิบังหน้า แม่วิจะแก้เกมส์อย่างไรดี

wasanbom

เรื่องราวซับซ้อน ซ้อนความสัมพันธ์สองคู่

power1961

ความคิดตรงกัน ง่ายขี้นมากแล้ว ลุยต่อ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: Manoptana เมื่อ กันยายน 19, 2020, 09:44:30 ก่อนเที่ยง
พัทนี่จากเรียบร้อบเงียบๆกลายเป็นเจ้าเล่ห์ขึ้นมาแบบสุดๆแถมหวงลูกสาวมากไป ถึงกับจะเอาทำเมียโดยให้เป้และวิบังหน้า แม่วิจะแก้เกมส์อย่างไรดี
ได้รู้ความจริงสักทีแถมยังมีแผนร้ายอีกแบบนี้ต้องตั้งรับให้แน่นหนาขึ้นเพื่อป่องกันและปกป้องเจ้าเป้ไปด้วย